Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

trời lại mưa nữa rồi, bật bài này lên nghe thôi, chẳng hiểu sao e vẫn thix Tuấn Vũ, giọng rất độc :p

[video=youtube;-8MIO0BQPVU]http://www.youtube.com/watch?v=-8MIO0BQPVU[/video]

minhtuantkh

Với mình, nhạc mùi có Tuấn Vũ và chỉ có Tuấn Vũ mà thôi.
Nay hết rượu đành đi ngủ sớm một bữa vậy.
G9 mọi người!

diep_tieu_vu

Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

buồn quá các bác ah! em mới hỏng con 1.5T mất sạch mấy bộ phim khoa học tiếc xót ruột giờ ngồi kéo lại mà mạng cùi quá không biết khi nào mới xong đây!hix
mà không dám ngủ sợ nó đứt giữa chừng thì công toi !

ngocthanh8106

Đi ngủ thôi, về tới xì gòn rồi. Mai lên cty nghe sếp chửi, báo bệnh nghỉ 1 ngày mà đi tới nay mới dzìa

vuthehoa

Từ ngày một số thành phần cốt cán của thế giới đêm đã chán thức, đi vào quy luật tự nhiên của cuộc sống topic này nghe chừng đìu hiu hẳn đi.Lựu đạn không còn quăng,bò cạp thôi không chích,cung tần mỹ nữ cũng lùi về chốn hậu cung,xã hội bình yên trả về cái âm thầm muôn thủa của bóng đêm.Dêm buồn thật,,hazzzz

chuanguyen1984

Active Member
Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Từ ngày một số thành phần cốt cán của thế giới đêm đã chán thức, đi vào quy luật tự nhiên của cuộc sống topic này nghe chừng đìu hiu hẳn đi.Lựu đạn không còn quăng,bò cạp thôi không chích,cung tần mỹ nữ cũng lùi về chốn hậu cung,xã hội bình yên trả về cái âm thầm muôn thủa của bóng đêm.Dêm buồn thật,,hazzzz

Thức mãi thì cũng mệt mà bác... em cũng ngủ đây...:-h

vuthehoa

Một mình buồn nên làm tí nhạc buồn vậy
[video=youtube;qrpKyIMWUHo]http://www.youtube.com/watch?v=qrpKyIMWUHo&feature=player_detailpage#t=53s[/video]

Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

chỉ là, lúc này em đang làm đồ án để ra trường, nên đành phải cai HDVN một thời gian đó bác.:(:)(:)(:)(:)((

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Buồn vào hồn không tên
Thức giấc nửa đêm nấu mì xơi một mình...
Haizzz.... em chào các bác! Chúc các bác có cùng cảnh ngộ với em ngon miệng.:D

dntk44tdh3

Active Member

hội thức khuya mà mọi người đi ngủ sớm hơn cả mình :-j

nhoctnvn

Member

chưa ngủ đâu bạn ơi :D

diep_tieu_vu

chán quá mãi không ngủ được mà chả biết làm gì

AudiNĐức

Hôm nay thức hơi lâu, em đi ngủ đây tạm biệt các bác nhé :-h
Chúc các bác ở lại chém mạnh giỏi nhé :)

minhtuantkh

chỉ là, lúc này em đang làm đồ án để ra trường, nên đành phải cai HDVN một thời gian đó bác.:(:)(:)(:)(:)((
Giờ tái nghiện thức đêm tiếp được chưa bác? Nhớ là bác khai trương cầm cờ đấy nhé :D

Bên trên