Hội Nvidia Shield Android TV

hopelife119

Cho mình hỏi.. hình nhu kodi 17.6 play offline 4k hdr thì chỉ hdr dc.15 20p thui ak..
Bua jo minh de y chay 4k nhanh ngon.. pass sound ngon mà hdr thì luc đầu mở phim thi có.. xiu thi mất ??? Tv mình 4k hdr nen nó có thể hiện bik

hopelife119

Ak.. cho hỏi thêm ak.. kodi 17.6 làm sao add folder move từ ổ cứng vào thư viện và để hiện poster phim vậy...

baohen1510

Well-Known Member
Các bác cho hỏi làm sao để có Acount xem đc Netflix ạ, e thấy nó bắt sign in gì gì đó
Trả phí theo tháng nhé bác . tháng đầu tiên nó free đó . Bác có thể đăng ký thử . nó yêu cầu phải điền thẻ tín dụng vào khi đăng ký mới , nhưng chưa trừ tiền , bắt đầu tháng thứ hai nó sẽ trừ tiền .

Còn nếu muốn tiết kiệm thì bác rủ bạn bè , người thân xài gói premium ( được sử dụng trên 4 thiết bị ) . 260k/tháng

Chỉnh sửa lần cuối:
Trả phí theo tháng nhé bác . tháng đầu tiên nó free đó . Bác có thể đăng ký thử . nó yêu cầu phải điền thẻ tín dụng vào khi đăng ký mới , nhưng chưa trừ tiền , bắt đầu tháng thứ hai nó sẽ trừ tiền .

Còn nếu muốn tiết kiệm thì bác rủ bạn bè , người thân xài gói premium ( được sử dụng trên 4 thiết bị ) . 260k/tháng
mối số đt mới + tk google mới cũng đk đc 1 netflix dùng thử 1 tháng qua điện thoại android

Bên trên