Hội Nvidia Shield Android TV

vnshare

Tin vui cho anh em dùng Shield TV đây.
Sau bao lâu săn lùng nay mình mới tìm được con điều khiển ngon nhất và tương thích nhất cho shield tv, tìm kiếm giọng nói ngon, chất lượng sản phẩm quá tốt, hàng việt nam thiết kế, hơn hẳn mấy con điều khiển bluetooth trên thị trường, giá có 185k trên lazada.
Trước đây mình từng dùng qua: remote shield tv 2015, 2017 mà vẫn lag, chậm trễ, voice thì lúc ăn lúc không, hàng ngon mà trải nghiệm quá tồi , cũng có thử qua mấy con chuột bay, g20s, remote fpt play box+,...mà không ăn thua
Anh em xem video, mình khuyên anh em nên mua vì quá tốt, trải nghiệm tuyệt vời(nguyên đống remote ở dưới là mình mua cho shield tv )

vnshare

Anh em lưu ý là mua đúng loại bên tay trái nhé, có biểu tượng trợ lý ảo nó mới hoạt động voice search trên Shield TV

STAR007

Active Member
Có điều khiển nào mà ít tốn pin không các ace, em mua cái điều khiển mà vài tuần lả hết pin :(

Chào AE , tôi dùng Sheld Pro sao remote mỗi lần dùng phải tháo pin ra lắp lại nó mới cháy đèn điều khiển được , không thì nó cứ đơ ra không khiển được ,có ae nào bị, vậy không ? hoặc ai biết bệnh chỉ giúp. Thanks

Bên trên