Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Ðề: Re: Ðề: Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

HDP có cổng HDMI 1.4 nào mà lại coi được menu Blu-ray? A Long tư vấn luôn cho bác ấy đi:p.

Ôi nhiều lắm, cứ ra cửa hàng số ....Xã Đàn (quên mất số mấy, chỉ nhớ là gần cửa hàng bán máy ảnh 249 Xã Đàn), cậu chủ cửa hàng đó tư vấn cho, đảm bảo thơm, ngon, bổ, rẻ :D

Quềnh béo tư vấn cụ thể vào nha, cái Ích xờ chim mơ đời đầu của anh k có 1.4 đâu, chỉ có 1.25 thôi nên xem bluray k co menu :D

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Re: Ðề: Re: Ðề: Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Ôi nhiều lắm, cứ ra cửa hàng số ....Xã Đàn (quên mất số mấy, chỉ nhớ là gần cửa hàng bán máy ảnh 249 Xã Đàn), cậu chủ cửa hàng đó tư vấn cho, đảm bảo thơm, ngon, bổ, rẻ :D

Quềnh béo tư vấn cụ thể vào nha, cái Ích xờ chim mơ đời đầu của anh k có 1.4 đâu, chỉ có 1.25 thôi nên xem bluray k co menu :D
Cậu ấy giờ chuyển đi đâu rồi á=)). Giờ ae nên qua 264 Xã Đàn mới chuẩn:)).
Các bác Thúy Nga làm cái mini off tại 264 Xã Đàn luôn đi:D.

dangnhuquynh

Ðề: Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Sáng mai anh em ta làm cái mini off chào mừng blurray thúy nga tại 264 Xã Đàn chăng. Test thử các loại đầu phát chạy được menu luôn ......:))

dh201hy

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Off chỗ đấy tha hồ "rộng". Cho em theo với nhá :D Ít người quá thì Sành

coolpix8700

Well-Known Member

test = S1 xem ngon bản down từ link MF, mỗi tội ko có menu (chắc do S1 ko hỗ trợ menu BL). Hình ảnh đẹp, âm thanh hay. Nhưng nói thật là mình mong hình ảnh BL phải ngon hơn nữa cơ,keke

Muốn có Menu bác kéo bản của bác Lê Dũng, trong HTPC sử dụng TMP5:

chọn âm thanh đa kênh

Chọn bài

Em chọn bài số 11 ở trang sau

Ngọc Hạ

quvinh

Active Member

Cái S1 bùn cười, bật chạy thì ko có menu ngay, nhưng play hết đĩa (kể cả ADs) thì lại ra menu i chang như thế kia,keke.Đĩa 104 cũng vậy

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Hôm qua alo cho bác Bubi, bác ấy bảo lên Xã Đàn bị Giao chạy demo mấy cái 3D = cái TV LG5700 phê lắm, về nhà cứ ngẩn cả người :)). Sáng mai off Thúy Nga ở Xã Đàn đê, bác Bubi bảo có j alo bác ấy với.

To bác Coolpix: có phải cái TV của bác là cái bác tư vấn em nên mua k vậy? :D em nhìn thấy chữ Samsung :D

To Quvinh: cái Xtreamer của mình cũng vậy, chạy hết đĩa rồi mới hiện menu, hài thật!

dh201hy

Well-Known Member
Re: Ðề: Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Cái S1 bùn cười, bật chạy thì ko có menu ngay, nhưng play hết đĩa (kể cả ADs) thì lại ra menu i chang như thế kia,keke.Đĩa 104 cũng vậy

Bác xem lại nguồn phim xem. Em đã dính 104 copy của lão Q rồi. Copy bản khác thì S1 lên menu ngon lành. Em dự là bị lỗi

quvinh

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Bác xem lại nguồn phim xem. Em đã dính 104 copy của lão Q rồi. Copy bản khác thì S1 lên menu ngon lành. Em dự là bị lỗi

thanks pác dự, mình down link MF, trùng với bản của pác Iceman up bên all. Ko biết còn bản nào khác nữa ko? Của pác Ledung thì thế nào nhỉ? Pác nào down bản của Ledung cho xin ý kiến ạ

KPOP

thanks pác dự, mình down link MF, trùng với bản của pác Iceman up bên all. Ko biết còn bản nào khác nữa ko? Của pác Ledung thì thế nào nhỉ? Pác nào down bản của Ledung cho xin ý kiến ạ

Của bác ledung thì cũng như của bác iceman vì size bằng nhau.

KPOP

Em có thiếu đúng 1 số PBN 13 Đặc biệt, bác nào hảo tâm giúp em nhé, thank so much.

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: Re: Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Không phải đâu chú, có một ít số thôi. Riêng số 13 đặc biệt chỉ duy nhất ngoài này có. Vì bản lấy từ Tape sang mà ....:))

Vầy bộ này là hàng "đặc biệt" quá nhỉ? Vầy mà trước giờ em không hề hay biết. Thật là...

NEW PRODUCTS
RELEASING July 19, 2012

Top Hits 51 - Người Tình Trăm Năm
featuring songs from Paris By Night 105

1. Người Tình Trăm Năm - 12 Nữ Ca Sĩ
2. Khi Người Yêu Lừa Dối - Ánh Minh
3. Giận Anh - Diễm Sương
4. Có Khi Nào Rời Xa - Trịnh Lam
5. Cho Em Ngày Mới - Tóc Tiên
6. Xin Em Nụ Cười - Lương Tùng Quang
7. Ngó Lơ - Mai Tiến Dũng
8. Người Tình Johnny - Như Loan