Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Ðề: Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Tưởng đâu bác thienthanxanh qua Mỹ có giúp anh em về việc chuyển đổi mấy chương trình Thuý Nga từ VHS ---> DVD. Kết quả thế nào hả bác, không thấy bác cho tí thông tin nào cả???

thienthanxanh

Active Member

Tưởng đâu bác thienthanxanh qua Mỹ có giúp anh em về việc chuyển đổi mấy chương trình Thuý Nga từ VHS ---> DVD. Kết quả thế nào hả bác, không thấy bác cho tí thông tin nào cả???

Hi bác. Em hiện đang sang chỗ Kim Dotcom chứ không phải bên Mỹ. Vì chuyến này công tác bận khá nhiều việc nên mới chỉ gặp ông bạn em được một lần để đề nghị chuyện này. Sau hơn 2 tuần thì thấy ông ấy khoe mới làm được mấy cái đĩa Thúy Nga cũ converted từ VHS sang. Khi tested thì thấy chất lượng cũng gần tương đương những đĩa đã có trong diễn đàn (có lẽ tay nghề ông còn non) mặc dù những băng VHS được bảo quản khá tốt. Sẽ cần thêm thời gian để thử nghiệm tiếp!!!!!

donghitech

Hi bác. Em hiện đang sang chỗ Kim Dotcom chứ không phải bên Mỹ. Vì chuyến này công tác bận khá nhiều việc nên mới chỉ gặp ông bạn em được một lần để đề nghị chuyện này. Sau hơn 2 tuần thì thấy ông ấy khoe mới làm được mấy cái đĩa Thúy Nga cũ converted từ VHS sang. Khi tested thì thấy chất lượng cũng gần tương đương những đĩa đã có trong diễn đàn (có lẽ tay nghề ông còn non) mặc dù những băng VHS được bảo quản khá tốt. Sẽ cần thêm thời gian để thử nghiệm tiếp!!!!!
Chuyển từ VHS wa có mấy số này không bác? Em tìm mãi vẫn chưa được mấy số này..... rầu wé :(:( Bác có share em với :)
Paris By Night 13 - Paris By Night Đặc Biệt
Paris By Night 16
Paris By Night 29 - In Las Vegas
Paris By Night 32 - 20 Năm Nhìn Lại
Paris By Night 35
Paris By Night 36 - In Houston
Paris By Night 37 - In Las Vegas 2
Paris By Night 42 - Dòng Nhạc Kỷ Niệm
Paris By Night 44 - Tiền
Paris By Night 46 - 15th Anniversary Celebration
Paris By Night 47 - Hoàng Thi Thơ 2
Paris By Night 50

hoabantrang

Well-Known Member
Re: Ðề: Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Chuyển từ VHS wa có mấy số này không bác? Em tìm mãi vẫn chưa được mấy số này..... rầu wé :(:( Bác có share em với :)

Bác tích cực giao lưu với anh em trong hội chắc sẽ được share đấy !

dv93anh

Member

bác ơi, có CD top hit mới ở trên chưa a :D

dangnhuquynh

Tất cả các số ấy Nhóm Thúy Nga Hà Nội đã có từ lâu ạ. Bác nên giao lưu nhiều để anh em có thể Share được ạ. Hiện nay Bộ Thúy Nga mà nhóm Hà Nội có là đầy đủ nhất và không thiếu số nào ạ....................

hieu xdav

Well-Known Member

Bác nào có Paris by Night 13 không cho em copy nữa, em ở hà nội

bác nào có cuốn thuy nga 82, 81 , 68, dvd9 cho em xin link đi , tìm hết cả diễn đàn và google ko thấy đâu buồn wa

mình check rồi nó là dvd5 bạn ah ko phải dvd9

VThanhgtvt

Well-Known Member
Mai mốt TN quay PBN số 106 rùi, mà nhà ta không thấy có thông tin gì nhỉ? Liệu tới tết có được coi không nhỉ?

Danh sách ca sĩ thấy có Đình Bảo từ nhóm AC&M của Việt Nam qua thi V-Star rồi được giải, được diễn ở PBN106

Bên trên