Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

mình nói các bạn đừng buồn ghét nhất TTTNga về việc phát hành lâu nhất trông các TTBNhac ,trông đợi thì mõi mòn nhưng khi coi thì ko thì ko xứng với sự chờ đợi đó tí nào .
Bác download lậu trên mạng hay mua đĩa gốc vậy ạ? :(
Nếu mua đĩa gốc mà bác chê như vậy thì em không có ý kiến.
Còn nếu đã dùng đồ lậu thì.................. miễn bàn!

Ðề: Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

bó tay ông nội này , down free mà bài đặt chê với khen , có biết là mỗi lần TTTN làm 1 show bao nhiêu chi phi ko, lol bó tay

hoabantrang

Well-Known Member

Xin lỗi các bạn! vì chủ đề này dài quá nên tôi ko đọc hết được. Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội cho mình hỏi là các bạn có tập hợp được một bộ Karaoke thúy nga DVD5 or 9 nào không vậy? chia sẻ với ae đi!Thank

Bác bubi đã cập nhập đầy đỉ những số đã có ở ngày post 1 rồi thôi. Đâu cần phải đọc hết cả thớt này.

tinkhang

Well-Known Member
đúng là đợi hơi lâu,nhưng phải chịu thôi vì mình xem kg mất tiền,bác nào cho hỏi sao cái link thuyngashop mình vào kg dc,bị chặn sao?

hình như vstar đã ra bluray rồi , ai có thì post lên cho ae đi

ban_toi

Member

mình nói các bạn đừng buồn ghét nhất TTTNga về việc phát hành lâu nhất trông các TTBNhac ,trông đợi thì mõi mòn nhưng khi coi thì ko thì ko xứng với sự chờ đợi đó tí nào .

mấy năm về trước, 1 năm Thúy Nga ra 4 chương trình tức là 3 tháng có 1 chương trình để xem, chỉ là năm nay họ bận làm cái thi hát Vstar show nên rút lại còn 2 chương trình/năm.

Còn về nội dung thì mỗi người mỗi cảm nhận nên mình cũng ko có ý kiến gì về vấn đề này ;)

---------- Post added 20-11-2012 at 08:18:18 PM ----------

hình như vstar đã ra bluray rồi , ai có thì post lên cho ae đi

theo minhtan.com thì DVD Vstar bluray bị dời lại phát hành vào ngày 21.11 rùi

donghitech

Chào các bác các chú, các anh, cháu là newbie ở HDVN, ở nhà cháu người lớn ai cũng thích xem Thúy Nga cả, từ bà tới bố mẹ, cô dì chú bác. Giờ cháu muốn xin link topic nào tổng hợp link down Thúy Nga, được trọn bộ thì tốt quá :D ! Chất lượng càng cao càng tốt, thấy mọi người bàn chắc chủ yếu là chất lượng DVD5-DVD9. Cảm ơn các tiền bối trước ạ :D !

Bạn thử vào các link sau :
1. http://www.hdvietnam.com/diendan/147-non-hd/406881-ca-nhac-1-link-dvd5-iso-5.html
2. http://www.hdvietnam.com/diendan/77-non-hd/322261-fshare-bo-suu-tap-thuy-nga.html

từ từ mà down ^_^... đầu tiên là nên mua cái HDD tầm 1-1.5TB ^_^

luondoiem

Bác siêu tầm đc nhiều quá . Nhìn mà thèm

---------- Post added 24-11-2012 at 09:49:11 PM ----------

Cảm ơn bạn nhe mình đang cần

trontuot

Member

Bác nào có số 37 file ISO không vậy. Thank

trantrungtu

Member

các bác cho em hỏi chút !Em đang định download những bản thúy nga dưới dạng DVD9 dung lượng tầm 7GB không biết khi xem trên TV LED FullHD liệu chất lượng có ổn không?thanks

thienthanxanh

Active Member

các bác cho em hỏi chút !Em đang định download những bản thúy nga dưới dạng DVD9 dung lượng tầm 7GB không biết khi xem trên TV LED FullHD liệu chất lượng có ổn không?thanks

Toàn hàng chất cả đấy bác. Muốn chắc ăn nữa thì bác test thử một đĩa xem sao.

các bác cho mình hỏi làm cách nào để gôm tất cả file vob convert sang 1 file iso để bỏ vào media player xem vậy , tại vì có một số cuốn thúy nga các bác post lên 1 đĩa có khoãng 13 file vob mà không biết cách nào chuyển nó qua 1 file iso cho dễ xài , thay vì các đĩa khác post 1 file iso , bác nào biết chỉ dùm, em xin cám ơn nhiều

ProSkyR

Well-Known Member

các bác cho mình hỏi làm cách nào để gôm tất cả file vob convert sang 1 file iso để bỏ vào media player xem vậy , tại vì có một số cuốn thúy nga các bác post lên 1 đĩa có khoãng 13 file vob mà không biết cách nào chuyển nó qua 1 file iso cho dễ xài , thay vì các đĩa khác post 1 file iso , bác nào biết chỉ dùm, em xin cám ơn nhiều

Bác dùng Ultra iso nhé.

ngodzung

Well-Known Member

107 cũng vừa ghi hình đầu tháng 11, không biết có kịp ra đĩa trước Tết âm lịch không nhỉ? cuốn đó nội dung có vẻ hay

Bên trên