Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

trantrungtu

Member
Ðề: Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

các bác cho em hỏi nếu là bản Bluray 106 thì dung lượng khoảng bao nhiều GB ? thanks

donghitech

hôm nay đã có bản DVD9 của PBN 106 chưa nhỉ? bác nào có share cho em với :):)

dangnhuquynh

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

ủa em thấy Thúy Nga đăng hôm nay release mà te? :):) thường release xong là 3h sau là có rùi :):)

Nhà ta sẽ là một trong các 4r có sớm nhất đó. Bác cứ yên tâm đi! :D

Thông báo lại chính xác là tùy từng thị trường có thể có sớm hơn 1 ngày và tùy từng khách hàng nữa nhé. Còn nếu là thông báo của Thúy Nga "Mỹ" thì vì thời gian lệch giờ nên nếu ghi là 21 thì phải tầm 8h sáng 22 mới có nhé các bác. Còn em hiện nay đã được thông báo là có nhận được đĩa DVD Thúy Nga 106 rồi "Khách hàng có thẻ VIP của Thúy Nga sẽ nhận được sớm hơn 2 ngày so với ngày phát hành ạ". Và đang được chuyển về Sài Gòn. Nếu chiều nay hoặc chậm nhất sáng mai sẽ có mặt ở Sài Gòn nên khi có thì sẽ có cho các bác luôn nhé............. Các bác cứ bình tĩnh đừng lo... sẽ được xem trước Noel nhé............... hiiiiiiiiii

thaytumoc

Không bít trước ngày 21-12 có chưa nữa, ko được xem TN trước ngày tận thế. Chết không nhắm mắt...hu hu>-)

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Thông báo lại chính xác là tùy từng thị trường có thể có sớm hơn 1 ngày và tùy từng khách hàng nữa nhé. Còn nếu là thông báo của Thúy Nga "Mỹ" thì vì thời gian lệch giờ nên nếu ghi là 21 thì phải tầm 8h sáng 22 mới có nhé các bác. Còn em hiện nay đã được thông báo là có nhận được đĩa DVD Thúy Nga 106 rồi "Khách hàng có thẻ VIP của Thúy Nga sẽ nhận được sớm hơn 2 ngày so với ngày phát hành ạ". Và đang được chuyển về Sài Gòn. Nếu chiều nay hoặc chậm nhất sáng mai sẽ có mặt ở Sài Gòn nên khi có thì sẽ có cho các bác luôn nhé............. Các bác cứ bình tĩnh đừng lo... sẽ được xem trước Noel nhé............... hiiiiiiiiii

Có thẻ VIP của TN có khác. Bác là No.1!

donghitech

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

úi về tận Sì Gòn hì hì vậy thì theo tình hình trưa mai sẽ có torrent, fs rùi ^_^ mừng wá.... các ơn thông tin của bác :):)

tinkhang

Well-Known Member
tâm trạng chờ TN106 giống như ngày tận thế,mình thì thích bản bluray hơn,wait tiếp

dangnhuquynh

Ðề: Re: Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

tâm trạng chờ TN106 giống như ngày tận thế,mình thì thích bản bluray hơn,wait tiếp

Bluray đến 28 mới phát hành ạ. Thì chắc khoảng 27 là có đĩa ạ. Nhưng bác dọn sẵn ổ cứng và lắp đường truyền đi nhé. Bluray khoảng 60GB nhé bác........=))

badboybeo

Well-Known Member

đóng gạch ngồi chờ 106

nguyenthienqui

Active Member

chắc bán iceman với ledung đang upload, bác nào ko chờ được thì ra ngoài hàng làm 2dvd9/60k, tụi bên ngoài nó chép nhanh lắm ^:)^

Anh em nhanh tay kéo torrent giúp giúp cho nhanh nhé....tình hình chậm quá, thấy báo là với tốc độ này thì bạn sẽ có xem ngay...sau 2 ngày nữa:((

Bên trên