Hội Thúy Nga - Paris by Night tại Hồ Chí Minh (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Thaivg

Active Member
Ðề: Hội Thúy Nga - Paris by Night tại Hồ Chí Minh (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Mình có từ số 64 trở đi, cho tham gia hội để chia sẻ và sưu tầm các số còn lại nhé!
Mình tên Thái ở Q7.: 0908196699
Chúc vui!

tieuthieugia

Well-Known Member
Ðề: Hội Thúy Nga - Paris by Night tại Hồ Chí Minh (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

em có nhưng khộng biết có cái gì, cũng kha khá, mời các bác
chắc phải off 1 bữa

genzo1984

Well-Known Member

có Thúy Nga 105 chưa vậy các bác? sao mình nghe bạn nói là có rồi
bác nào có CN tuần này đi off với hội HDSG cho mình chép với, thanks, mình có một vài số cũ, nhưng lung tung lắm, CN giao lưu nha các bác

hieu xdav

Well-Known Member

bác uppppppppp lại Paris By Night 13 , cảm ơn bác nhiều

PARIS BY NIGHT 105
Người Tình

RELEASING IN JUNE 2012
ON DVD & BLU-RAY

[video=youtube;E9r9OB2ZB8g]http://www.youtube.com/watch?v=E9r9OB2ZB8g[/video]

Vẫn chưa có ngày cụ thể các bác ạ.

Bác nào có đĩa The best of Trần Thái Hòa (KARAOKE) cho em mượn tí, em xin đa tạ!

AnhBaSG

Member

Không biết ở SG mua đĩa Thuý Nga gốc ở đâu các bác nhỉ? Mua online thì sợ không ship hàng về VN được

thaidv070302

mình củng ở sài gòn, bạn nào có video clip hài vân sơn, bảo liêm, chí tài, hoài linh không, cho mình xin, mình xin hậu tạ chầu cf

huy_ngo21

Member
trên diễn đàn có tổng hợp dvd của asia không mấy bác? em tìm mà không thấy đâu cả .thanks

Newbie-HD

Member

Có Thúy Nga 106 chưa chỉ các pác??

vinagoh

Well-Known Member

Hội này đã có khi nào off chưa các bác???

voquocanh

giờ có giới thiệu PBN 107 luôn rồi đó !,Nhanh thật

filmHD

Active Member

Đọc qua những dòng thông tin của của hội TNPBN Sài Gòn mà thấy đau lòng , không biết bây giờ hội đã sưu tập được đầy đủ DVD Thuý Nga chưa nhỉ ? Mình hiện đang sở hửu gần như đầy đủ DVD Thuý Nga & ASIA , riêng DVD Vân Sơn thì không thiếu cuốn nào . Dù sao cũng chúc hội ngày càng lớn mạnh để sánh kịp với hội TNPBN Hà Nội.

donghitech

Đọc qua những dòng thông tin của của hội TNPBN Sài Gòn mà thấy đau lòng , không biết bây giờ hội đã sưu tập được đầy đủ DVD Thuý Nga chưa nhỉ ? Mình hiện đang sở hửu gần như đầy đủ DVD Thuý Nga & ASIA , riêng DVD Vân Sơn thì không thiếu cuốn nào . Dù sao cũng chúc hội ngày càng lớn mạnh để sánh kịp với hội TNPBN Hà Nội.

Em sưu tầm cũng gần đủ rùi nè bác :) ... cái list em đưa ban đầu đã được bổ sung hơn 1/2 rùi... đang tìm típ :):)
trong Sì Gòn sao thấy ít fan của THúy Nga Paris By Night wá...

lilytran

Member

105 + VSTAR (Bán Kết + Chung Kết)

genzo1984

Well-Known Member

Em sưu tầm cũng gần đủ rùi nè bác :) ... cái list em đưa ban đầu đã được bổ sung hơn 1/2 rùi... đang tìm típ :):)
trong Sì Gòn sao thấy ít fan của THúy Nga Paris By Night wá...
xin mời bác vào hội HDSG, các thành viên mê Thúy Nga đều nằm trong hội HDSG hết đấy

Bên trên