Hội trà đá, thuốc lá HD Hà Nội ( Dự thảo Nội quy trang 1 )

HDCP

Super Moderators
Re: Hội trà đá, thuốc lá HD Hà Nội ( Hình ảnh buổi demo chuẩn bị cho Offline trang 4 )

Trưa nay làm tí đi, trời lạnh thế này trà nóng và vina là chuẩn.

Nhìn TQN đốt thuốc mà mình bái phục.:)) Bác này mà đi thì đốt tốn thuốc lắm=))

Re: Hội trà đá, thuốc lá HD Hà Nội ( Hình ảnh buổi demo chuẩn bị cho Offline trang 4 )

Một tút Thăng long em đốt được hơn một tuần, sao mà thèm thế không biết. Nói đến mà thấy thèm, em phải châm điếu thuốc nhả khói mơ màng cái đã. Mời các bác.;))
Nghe bác nói em cũng vừa làm 1 "bi" xong :))
Trưa nay làm tí đi, trời lạnh thế này trà nóng và vina là chuẩn.
Quá chuẩn, trưa nay số 7 nguyễn văn tố lúc 11h30, bác nào tham dự alo em nhé
Nhìn TQN đốt thuốc mà mình bái phục.:)) Bác này mà đi thì đốt tốn thuốc lắm=))
Tốn chứ, Hội này mà đi đủ bộ thì như cháy rừng :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Lịch chuẩn số 7 nguyễn văn tố ( gần chợ Hàng Da ) lúc 11h30 đã chốt hạ các bác lưu ý không là chạy lên Wincom giờ này rồi chạy lại Nguyễn văn tố là tèo đấy :))

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Vầng, e đã xác nhận lịch off, sẽ có mặt đúng giờ ạ:D

Nói off cái là 1 tiếng sau có lịch ok ngay, Hội này gọi là hội phản ứng nhanh mới đúng =))

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

E xin gia nhập Hội phản ứng nhanh đầu tiên, bác cũng duyệt e ngay đúng k:)). Bác lập thêm Hội đó đi=))

Re: Hội trà đá, thuốc lá HD Hà Nội ( Tụ tập buôn dưa lê lúc 11h30 ngày 5/1/2011- trang 7 )

Ảnh update tường thuật trực tiếp tại hiện trường, trà đá wifi nhé các bác :))

Bác TQN đến muộn hối lộ bao thuốc Thủ đô, hút rất ngon, lần sau nên tiếp tục phát huy :))

Hơi bị bộ đội đấy, tất trắng đàng hoàng nhé =))

Phong cảnh hữu tình, cá lội tung tăng :D

Toàn bộ chiến trường :))

Cuộc chiến vẫn đang tiếp tục các bác nhé

Chỉnh sửa lần cuối:

hunggz

Re: Hội trà đá, thuốc lá HD Hà Nội ( Tụ tập buôn dưa lê lúc 11h30 ngày 5/1/2011- trang 7 )

kinh thế nhể, trà đá wifi cơ à =D>

Ðề: Hội trà đá, thuốc lá HD Hà Nội ( Tụ tập buôn dưa lê lúc 11h30 ngày 5/1/2011- trang 7 )

Kinh thật! Ảnh Hát Đê có khác...nét nẹt nẹt như Sony....bị nhòe :))
Mây hôm rồi bận không lên Diễn đàn, vừa lên thấy ông Già Lắm kia đòi từ chức. Chắc Tên này vừa đi tập huấn ở Tây về, vì chỉ có bên Tây mới có "văn hóa từ chức" như thế :)). Đi Tây về thì có quà đê...Hiếu Già Lắm :))

Nghé

Active Member

Đọc đến đây chắc các cụ đã giải tán về rồi :(

Mây hôm rồi bận không lên Diễn đàn, vừa lên thấy ông Già Lắm kia đòi từ chức. Chắc Tên này vừa đi tập huấn ở Tây về, vì chỉ có bên Tây mới có "văn hóa từ chức" như thế :)). Đi Tây về thì có quà đê...Hiếu Già Lắm :))
Ơ em báo lâu rồi mà, sang năm mới thay luồng gió mới luôn cho gọn tránh lai rai :D
kinh thế nhể, trà đá wifi cơ à =D>
Wifi chứ, phải chọn địa điểm chứ đâu có ngồi lang thang được :))
Đọc đến đây chắc các cụ đã giải tán về rồi :(
Vừa mới về xong, up ảnh luôn đây

Bác TQN đến muộn hối lộ bao thuốc Thủ đô, hút rất ngon, lần sau nên tiếp tục phát huy :))

Hơi bị bộ đội đấy, tất trắng đàng hoàng nhé =))

Phong cảnh hữu tình, cá lội tung tăng :D

Toàn bộ chiến trường :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Em xin kiện bác Hiếu.......vì sử dụng hình ảnh của em khi chưa được sự cho phép :D

Em xin kiện bác Hiếu.......vì sử dụng hình ảnh của em khi chưa được sự cho phép :D
Kiện cái gì, những bức ảnh này sẽ được đưa vào Phòng truyền thống của Hội trà đá thuốc lá HD Hà Nội =)) =))

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

TỔNG HỢP CÁC CÁ NHÂN, ĐƠN VỊ TÀI TRỢ (Tính đến 16h, 05/01/2011)

- hieu-gia lam: 1 tút Thăng Long
...Hôm nào offline em cũng tài trợ cho anh em 1 tút Thăng long tha hồ hút nhé :))
- meomatto: 1 lạng thuốc lào 78 Hàng Bồ / thuốc Hạt Đậu Kì Đồng, HP
...Tài trợ gói 1 lạng của 78 Hàng Bồ nhá, hay là thuốc Hạt Đậu Kì Đồng, HP ! he he he...
- BKG: Buổi Offline chính thức đầu tiên của Hội
Nhân khai trương hội Trà Đá - Thuốc Lá, thành viên mới xin bao trọn vụ này làm lễ kết nạp :D
Dự tính buổi ra mắt này tiêu tốn vài khối trà đá, vài cây Thăng Long, ảnh hưởng nặng nề đến cuộc sống sinh viên nghèo :( , nhưng , các bác đã có lời , em ko thể không có tai nghe đc :D
p/s : Bonus kẹo lạc ăn đến no =))
- buihunghp: 1 kg thuốc lào Vĩnh Bảo
Em xin tặng Hội 01kg thuốc lào Vĩnh Bảo nhé.

Có gì thiếu xót hoặc bác nào cần đính chính khoản tài trợ lên tiếng nhé. Các bác ở xa e sẽ pm địa chỉ nhận tài trợ, các bác gửi qua đường bưu điện cho e ạ. Các bác tại Hà Nội xin vui lòng tài trợ ngay trong các buổi offline demo.

Chỉnh sửa lần cuối:

Hội này chất lượng thuốc lá và chè là chính chất lượng ảnh không quan trọng bác ạ, bác đốt thuốc cũng ác thế mà không nhập hội à :))

TỔNG HỢP CÁC CÁ NHÂN, ĐƠN VỊ TÀI TRỢ (Tính đến 16h, 05/01/2011)

- hieu-gia lam: 1 tút Thăng Long
- meomatto: 1 lạng thuốc lào 78 Hàng Bồ / thuốc Hạt Đậu Kì Đồng, HP
- BKG: 2 mét khối trà đá
- buihunghp: 1 kg thuốc lào Vĩnh Bảo

Có gì thiếu xót hoặc bác nào cần đính chính khoản tài trợ lên tiếng nhé. Các bác ở xa e sẽ pm địa chỉ nhận tài trợ, các bác gửi qua đường bưu điện cho e ạ. Các bác tại Hà Nội xin vui lòng tài trợ ngay trong các buổi offline demo.
BKG nhận tài trợ toàn bộ cho buổi Offline ra mắt Hội trà đá thuốc lá cơ mà, link đây nhớ quote lại tránh tình trạng edit rồi bùng :))
Link: http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=115831&page=45

HDCP

Super Moderators

Hội này vui quá, vừa nhanh vừa mạnh. Sướng nhất các bác.

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

BKG nhận tài trợ toàn bộ cho buổi Offline ra mắt Hội trà đá thuốc lá cơ mà, link đây nhớ quote lại tránh tình trạng edit rồi bùng :))
Vâng, may quá có bác nhắc nhở, e cũng đang chủ quan tin tưởng các nhà tài trợ.

BKG

Ðề: Hội trà đá, thuốc lá HD Hà Nội ( Ảnh tụ tập buôn dưa lê ngày 5/1/2011- trang 7 )

Do số lượng 2 m khối trà đá quá nhiều không thể mang đi, nên e quyết định sẽ mang từng ....xô 1 , vậy buổi off này xô trà đá e mang rồi , còn cốc thì tự túc =)) Riêng mấy bác có cu tí , đi off ko chuẩn bị cốc mà tiện tay cầm nhầm...bô của cháu nhà thì tự múc bô uống, anh em quyết ko cho chung chạ đâu nhé :-j mà e tuyên bố là bao trọn gói...trà đá cho buổi off thôi ạ, các bác quote thế anh em gọi cả....thịt chó ở hàng đối diện sang ăn đến no thì chết em :-SS :"> =)) =)) =))

Ðề: Hội trà đá, thuốc lá HD Hà Nội ( Ảnh tụ tập buôn dưa lê ngày 5/1/2011- trang 7 )

Nhìn các bác hút thuốc là,uống trả đá,bắn thuốc lào mà thèm quá :D.
Mặc dù em ko biết hút thuốc.

Bên trên