Hội trà đá, thuốc lá HD Hà Nội ( Dự thảo Nội quy trang 1 )

siboney

Well-Known Member
Ðề: Hội trà đá, thuốc lá HD Hà Nội ( Ảnh tụ tập buôn dưa lê ngày 5/1/2011- trang 7 )

Nhìn các bác hút thuốc là,uống trả đá,bắn thuốc lào mà thèm quá :D.
Mặc dù em ko biết hút thuốc.

Em cũng thèm, mặc dù tay cầm điếu thuốc...

Chỉnh sửa lần cuối:

siboney

Well-Known Member
Ðề: Hội trà đá, thuốc lá HD Hà Nội ( Ảnh tụ tập buôn dưa lê ngày 5/1/2011- trang 7 )

Nghe nhạc lossless mà ngồi mân mê điếu thuốc hay lắm bác ạ :-j

conan2901

Active Member
Re: Ðề: Re: Hội trà đá, thuốc lá HD Hà Nội ( Hình ảnh buổi demo chuẩn bị cho Offline trang 4 )

Hồi này đi đâu mà mất tăm thế em?

vợ em đang bầu bí, cuối năm cũng bận, vừa rồi cưới thằng thiệu, nói chung là bận :D
bây giờ thì bắt đầu đỡ rồi a ạ :D
trưa chạy qua chỗ lão H với ku N đựoc tý, gặp bác game đc tý, hôm sau ngồi đốt bớt thuốc cho con cháu đc nhờ nhiều hơn

HDCP

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Hội trà đá, thuốc lá HD Hà Nội ( Hình ảnh buổi demo chuẩn bị cho Offline trang 4 )

vợ em đang bầu bí, cuối năm cũng bận, vừa rồi cưới thằng thiệu, nói chung là bận :D
bây giờ thì bắt đầu đỡ rồi a ạ :D
trưa chạy qua chỗ lão H với ku N đựoc tý, gặp bác game đc tý, hôm sau ngồi đốt bớt thuốc cho con cháu đc nhờ nhiều hơn

Còn cái gì hơn một tý nữa không?

duong0912

Well-Known Member
Re: Hội trà đá, thuốc lá HD Hà Nội ( Ảnh tụ tập buôn dưa lê ngày 5/1/2011- trang 7 )

Hội này sợ thật ^:)^

overkillx

Huyền Thoại

Hôm nào phải qua bắt tóp Thăng Long mới được :))

Re: Ðề: Hội trà đá, thuốc lá HD Hà Nội ( Ảnh tụ tập buôn dưa lê ngày 5/1/2011- trang 7 )

Do số lượng 2 m khối trà đá quá nhiều không thể mang đi, nên e quyết định sẽ mang từng ....xô 1 , vậy buổi off này xô trà đá e mang rồi , còn cốc thì tự túc =)) Riêng mấy bác có cu tí , đi off ko chuẩn bị cốc mà tiện tay cầm nhầm...bô của cháu nhà thì tự múc bô uống, anh em quyết ko cho chung chạ đâu nhé :-j mà e tuyên bố là bao trọn gói...trà đá cho buổi off thôi ạ, các bác quote thế anh em gọi cả....thịt chó ở hàng đối diện sang ăn đến no thì chết em :-SS :"> =)) =)) =))
Tóm lại là buổi off ra mắt trà đá BKG đảm nhiệm, ai tài trợ gì hôm đó mang ra hết làm quả Đại hội trà đá thuốc lá cho máu :))
Làm thử 1 điếu đi bác, hay lắm =))
Nghe nhạc lossless mà ngồi mân mê điếu thuốc hay lắm bác ạ :-j
Đúng thế, quá tuyệt vời
Hội này sợ thật ^:)^
Có gì đâu bác, hội mới thành lập được mấy ngày, vẫn còn non và xanh lắm :))
Hôm nào phải qua bắt tóp Thăng Long mới được :))
Có nhiều đồng chí hút Thăng long lắm đấy :D

meomatto

Active Member
Re: Hội trà đá, thuốc lá HD Hà Nội ( Ảnh tụ tập buôn dưa lê ngày 5/1/2011- trang 7 )

Hic, trưa phải đi làm không về tham dự được. Bó Chưn.
Không kịp tài trợ nóng. thôi khất lần sau các Bác nhé! :D

Hic, trưa phải đi làm không về tham dự được. Bó Chưn.
Không kịp tài trợ nóng. thôi khất lần sau các Bác nhé! :D
Đây là demo chứ có phải offline chính thức đâu, yên tâm quà tài trợ của các bác bọn em sẽ bố trí sắp xếp khéo léo để nhà tài trợ kịp chuyển cho Hội, không ai sợ không tài trợ được đâu :D

meomatto

Active Member

Ờ, thế để mai em qua Hàng Bồ làm túi Cỏ 1 lạng nhé! :D:D
Tí nữa ai xem đá bóng không nhỉ?? thằng K nó lại tự độc quyền trận Ase-Man xanh mới bệnh chứ! Cho dân thường xem cáp trận lởm.

Ờ, thế để mai em qua Hàng Bồ làm túi Cỏ 1 lạng nhé! :D:D
Tí nữa ai xem đá bóng không nhỉ?? thằng K nó lại tự độc quyền trận Ase-Man xanh mới bệnh chứ! Cho dân thường xem cáp trận lởm.
Mấy h, xem thế nào cho thông tin cụ thể coi sao, mấy vụ xem trên này gà qué lắm, chỉ biết mỗi trang xemtivi.net thôi :(

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Bác ngophuclai vui lòng ghi đầy đủ thông tin cần thiết vô phiếu đăng ký thành viên (tham khảo các phiếu hợp lệ tại post #2).

duong0912

Well-Known Member

vào hdvn bắt đầu nhanh hơn rồi thì phải ...:-<

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

vào hdvn bắt đầu nhanh hơn rồi thì phải ...:-<
Thời gian từ lúc này tới khoảng 7h30 sáng server chạy rất "nuột". Hôm qua như vậy, hi vong hnay ngon lành hẳn=P~

HDCP

Super Moderators

Mấy lão này lọ mọ đêm hôm trà đá thuốc lá vãi hà, cứ như này phục vụ vợ thế nào được;))

Huhu nhìn anh em tụ tập vui vẻ mà thèm quá . Nhưng mà đang chầu chực vợ đẻ nên không đi được . Chán

Subaru555

Cho e ké 1 chân. E nà khoái cái hội này lắm
-Nick: subaru555
-Thể loại thuốc: ngày xưa thì loại gì cũng chiến nhưng giờ bỏ hít chỉ chiến thuốc Lào chứ thuốc lá hút nhạt mồm chả khoái. Còn thể loại thuốc Lào thì loại nào cũng chiến. Từ 14 đến Hàng Gà, từ hàng cỏ đến hàng xôi, từ Thanh Hóa đến Hải Phòng, từ Hạt đỗ đến hạt điều, từ sợi to đến sợi nhỏ cứ có là bỏ vô :D
- Mỗi ngày cũng k đếm nhưng từ sáng đến chiều ít thì ngồi trà đá 3 lần nhiều thì 5-7 lần. Mỗi lần thì cũng dăm phát

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Bác subaru đừng có mang "bà nà" vào đây. K lại bị del post đấy:))

Re: Ðề: Hội trà đá, thuốc lá HD Hà Nội ( Ảnh tụ tập buôn dưa lê ngày 5/1/2011- trang 7 )

Mấy lão này lọ mọ đêm hôm trà đá thuốc lá vãi hà, cứ như này phục vụ vợ thế nào được;))
Vẫn phục vụ đều đặn và thường xuyên :D
Huhu nhìn anh em tụ tập vui vẻ mà thèm quá . Nhưng mà đang chầu chực vợ đẻ nên không đi được . Chán
Lúc nào vợ đẻ thì làm điếu thuốc ăn mừng nhé :))
Cho e ké 1 chân. E nà khoái cái hội này lắm
-Nick: subaru555
-Thể loại thuốc: ngày xưa thì loại gì cũng chiến nhưng giờ bỏ hít chỉ chiến thuốc Lào chứ thuốc lá hút nhạt mồm chả khoái. Còn thể loại thuốc Lào thì loại nào cũng chiến. Từ 14 đến Hàng Gà, từ hàng cỏ đến hàng xôi, từ Thanh Hóa đến Hải Phòng, từ Hạt đỗ đến hạt điều, từ sợi to đến sợi nhỏ cứ có là bỏ vô :D
- Mỗi ngày cũng k đếm nhưng từ sáng đến chiều ít thì ngồi trà đá 3 lần nhiều thì 5-7 lần. Mỗi lần thì cũng dăm phát
Lý lịch của bác cũng ác đấy, hóa ra giờ chỉ chiến thuốc lào thôi à, lần tới đi off nhớ đi nhé để xem rít có kêu to không =))

Bên trên