Hỏi về xe côn tay Winner 150?

NhiNhan

Màu xám này đẹp hơn lại độc nè

SonyShow

Con này FI fun xăng nên tiết kiệm nhiên liệu nhưng cũng chính vì thế nên thớt phải chú ý đừng bao giơ để đầu phun nó hết xăng. Hư là tốn kém lắm luôn.
Ngoài ra con này đổ nhớt cũng nhiều hơn tầm 1,1l cho máy. Nên xài nhớt hãng hay nhớt ngoài nhưng đúng dung tích nhé.

AnhDuyAudi

Member
Mấy con winner giờ đi đường cũng khá nhiều rồi, tỉnh khác ko rõ nhưng ở HCM mình thấy nhiều cũng gần như ex150.

MaiHuongX

Winner tên nó là người chiến thắng rồi nên tốc độ của nó là vô đối ở trong mấy con cùng phân khúc này. Xem đánh giá của TT về khả năng tăng tốc ấn tượng của nó

QuangTrungVNN

Con nầy mình chỉ ấn tượng nhất cái mặt đồng hồ trông thể thao, nhìn đẹp hơn con rai với ex nhiều :) có mối cái yên sau thì chưa hài lòng lắm. Còn lại ko có gì để chê.

trunghaitn

Member
Con này nhìn đầu đẹp nhất tới nhìn ngang (khi chạy) còn đuôi thì mình ko ân tượng nhiều :)

ThuyChang

Honda khuyến mãi shock, cuối năm dịp nào gần năm mới cũng làm hoành tráng. Mấy năm trước thấy còn tặng 1 triệu gì đó khi mua xe.

008

Member
Mình thì thích bản xe màu đỏ với đồng hồ đổ của nó nhìn hợp ton-sur-ton hơn.

songlai75

Member
Em thì ít chạy côn tay, chỉ thử chạy một số dòng như GN (Suzuki), CBR 150, 67 (Honda) hoặc Win 100 cũ hoặc gần đây là Ex (Yamaha), chỉ nhận thấy một điều là các dòng xe côn tay mới ra bây h nhìn xấu vãi, nhìn hơi lai căng giữa xe nam và xe nữ, dáng không được nam tính cho lắm. '
Nói như thế nhưng đây chỉ là quan điểm cá nhân, còn nếu bác chủ thất hợp thì quất thôi, lo gì, còn về màu sắc nếu có màu đen thì nên chọn ....
Theo bác nam tinh phải thế nào nữa?

Bên trên