Hôm nay 7/10 chính thức bán đầu thu K+ HD

Platinum

Member
Trưa nay tình cờ chạy qua K+ Store HCM 149A Nguyễn Thi Minh Khai thấy LCD trước cửa đang phát kênh K+1 HD bất ngờ quá liền chạy xe vô luôn rồi chiêm ngưỡng,gặp em nhân viên xinh đẹp K+ ra tư vấn,qua nói chuyện 2 bên em đã hỏi giá hết rồi là thế này,vẫn có 3 gói cước cho anh em lựa chọn
Trọn gói K+ HD Pre 12 tháng là 7t6
Trọn gói K+ HD Pre 6 tháng...em không hỏi giá
Trọn gói K+ HD Pre 3 tháng là 4t6
Đầu thu K+ HD theo bảng báo giá là 3t3,chảo+LNB+dây là 400k,thuê bao 1 tháng tương đương khoảng 370k/1 tháng
Đúng như 2 tấm hình em post lên trước đó thì K+ sử dụng đầu thu HD SAMSUNG y như trong hình em post lên và 8 kênh HD cũng là 8 kênh K+ quảng cáo trong hình em post lên luôn,gồm K+1 HD,K+ NS HD,AXN HD,Star Movies HD,HBO HD,NG HD,Discovery HD và cuối cùng là kênh ESPN HD thật sự chứ không phải upcale,8 kênh HD này chính em cầm remote bấm xem từng kênh tận mắt
Em có hỏi thêm vấn đề có hổ trợ giá cho những khách đang xài K+ SD không thì em nhân viên xinh đẹp trả lời sẽ bớt 550k vào tiền đầu thu cho những ai đang là khách hàng sử dụng K+ SD
Nói chung là cuộc nói chuyện chớp nhoáng,không thể chi tiết được và em cũng muốn chụp vài tấm hình về đầu thu và hộp của K+ HD nhưng ngại quá
Anh em kỹ thuật,lắp đặt,hay khách hàng nào muốn biết chi tiết thì mai cứ đến K+ Store Nguyễn Thị Minh Khai xem nha
P/S:Tui xin nói thêm là tui không có liên quan gì với K+,tui không có PR cho K+,tui là 1 người bình thường rất đam mê công nghệ và cái mới,những gì đang "hot" tui tham gia chút chút cho vui cho nên những ai đó không thích K+ thì làm ơn đừng chém gió tui.........
Edit:Cho mình được chỉnh sữa lại 1 chút thông tin về giá mua và giá hổ trợ nha,mình có gọi lên K+ Store xác nhận hổ trợ cho những ai đang xài đầu SD là 550k,khi mua đầu thu HD nhớ mang theo thẻ giải mã của đầu SD để họ kiểm tra,tránh trường hợp 1 thẻ mà nhận hổ trợ mua đầu nhiều lần,cho nên thẻ sau nhận hổ trợ sẽ được lưu thông tin lại cửa hàng ok
Giá trọn bộ là thế rồi nếu như những ai không lấy chảo+dây+lnb thì vẫn không được giảm tiền vì K+ nói là chảo+dây+lnb từ đó giờ K+ khuyến mãi free và nói thêm là chảo+lnb+dây của gói HD vẫn y như trọn bộ chảo của SD,vẫn là chảo nhỏ 60cm chứ không phải chảo lớn 75cm thu HD đâu

Chỉnh sửa lần cuối:

lolo_law

Member
Ðề: Hôm nay 7/10 chính thức bán đầu thu K+ HD

cam? o*n ba'c ve^` tho^ng tin nay`,em cho*` do*i. mai~ 8->

Platinum

Member

Mình có ý kiến thế này cho những ai đang lỡ xài đầu thu K+ SD để giảm bớt chi phí nếu như mua đầu thu K+ HD vì theo tâm lý chắc chắn những người đang xài đầu K+ SD sẽ là những người hăng say và hăng máu nhất muốn mua đầu K+ HD,chưa chắc gì những khách hàng mới chụi mua liền đầu K+ HD với giá rất "rát" đâu
Để tiết kiêm chi phí anh em đang xài K+ muốn lên HD thì đừng mua trọn gói HD mà chỉ mua đầu thu HD thôi,không lấy chảo+lnb+dây+tiền công cũng giảm được 600 ->700k rồi cộng thêm tiền giảm giá 300k cho những khách hàng đang xài SD muốn mua HD,tất cả cũng tiết kiệm được 1 triệu rất ok chứ các bạn

lolo_law

Member

ý kiến của bác rất hay,như vậy là mình chỉ tốn tiền mua thêm dây HDMI là trọn bộ :D cảm ơn bác lần nữa :D

thaiha248

Banned

Gì mà có 8 kênh HD mà cước đến 7triệu8 /12 tháng...:-S.. 3 tháng thì 4 triệu 3....^:)^..chia đều ra là bao nhiu, giá trên trời à, ai giám dùng..[-O<.. Các Bác cứ yên tâm là các giải bóng đá nó độc quyền của thằng K+ chỉ có SD thôi nhé, nó ko có HD đâu, lên riêng khoản bóng bánh các bác đừng có tưởng bở...:))..., các giải bóng đá vẫn phục vụ SD mà thôi...=))..8 kênh HD đó thà dùng MyTV hay VTC còn rẻ gấp hàng chục lần nó, VTC tự tay sản xuất gần chục kênh HD giá vẫn ko cao bằng 1 nửa bọn K+ này, trong khi đó nó có 2 kênh tự sản xuất,còn lại là toàn đi mua lại của Đài Khác...Nản K+ lắm rồi, anh em còn trong đầu ý nghĩ tẩy chay nó không, Lập Topic mới tẩy chay mạnh bọn này đi...nó là lũ Thực Dân về hút máu dân Việt Nam ta mà...

rockman_lt

Gì mà có 8 kênh HD mà cước đến 7triệu8 /12 tháng...:-S.. 3 tháng thì 4 triệu 3....^:)^..chia đều ra là bao nhiu, giá trên trời à, ai giám dùng..[-O<.. Các Bác cứ yên tâm là các giải bóng đá nó độc quyền của thằng K+ chỉ có SD thôi nhé, nó ko có HD đâu, lên riêng khoản bóng bánh các bác đừng có tưởng bở...:))..., các giải bóng đá vẫn phục vụ SD mà thôi...=))..8 kênh HD đó thà dùng MyTV hay VTC còn rẻ gấp hàng chục lần nó, VTC tự tay sản xuất gần chục kênh HD giá vẫn ko cao bằng 1 nửa bọn K+ này, trong khi đó nó có 2 kênh tự sản xuất,còn lại là toàn đi mua lại của Đài Khác...Nản K+ lắm rồi, anh em còn trong đầu ý nghĩ tẩy chay nó không, Lập Topic mới tẩy chay mạnh bọn này đi...nó là lũ Thực Dân về hút máu dân Việt Nam ta mà...
Ông này đã dốt còn thích kêu to ;) 7tr8 trọn bộ bao gồm cả tiền thiết bị rồi. Giá thuê bao vào khoảng ~ 375K/tháng thôi. Ai nói K+ chỉ có bản quyền SD các giải bóng đá đấy. Mấy kênh HD của VTC với MyTV toàn đồ bỏ đi chả có gì đáng xem làm sao đọ được 8 kênh thứ dữ của K+

/Nho còn xanh lắm mấy bạn anti K+ ạ [-X

Ôi nguy hiểm quá,tỏ ra nguy hiểm thế này thì chắc đã từng…

tyfnmax

Active Member

Ông này đã dốt còn thích kêu to ;) 7tr8 trọn bộ bao gồm cả tiền thiết bị rồi. Giá thuê bao vào khoảng ~ 375K/tháng thôi. Ai nói K+ chỉ có bản quyền SD các giải bóng đá đấy. Mấy kênh HD của VTC với MyTV toàn đồ bỏ đi chả có gì đáng xem làm sao đọ được 8 kênh thứ dữ của K+

/Nho còn xanh lắm mấy bạn anti K+ ạ [-X

Chỉ có chằn chẵn 8 kênh HD thôi à. Không bổ sung thêm tý SD vào à ? K+1 HD và K+ NS HD chiếu giải ngoại hạng upscale à ? Thế cũng chát nhỉ.

MrMilan

Banned

Ko hiểu gói Pre ngoài 8 kênh HD ra còn có các kênh SD như gói Pre cũ ko nhỉ.

Platinum

Member

Ko hiểu gói Pre ngoài 8 kênh HD ra còn có các kênh SD như gói Pre cũ ko nhỉ.
Vẫn giữ nguyên các kênh SD cũ và bổ sung 8 kênh HD mới,lần đầu tiên mình được thấy kênh ESPN HD thật sự
Quan điểm riêng của mình là do thấy những kênh SD đang phát là chất lượng hình ảnh rất đẹp và mịn nên lúc xem 8 kênh HD mới ra thấy chất lượng hình ảnh hơn nhau không nhiều,nó là cảm nhận của mình,đúng là K+ biết quan tâm biết đến chất lượng phục vụ và chất lượng nội dung thì cũng thuộc hàng các kênh hay nhất VN giờ
Cứ nghĩ mỗi tuần thứ 7,CN mà mở đầu K+ lên xem 4 kênh K+1,K+NS,VCTV3,BongdaTV nó phát bóng đá liên tục tất cả các giải thì quá là no nê,hấp dẫn quá

MrMilan

Banned

Thế đầu SD cũ và gói cước cũ muốn đổi lên đầu HD và gói cước HD thì xử lý thế nào nhỉ.

Chỉ có chằn chẵn 8 kênh HD thôi à. Không bổ sung thêm tý SD vào à ? K+1 HD và K+ NS HD chiếu giải ngoại hạng upscale à ? Thế cũng chát nhỉ.

Thêm một anh nữa tỏ ra nguy hiểm,HD thật chứ upscale gì???? Phát song song SD và HD đó anh.
K+ mua bản quyền EPL HD luôn rồi.

ngocsonthanh

Vẫn giữ nguyên các kênh SD cũ và bổ sung 8 kênh HD mới,lần đầu tiên mình được thấy kênh ESPN HD thật sự
Quan điểm riêng của mình là do thấy những kênh SD đang phát là chất lượng hình ảnh rất đẹp và mịn nên lúc xem 8 kênh HD mới ra thấy chất lượng hình ảnh hơn nhau không nhiều,nó là cảm nhận của mình,đúng là K+ biết quan tâm biết đến chất lượng phục vụ và chất lượng nội dung thì cũng thuộc hàng các kênh hay nhất VN giờ
Cứ nghĩ mỗi tuần thứ 7,CN mà mở đầu K+ lên xem 4 kênh K+1,K+NS,VCTV3,BongdaTV nó phát bóng đá liên tục tất cả các giải thì quá là no nê,hấp dẫn quá
Điên rồ>>>>>>>>>

toilatoi1504

Well-Known Member

Rõ chán, ESPN HD thực sự thì làm đéo gì, nó có EPL đâu... mịa bọn K+. Chú này chắc là người của K+

ESPN HD là ESPN của Mỹ hay là cái ESPN châu Á ta vẫn thường xem hằng ngày vậy

satan85

Well-Known Member

Không biết mấy bác chê k+ nghĩ sao chứ ra HD Mà không có bóng đá HD thì thằng K+ Không ngu vậy đâu, mấy bác có chê gì thì cũng chịu nghĩ một tí.
ở Việt Nam xem truyền hình mà không có bóng đá thì xem như giảm gần hết sức hút rồi.

có HD Hay siêu HD MÀ không có bóng đá thì giá có 100k chắc cũng không mấy ai quang tâm

hoanghamt

Member

Chờ ai làm chuột bạch sẽ rõ cả thôi. Kinh doanh ở VN, không phải cứ nhìn thấy hàng trưng bày thì hàng đem về cũng tương đương.

Bên trên