HÔM NAY XEM K+ MIỄN PHÍ!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

garykun

Banned
Thưa các bác:))Tình hình là sáng nay em bật tivi lên thấy các kênh của K+đã được mở khóa . Cũng xin giới thiệu thêm với các bác là nhà em xài đầu VTC HD nhưng dạo này bội thu kênh , xem được tới 72 kênh( VTC, VCTV,HTV1-9,K+ HD TEST) Sáng nay bật ti vi lên thì thấy kênh CARTOON NETWORK của K+(em để làm mồi, mọi hôm ko xem được vì nó bị khóa) đã có tìn hiệu, đang có phim về mèo Garfield,em lần đàu được xem truyền hình K+ thấy hay phết, có nhiều kênh mà các hãng khác không có như K+1, MGM,SCTV1,2,3,4,5.....,BONGDATV .....Vậy nên em thông tin đến các bác để các bác dò mà xem kẻo nó khóa mất(trong một ngày gần đây) Lên lingsat.com mới dò được các bộ phát kênh của k+

Ðề: HÔM NAY XEM K+ MIỄN PHÍ!!!

Nhà hàng xóm của em xài đầu Tung Của k49 cũng xem được tuốt :D

Lại Văn Sâm

Thưa các bác:))Tình hình là sáng nay em bật tivi lên thấy các kênh của K+đã được mở khóa . Cũng xin giới thiệu thêm với các bác là nhà em xài đầu VTC HD nhưng dạo này bội thu kênh , xem được tới 72 kênh( VTC, VCTV,HTV1-9,K+ HD TEST) Sáng nay bật ti vi lên thì thấy kênh CARTOON NETWORK của K+(em để làm mồi, mọi hôm ko xem được vì nó bị khóa) đã có tìn hiệu, đang có phim về mèo Garfield,em lần đàu được xem truyền hình K+ thấy hay phết, có nhiều kênh mà các hãng khác không có như K+1, MGM,SCTV1,2,3,4,5.....,BONGDATV .....Vậy nên em thông tin đến các bác để các bác dò mà xem kẻo nó khóa mất(trong một ngày gần đây) Lên lingsat.com mới dò được các bộ phát kênh của k+

Dò xong rồi nó khóa có bị mất kênh không nhỉ ?

bobi9803

Member

@Bị "oánh" quá K+ open cho ACE ta thử nghiệm chất lg vài ngày vậy mà..........Sau đó im rùi lại "Vũ như cẩn" thui

YeuNhac

Banned

Có lẽ K+ giả vờ quên khóa mã các kênh, cho mọi người xem thử để biết chất lượng hình ảnh và nội dung K+ như thế nào ?

Hôm Tết âm lịch K+ cũng mở như thế rồi, nhưng sau đó khóa lại, chắc là đang thời điểm quá nhạy cảm nên mở khóa ra để quảng cáo.

xrow

Member

Chúng nó đang thả mồi câu đấy. Cho dân nghiện trước đã.

Thôi đừng ảo vọng mấy ông ơi, 1 vài hôm nó khóa lại thôi mà. Nhà ông già ở ngoài quê đầu thu TQ Mic K39 hay 49 gì đó lâu lâu cũng mở được cả khối kênh kia mà.

Làm ơi từ trờ trở đi đừng bàn luận bất cứ cái gì liên quan đến K+nửa đi. Chán lắm rồi, chả có lý do gì mà phải quan tâm nữa, quên nó đi.

Chỉnh sửa lần cuối:

Tiger2010

Member

Chúng nó đang thả mồi câu đấy. Cho dân nghiện trước đã.

Chẳng câu kẹo gì đâu, là do hệ thống mở thẻ qua CGA đang bị lỗi nên bắt buộc phải FTA để những KH gia hạn thẻ xem được chứ đang lúc nước sôi lửa bỏng thế này mở thẻ mà ko xem được thì nguy to. Hiện tại tất cả các đầu thu DVB s1 và s2 dò kênh đều có thể xem được 72 kênh SD và 8 kênh HD đang phát Test.

đầu tàu có dò dc không bác ơi, để mai em bắt xe về quê dò thử, :D

thanhhoa_dragon

Bây giờ tôi cũng mới biết cái K+ mặt mũi ra sao. Nói chung chất lượng hình ảnh các kênh SD của K+ cũng như của VTC thôi chứ làm gì mà "nét như HD VTC" như ông nào đó (tôi nhớ không nhầm là ông binhbehd) quảng cáo đâu. Xem lại trận Brazin - Hà Lan trên K+1, thấy hình ảnh có hơn của VTV2 bắt bằng angten râu chứ cũng ngang bằng VTV2 phát trên vinasat1. Được cái là có nhiều kênh chưa bao giờ xem.
Nếu K+ phát các giải EPL, La Liga, SeriA theo chuẩn 16:9(SD) thì dùng cũng được.

Tiger2010

Member

đầu tàu có dò dc không bác ơi, để mai em bắt xe về quê dò thử, :D
K cần phải mất công thế, chẳng biết xem được bao lâu nhưng cũng nên dò để biết. Alo về nhà cho người thân cầm điều khiển Cứ vào phần Dò tự động, tần số LNB đặt 09750-09750, chế độ dò: miễn phí rồi bấm OK là đủ hết. Đấy là đối với đầu thu dòng K49 còn nếu là xsat hay bất kỳ loại nào khác thì bảo người thân gọi tới số 0936995696 để được hướng dẫn chắc chắn là được. Chúc vui với hàng trăm kênh truyền hình.

gaucon79

Sao tren K+ thi co SCTV1,2,3,4,5.... Vay ma tren SCTV lai khong co kenh K+ vay ta ? Sao cai thang cho chet do no doc quyen vay ? Sao SCTV lai cho no phat SCTV1,2,3...vay ta ? Co bat cong qua khong ?

martin90

SD:11549H28500; 11589H28800; 11049H28800; 11629H28800.
HD: 11668H28800 DVB-S2
HTV: 11087H28124; 11115H06660

Bác ơi, bác xem lại hộ em với sao 2 tần số là 11668H28800 và 11115H06660 không dò được vậy mấy cái kia em dò ok rùi :D

pap_pol

Member

reset trên VTC HD có bị mất trưong trình ko các bác ? va reset ntn ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên