Home theater kiêm Karaoke

daidq

Member
Chào các bác,
Em xin giới thiệu phòng cinema em vừa thuê thợ thiết kế song. Bộ cinema của em gồm đầu chiếu JVC X30, receiver pioneer sc37, âm thanh 5.1 B&W, đầu phát Dune HD Max.

Đính kèm

• anh1 copy.jpg
    anh1 copy.jpg
    1 MB · Xem: 1,498

meocon

Well-Known Member
Ðề: Home theater kiêm Karaoke

Có 1 bức vậy bác , chỉ thấy thiết kế gian phòng thui

H 9999

Active Member

thiết kế phòng ốc kiẻu này cũng rất đẹp ! ước mơ của nhiều người !

IZZ

Active Member

Phòng bác bao nhiêu m2 thế? Bác ở đâu nếu gần lúc nào em qua học hỏi :D

daidq

Member

Hình như nick của bác là: đại gia :D

Ăn nhau là ở khâu thiết kế và phối mầu bác ạ, mà giá cả vẫn mềm, cũng như chơi âm thanh quan trọng là phối ghép. Tổng thiệt hại của em nếu cả đồ chỉ bằng nửa cái TV 4k 84 inch của Samsung hoặc Sony thôi. Đại gia mà không cẩn thận chưa chắc đã làm được phòng đẹp.

H 9999

Active Member

nhà em e cũng mới làm xong ! e chơi 12 phòng và mỗi phòng cũng 5*6 mét bác ak ! đang ở rồi giờ thừa mấy phòng đang tính vào xem bác làm xong em sẽ học hỏi thêm ! bác có xử lý thêm phần chống ẩm mốc không bác ? nhà em giờ thì ko có bi ẩm ướt nồm vì tường dầy và cửa kín ! không khí ko tự do lưu thông đc ..em đã làm hệ thống ống dẫn khí chờ ĐIỀU HÒA sẵn chỉ lắp lên là xong ! chưa có nhu cầu sử dụng nên cũng đang để bỏ ngỏ...ngồi đợi hóng bác xong em sẽ học hỏi ! cám ơn bác trước !

daidq

Member

nhà em e cũng mới làm xong ! e chơi 12 phòng và mỗi phòng cũng 5*6 mét bác ak ! đang ở rồi giờ thừa mấy phòng đang tính vào xem bác làm xong em sẽ học hỏi thêm ! bác có xử lý thêm phần chống ẩm mốc không bác ? nhà em giờ thì ko có bi ẩm ướt nồm vì tường dầy và cửa kín ! không khí ko tự do lưu thông đc ..em đã làm hệ thống ống dẫn khí chờ ĐIỀU HÒA sẵn chỉ lắp lên là xong ! chưa có nhu cầu sử dụng nên cũng đang để bỏ ngỏ...ngồi đợi hóng bác xong em sẽ học hỏi ! cám ơn bác trước !

Bác có 12 phòng thì quá hoành tráng, chống ẩm là chuyện nhỏ thôi

H 9999

Active Member

Bác có 12 phòng thì quá hoành tráng, chống ẩm là chuyện nhỏ thôi

tiện thể em làm thì làm luôn bác ợ ! thi thoảng nhà có khách vẫn có chỗ ăn nghỉ cho khách ! mỗi tầng em làm 120 mét vuông và làm 3 tầng ! phòng em làm cũng khoảng 30 mét thôi vì trừ cầu thang của mỗi tầng và hành lang ! cũng muốn làm 1 phòng nghe nhạc riêng và 1 phòng hát hò riêng ! em đang ngóng a e xem có gì hay để em học tập đây !

bên trái hỡ sáng koi bộ nhìu , xữ lý anh sáng đc khúc đó ko bác ? nếu ko đc là thất bại đấy :-?

daidq

Member

Bác nói chuẩn, bên trái là phòng ăn em cho xử lý cửa và rèm cản sáng 100% xem cực phê. Thực ra em đang xem ở phòng này rồi, bây giờ chỉ thiết kế nâng cấp lên thôi

satan85

Well-Known Member

Khi nào làm xong chắc cái phòng này về mặc thiết kế ở HDVIETNAM không ai sánh kịp

Bên trên