Hơn 16tr cho chiếc tivi LED 3D 42LM6200 - Các bác nghĩ sao ???????

sungchun

Member
Ðề: Hơn 16tr cho chiếc tivi LED 3D 42LM6200 - Các bác nghĩ sao ???????

không phải thẻ đâu bác. cứ vác tiền ra đặt hàng là có giá 12.9 nhưng hiện đang hết hàng, thấy bảo 10 ngày sau mới có. mình đặt 1 cái rồi.

ToxicNo1

Re: Ðề: Hơn 16tr cho chiếc tivi LED 3D 42LM6200 - Các bác nghĩ sao ???????

mình ra hôm thứ 7 thì họ kêu hết hàng nhưng đặt tiền thì 10 ngày sau sẽ có hàng.

không phải thẻ đâu bác. cứ vác tiền ra đặt hàng là có giá 12.9 nhưng hiện đang hết hàng, thấy bảo 10 ngày sau mới có. mình đặt 1 cái rồi.

Đặt ở đâu vậy , bác mách giúp em với,
Mà em hỏi thêm là : đặt xong liệu chắc chắn có không chứ em sợ 10 ngày sau nó mà cancel thì khổ !! Chứ theo em được biết hàng hóa thì luân chuyển lâu thì cũng đâu đến tận 10 ngày nhỉ , em mung lung quá

Nghé

Active Member
Em cũng đông tình với ý kiến bác này về cái khoản dùng theo thương hiệu và dùng theo tiện ích, hiệu quả mang lại thì tùy từng dòng, hoặc mục đích mà có sự lựa chọn phù hợp!!!
Về giá 12.900 cho 42LM6200 thì em nghĩ chắc bác thanh toán qua thẻ Viettinbank, và sẽ ngồi chờ 1 thời gian để đợi bên Bank hoàn trả số tiền đúng không ạ !!!!
Em thấy vậy cũng hơi làng nhằng , nhưng thôi dù sao cũng chúc mừng đã có một chiếc tivi...mà theo em đáng đồng tiền bát gạo :D

p/s: Giá em này theo em được biệt hiện đã được FIX thẳng xuống 15.190.000 ( khuyến mại : 06 kính và 1 phiếu mua hàng trị giá 500K )
Bác nào máu me thì pm em nhé , anh em cùng chia sẻ

Em mang tiền tươi đi bác ạ, em chắc cú gọi đt ra tới nơi các em í lại bảo đến 3h chiều mới bán tiếp 5 con nên em gửi tiền ở đó đi về đợi chiều họ chở về, thực ra em hay mua hàng nơi này nên quen nhân viên bán hàng mới được ưu tiên vậy k thì cũng chờ dài cổ :D

sungchun

Member
Ðề: Re: Ðề: Hơn 16tr cho chiếc tivi LED 3D 42LM6200 - Các bác nghĩ sao ???????

cái này thì em cũng chịu. chỉ biết chờ thế thôi.cơ mà ở trên có bác đưa link Việt long cũng có giá đó kìa. bác thử bên đó xem

MÌnh hoomT7 cũng đặt 1 cái bên mediamart, nhưng nó bảo phải 10 ngay mớ chuyển.
Nó mà không chuyển em ra chửi nó luôn

huy manh

Member

mình ở hải phòng hôm nay ra cpn xem con này mà giá nó đề là 20,9 triệu triết khấu 10% tính ra cũng 17,9 triệu một con rồi . bán đắt vãi

kily2121983

Giá này cũng là hợp lý mà, đâu có quá đắt ;)

ToxicNo1

MÌnh hoomT7 cũng đặt 1 cái bên mediamart, nhưng nó bảo phải 10 ngay mớ chuyển.
Nó mà không chuyển em ra chửi nó luôn
Em đặt gạch ngồi đợi cùng bác :d
mình ở hải phòng hôm nay ra cpn xem con này mà giá nó đề là 20,9 triệu triết khấu 10% tính ra cũng 17,9 triệu một con rồi . bán đắt vãi
He he bác gửi tiền lên đây em chuyển về tận nhà cho 1 em , giá ngon choẹt :d
Giá này cũng là hợp lý mà, đâu có quá đắt ;)
Em cũng nghĩ là vừa tầm ngắm :D

Nghé

Active Member
Nó tăng hết rồi còn đâu, may quá em nhanh tay ôm về 1 con rồi

Mediamart.vn vẫn đang bán có 15.2tr mà. Chưa nhận đc hàng mà hôm nay có 1 em ở LG đã gọi điện đến hỏi là xem chất lượng TV thế nào.

denmos

42LM6200 giá ~13tr thì đáng mua chứ cở 16tr thì còn nhiều lựa chọn tốt hơn.
Theo mình bạn em 42ET5 của pana đáng giá trong phân khúc trung cao cấp (16tr-20tr).
ET5 cấu hình tương đương 6200/6400 lại còn thêm wifi built-in và panel IPS.
Vài dòng chia sẽ với chủ thớt.
-- Denmos

ToxicNo1

42LM6200 giá ~13tr thì đáng mua chứ cở 16tr thì còn nhiều lựa chọn tốt hơn.
Theo mình bạn em 42ET5 của pana đáng giá trong phân khúc trung cao cấp (16tr-20tr).
ET5 cấu hình tương đương 6200/6400 lại còn thêm wifi built-in và panel IPS.
Vài dòng chia sẽ với chủ thớt.
-- Denmos
Cảm ơn bác đã chia sẻ, dòng 42ET5 mà giá tầm đó thì quá ngon rồi :D

timhieuHD

3D mà vẫn dùng kính à , không biết người khác thế nào nhưng với bản thân tôi , tôi thích loại tivi 3D không cần kính , độ phân giải full hd , có kết nối mạng không dây

ToxicNo1

3D mà vẫn dùng kính à , không biết người khác thế nào nhưng với bản thân tôi , tôi thích loại tivi 3D không cần kính , độ phân giải full hd , có kết nối mạng không dây

Bác này hỏi câu thât là khó he he - em Fun tý
Về vấn đề bác nói thì hiện em nghĩ dể giải quyết vấn đề xem 3D mà không cần kính thì hiện chưa có đâu bác ạ !

anhthu2002

Member

Nghe câu này của bác nguy hiểm thật=))

ToxicNo1

Nghe câu này của bác nguy hiểm thật=))

Có nguy hiểm không bác , em nghĩ là không nguy hiểm lắm vì nếu có nguy hiểm chắc bác chạy rồi đâu còn time mà bò ra cười như vậy - em Fun tý

Bên trên