[Họp Hội] Ngày 3/9/2011 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ I

tuanaiai

Active Member
Ðề: [Họp Hội] Ngày 3/9/2011 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ I

THÔNG BÁO:

TÌNH HÌNH HÔM BỮA CÒN MẤY HỘP QUÀ GỬI TẶNG CHO KHÁCH MỜI, MÀ ĐẾN GIỜ KHÔNG BIẾT AI GIỮ LUÔN, ANH EM NÀO ĐANG GIỮ LÊN TIẾNG GIÚP EM NHÉ. XIN CÁM ƠN.

hoangtq

Well-Known Member

hô hô, hum bữa được bác optoma cho cai đồng hồ, hên là để ở nhà không thì nó cũng bị lạc :)

Vậy khả năng cái đồng hồ bác cuctruong đang giữ là giải thưởng game show mình và bác lebekey đang tìm rồi :))

optoma-hd

Vậy khả năng cái đồng hồ bác cuctruong đang giữ là giải thưởng game show mình và bác lebekey đang tìm rồi :))

Chít...cái này em phải đính chính liền.Cái đồng hồ của bác cuctruong do em tặng riêng bác ấy trước ngày SN,do bác cuctruong giúp em 1 việc cực quan trọng là,vận chuyển 1 món hàng từ Sài Gòn về cho em đấy mà.

optoma-hd

THÔNG BÁO:

TÌNH HÌNH HÔM BỮA CÒN MẤY HỘP QUÀ GỬI TẶNG CHO KHÁCH MỜI, MÀ ĐẾN GIỜ KHÔNG BIẾT AI GIỮ LUÔN, ANH EM NÀO ĐANG GIỮ LÊN TIẾNG GIÚP EM NHÉ. XIN CÁM ƠN.

Tình hình căng đây.còn bác nào tìm"đồ lạc"nữa không thì lên tiếng,để em làm tiếp bài đồng dao phần 2 he he...Bác tuanaiai nhớ lại trình tự sự việc nhé.Lúc nhóm quyết đi tiếp thì mình có lấy riêng 2 món đồ(đệm nhạc)từ túi sốp đen mà bác cầm,để vào sau xe dogiabao,và giao trả túi vào tay bác(lúc đó đang ở bãi xe),sau đó AE đi tiếp thì mình không còn biết nữa rồi.

tommyvu

;))

Bài đồng dao mới, sau này sẽ được ghi vào lịch sử cao dao dân ca văn nghệ HD BH !

Có bác nào đăng tin tìm bạn gái ko ? thất lạc đồ tìm thấy thì ko sao chứ bạn gái thì ... o la la

tuanaiai

Active Member

Em không có cầm gì hết anh ơi, mấy món này do bác lenamtrung quản lý hết, mất bắt bác ấy đền đi bà con ơi. ;))

hoangtq

Well-Known Member

Chít...cái này em phải đính chính liền.Cái đồng hồ của bác cuctruong do em tặng riêng bác ấy trước ngày SN,do bác cuctruong giúp em 1 việc cực quan trọng là,vận chuyển 1 món hàng từ Sài Gòn về cho em đấy mà.

Thì ra thế, vậy cái "ẻm" kia mải đi theo trai rồi :)) ? Chắc tại xinh gái quá nên lạc vào nhà bác nào đẹp trai rồi ở luôn rồi :))

tuanaiai

Active Member

TÌNH HÌNH LÀ ĐÃ TÌM ĐƯỢC 3 HỘP QUÀ CÒN LẠI, MÌNH ĐỂ TRONG CỐP XE MÀ QUÊN :))

tuanaiai

Active Member

Trên bàn phím có nút Print Screen gần phím F12, anh nhấn vào nút này, rồi sau đó mở chương trình paint lên, dán vào, save lại jpg là xong. Ngoài ra còn rất nhiều chương trình hỗ trợ như: Snaglt7.

Có phải thế này không anh.

Bên trên