Hot Hot >> Kmplayer << Chuyên Cho Dàn HTPC Nhanh Tay click Nào

hunghugo

Member
Tình Cờ Ghé Vào Hãng Kmplayer

Hãng Nầy Vừa Tung ra phiên bảng phần mềm mới nhất chuyên dành cho dàn máy xem fim HD bắng PC

Mình Vội download về ngay và test thử thật kinh ngạc tất cả trong 1

Phần setup rất chi tiết >> chạy rất ổn định

mau Lên anh em nhà ta ơi cơ hội cho HTCP đã đến

Phiên Bảng Nầy Free Hoàn Toàn Các Bạn Cứ Yên Tâm + Ko Virút

Và Đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/file/xmdquxoxjnk/KMP_294_1434.exe[/DOWNLOAD]

Skin Cho Kmplayer

http://www.mediafire.com/file/ljw5tmfio24/Skin Cho Kmplayer.rar

Cảm ơn Mình Cái Nha

Chỉnh sửa lần cuối:

duongtrung

Ðề: Hot Hot >> Kmplayer << Chuyên Cho Dàn HTCP Nhanh Tay click Nào

Cái này em đã xài cách đây hơn 1 năm, phiên bản mới nhất có hỗ thêm artwork/skin.

thaytudatinh

Nếu được thì chỉ cách config luôn đi bạn, mình xài cái này lâu rồi hình ảnh thì đẹp nhưng chắc do config sai nên xem 720p mà cũng bị giật và có lằn kẻ ngang màn hình nữa, chỉnh nhiều cách rồi mà không cải thiện được

truongbinhdong

Tui thấy xài K.lite là OK nhất, Xài cái này cũng hay nhưng cũng hay bị lỗi

rongdo

Mình đã xài thằng này gần nửa năm rồi. vừa mới update bản mới nhất của nó. cài theo chế độ mặc định. trước giờ coi HD 720p chưa có hiện tượng hay lỗi gì (chưa có điều kiện thử 1080). so với MPC thì mình thấy hình và màu sắc của KMP khá hơn, phụ đề cũng sắc nét hơn rất nhiều. đặc biệt có giao diện tiếng việt nên dễ dàng sử dụng cũng như mò mẫm config. Ngòai ra nó tích hợp luôn cả tool chỉnh sửa phụ đề và resync, rất thuận tiện cho việc canh chỉnh phụ đề trực tiếp khi đang coi fim. Giờ mình đã bỏ hẳn thằng MPC rồi, tuy vẫn còn vương vấn nên chưa remove nó.

bich30_3

Member

Mình đã xài thằng này gần nửa năm rồi. vừa mới update bản mới nhất của nó. cài theo chế độ mặc định. trước giờ coi HD 720p chưa có hiện tượng hay lỗi gì (chưa có điều kiện thử 1080). so với MPC thì mình thấy hình và màu sắc của KMP khá hơn, phụ đề cũng sắc nét hơn rất nhiều. đặc biệt có giao diện tiếng việt nên dễ dàng sử dụng cũng như mò mẫm config. Ngòai ra nó tích hợp luôn cả tool chỉnh sửa phụ đề và resync, rất thuận tiện cho việc canh chỉnh phụ đề trực tiếp khi đang coi fim. Giờ mình đã bỏ hẳn thằng MPC rồi, tuy vẫn còn vương vấn nên chưa remove nó.

Chào bạn.
Mình mới chơi phim HD và cũng sử dụng kmplayer nhưng không biết cách cấu hình như thế nào cả.Hiện nay mình nối từ htpc vào amly bằng đường s/pdif nhưng âm thanh ra chỉ là stereo chứ không phải là đa kênh (báo ở amly như vậy),ngoài ra màu hình như cũng hơi bị sẫm màu,bạn chỉ dẫn hộ mình cách cấu hình một cách chi tiết nhé (nếu có cả hình ảnh thì càng tốt).Cám ơn bạn nhé. ym của mình :[email protected] dt 0913201640 bich

giaothu

Member

Tình Cờ Ghé Vào Hãng Kmplayer

Hãng Nầy Vừa Tung ra phiên bảng phần mềm mới nhất chuyên dành cho dàn máy xem fim HD bắng PC

Mình Vội download về ngay và test thử thật kinh ngạc tất cả trong 1

Phần setup rất chi tiết >> chạy rất ổn định

mau Lên anh em nhà ta ơi cơ hội cho HTCP đã đến

Phiên Bảng Nầy Free Hoàn Toàn Các Bạn Cứ Yên Tâm + Ko Virút

Và Đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/file/xmdquxoxjnk/KMP_294_1434.exe[/DOWNLOAD]

Skin Cho Kmplayer

http://www.mediafire.com/file/ljw5tmfio24/Skin Cho Kmplayer.rar

Cảm ơn Mình Cái Nha

đúng rất tốt nhất là máy mạnh!

vuitythoi

Ðề: Hot Hot >> Kmplayer << Chuyên Cho Dàn HTPC Nhanh Tay click Nào

Tôi cũng đang sài Kmp và MPC có vài nhận xét như sau
các thiết lập rất dễ sử dụng chạy ổn định và không đòi hỏi cấu hình quá cao khi chạy Sharpen trên phim HD 720p
màu sắc thể hiện sống động rất nét và chi tiết khi chạy Sharpen tôi thực sự cảm thấy hài lòng khi sài KMPlayer
Xin hỏi mọi người cấu hình máy của tôi
Dual Core AMD Opteron 170
Main DFI NF4
Ram 2ghz
VGA 6200TC
chạy 720p thì rất ok 1080p thì giật tung người không biết do phần cứng hay mềm

Bên trên