HTVC cạnh tranh truyền hình HD

dominhdang

hiện nay thị trường LCD đang chín rộ dần, đối với mọi người sở hữu 1 chiếc LCD không còn là vấn đề lớn nữa.
nhưng khi các bạn đã sở hữu 1 chiếc LCD với tính năng full HD thì hình ảnh và âm thanh của nó có thật sự khác biệt chưa?
hiện nay trên thị trường có nhiều đầu thu cho chương trình HD, trong đó có 3 nhà cung cấp lớn nhất hiện nay : HTVC ,SCTV,VTC.
HTVC hiện đang có 17 kênh HD, và đang được đánh giá là có nhiều kênh chuẩn HD nhất .
chỉ khi nào bạn sở hữu đầu thu HD và xem chương trình đó bạn mới có thể phân biệt được hết cái khác biệt của chương trình HD và SD.
mình tín ngưỡng HDTV của HTVC nhất vì những lý do sau:
đường truyền ổn định, không chập giật giống như VTC vì VTCsử dụng đường chuyền vô tuyến nên khi trời mưa thì rât nản, còn SCTV thì kênh HD ít quá chưa nói toàn là SD up lên thôi,
mình vừa lắp HD xong thấy ok lắm, xem worldcup phê phải biết , hic....vậy mà mấy chú kêu ca hoài. !!!!!
hiện tại các kênh chương trình còn chưa tốt lắm và mình nghĩ nó sẽ ổn thôi.
chia sẽ với các bạn về cách nhìn nhận của mình..........^#(^:-c

Ðề: HTVC cạnh tranh truyền hình HD

vậy 17 kênh đó là gì vậy bạn ??sao trong 4rum than HTVC HD lắm mà???mà nghe nói toàn 'chôm' cùa VTC kg mà

Duongde1993

đường truyền ổn định, không chập giật giống như VTC vì VTCsử dụng đường chuyền vô tuyến nên khi trời mưa thì rât nản, còn SCTV thì kênh HD ít quá chưa nói toàn là SD up lên thôi,

Đường chuyền ý ạ?

hiện nay thị trường LCD đang chín rộ dần, đối với mọi người sở hữu 1 chiếc LCD không còn là vấn đề lớn nữa.
nhưng khi các bạn đã sở hữu 1 chiếc LCD với tính năng full HD thì hình ảnh và âm thanh của nó có thật sự khác biệt chưa?
hiện nay trên thị trường có nhiều đầu thu cho chương trình HD, trong đó có 3 nhà cung cấp lớn nhất hiện nay : HTVC ,SCTV,VTC.
HTVC hiện đang có 17 kênh HD, và đang được đánh giá là có nhiều kênh chuẩn HD nhất .
chỉ khi nào bạn sở hữu đầu thu HD và xem chương trình đó bạn mới có thể phân biệt được hết cái khác biệt của chương trình HD và SD.
mình tín ngưỡng HDTV của HTVC nhất vì những lý do sau:
mình vừa lắp HD xong thấy ok lắm, xem worldcup phê phải biết , hic....vậy mà mấy chú kêu ca hoài. !!!!!
hiện tại các kênh chương trình còn chưa tốt lắm và mình nghĩ nó sẽ ổn thôi.
chia sẽ với các bạn về cách nhìn nhận của mình..........^#(^:-c

Một cách PR cho HTVC à?

HTVC toàn kênh tào lao mà nói HD xịn...list danh sách kênh toàn bắt lén của VTC. Hôm trước nó phạt...bị cắt luôn kênh HD9 World cup...phải thay bằng HTV2...ông chưa nghe người dân mang đầu ra 16A Đinh tiên hoàng trả lại à...VTC1 và VTC 2 cũng bị cắt tuốt...chưa kể kênh 5 cũng mất tín hiệu...còn 3-4 kênh thuần việt vớ vẩn chiếu toàn phim Việt nam

Nếu bây h ông còn coi WC có bình luận Tiếng việt tui gọi ông bằng ông ngoại..

Thiểu năng thế

Chỉnh sửa lần cuối:

babylili

d.c có 5 kênh thôi thì phải ? chán lắm , heee

Bên trên