Hướng dẫn chơi XBMC nhiều add-ons hay siêu đơn giản cập nhật liên tục

Ðề: Hướng dẫn chơi XBMC nhiều add-ons hay siêu đơn giản cập nhật liên tục

Minh dung Kodi 14.2 sao toan bi phong hinh to va lech hinh Bac co cach nao khac phuc giup minh voi ? Thank

trihuyphusp

Member

Minh dung Kodi 14.2 sao toan bi phong hinh to va lech hinh Bac co cach nao khac phuc giup minh voi ? Thank
Mình mới gửi cho bạn 1 bản Apk nhiều Addon hay bản 14.2. bản này chạy khá là ổn định bác cài đặt xem thử, mình thấy trên thiết bị mygica 1800e thường hay gặp 1 số lỗi này. Còn không bạn có thể cài đặt phiên bản 15 rồi chép files tải ở trang đầu xem sao.

Minh chua nhan duoc ban gui lai cho minh xin voi nhe

MInh cai thu ban 15 nhung khi vao thi man hinh khong nen nua no bi nhu vay la sao ban ?

trihuyphusp

Member

MInh cai thu ban 15 nhung khi vao thi man hinh khong nen nua no bi nhu vay la sao ban ?
Thường khi lỗi vào XBMC văng ra do bản đó không phù hợp với thiết bị của bạn hoặc bạn có thể vào cài đặt > ứng dụng > chọn xóa dữ liệu cache Sau đó vào lại thử xem sao. Các Set top Box 1800E Plus mình vẫn chạy XBMC 14.2 hoặc 15 rất bình thường mà.

Minh thu roi van khong duoc ban co con cach nao khong ban

dark1102

Member
Bác thử cài mấy bản Kodi 14.2; 14.1; 14.1ITV; ... đó xem có cái nào được không, không được thì đổi qua SPMC, Gotham hay XBMC cũ kiểu j cũng được thôi mà :D

trihuyphusp

Member
Ðề: Re: Hướng dẫn chơi XBMC nhiều add-ons hay siêu đơn giản cập nhật liên tục

Bác thử cài mấy bản Kodi 14.2; 14.1; 14.1ITV; ... đó xem có cái nào được không, không được thì đổi qua SPMC, Gotham hay XBMC cũ kiểu j cũng được thôi mà :D

Phiên bản 14.2 chạy ổn định trên Mygica 1800e Plus mà bạn. :D

trihuyphusp

Member

Bác thử dùng XBMC mặc định đi với máy xem sao. Nếu bản đó chạy ổn có thể dowload file có chứa sẵn các addon ở trang 1 rồi làm như hướng dẫn là ok

trihuyphusp

Member

Sao rồi bạn đã làm được chưa, chạy trên XBMC gốc chắc là không bị dis rồi, Có thể khôi phục cài đặt gốc để lấy lại bản XBMC.

Thank ban da chi dan minh thu duoc roi chac tai ban kodi 15 khong tich hop voi dau cua minh

ncc21984

Mình chỉ muốn cài một số addon thôi, bác có thể gửi cho mình các addons để mình tự cài được không? cảm ơn bác

trihuyphusp

Member

Mình chỉ muốn cài một số addon thôi, bác có thể gửi cho mình các addons để mình tự cài được không? cảm ơn bác
Bạn để lại mail mình gửi cho list addon để cài :)

tan_huy_93

Well-Known Member

Bác chủ mail cho em các add-on nguyên gốc để em tự cài được không, tất cả luôn nhé bác, cả các add-on 18 "pờ lếch" nữa nhé :)) với các add-on "không công khai" nữa nha bác, nói chung là add-on nào bác có thì gửi cho em nha..

Em chỉ là người dùng bình thường thôi, không biết lập trình hay làm kinh doanh gì cả, em là em yêu khoa học, thích khám và phá, nên muốn tự cài :) bác Tiến Lê Quốc cũng có biết em, em có tham gia ở nhóm của bác ấy.

Mail của em đây, [email protected]

Cảm ơn bác nhiều nha, mong là sáng mai ngủ dậy check mail đã có rồi để khám và phá luôn ;)

tan_huy_93

Well-Known Member

bác chủ chưa gửi em nữa :((

trihuyphusp

Member

bác chủ chưa gửi em nữa :((

Đã gửi rồi nhé bác, add-on 18 "pờ lếch" trong bộ daveln tha hồ khám phá nhoé :D

---------- Post added 18-05-2015 at 13:16 ----------

E cũng là người dùng cuối, e xin các add on, [email protected].
Cám ơn bác

Đã gửi cho bác rồi nhé :)

Bên trên