Hướng dẫn chơi XBMC nhiều add-ons hay siêu đơn giản cập nhật liên tục

tan_huy_93

Well-Known Member
Ðề: Hướng dẫn chơi XBMC nhiều add-ons hay siêu đơn giản cập nhật liên tục

Đã gửi rồi nhé bác, add-on 18 "pờ lếch" trong bộ daveln tha hồ khám phá nhoé :D

Cảm ơn bác ;) cơ mà 20 add-on thôi mà data bác cài xong tới170Mb nhỉ, mà em tìm add-on VTV+ mới mà bác không có "hơi chán", cái lúc trước hỏng hay ngưng phát triển gì rồi

trihuyphusp

Member

Cảm ơn bác ;) cơ mà 20 add-on thôi mà data bác cài xong tới170Mb nhỉ, mà em tìm add-on VTV+ mới mà bác không có "hơi chán", cái lúc trước hỏng hay ngưng phát triển gì rồi
Để mình tìm lại xem sao cái đó hình như vẫn xem được.

hanpo84

Bác kiểm tra lại chép đúng đường dẫn không nhé. File 09042015 sau khi tải về đổi tên thành files rồi tiến hành giải nén chép đúng các tệp trong đó vào các mục mặc định trong file hệ thống SPMC các file này file hiện file ẩn mới thấy. :)
Mà tiện thể bác có xài bản XBMC 14.2 không em gửi cho bác file apk đầy đủ addon cài cho nhanh đơn giản :D

bác gửi cho em cái apk này luôn với nhé, địa chỉ email là [email protected] , với bác cho em hỏi cái bản kodi này có tương thích với M8s ko bác?

tan_huy_93

Well-Known Member

Lúc nãy em cài bản 15 beta (Win) mà nó lèo tèo quá, lag lag giật giật, không biết có phải do máy không nữa, giờ phải gỡ ra cài lại.

tan_huy_93

Well-Known Member

Lúc nãy em cài bản 15 beta (Win) mà nó lèo tèo quá, lag lag giật giật, không biết có phải do máy không nữa, giờ phải gỡ ra cài lại.

Có thể do lúc nãy em đang mở cùng lúc mấy cái app nặng nên nó lag, bản thân XBMC (Kodi) nó cũng tương đối là nặng do cần xử lý video nên cũng đòi hỏi phần cứng, em gỡ ra nhưng quyết định cài lại và khởi động lại máy để xem nó có lag hay là không, máy lên em nó lên lại nó khởi động khá nhanh hơn bản cũ, các phản hồi cũng nhanh hơn tí, mai sẽ khám và phá em nó xem có gì mới không.

tan_huy_93

Well-Known Member

Bác chủ cái add-on SCTV trong file data của bác sao nó bị lỗi rồi, không mỏ lên được, bác gửi em file Zip để cài lại nha

trihuyphusp

Member

bác gửi cho em cái apk này luôn với nhé, địa chỉ email là [email protected] , với bác cho em hỏi cái bản kodi này có tương thích với M8s ko bác?

Đã gửi rồi bác nhé chơi tốt trên M8s nhé

---------- Post added 20-05-2015 at 13:30 ----------

Bác chủ cái add-on SCTV trong file data của bác sao nó bị lỗi rồi, không mỏ lên được, bác gửi em file Zip để cài lại nha

ok bạn cái SCTV nằm trong add-on nào nhỉ

tan_huy_93

Well-Known Member

Ok bạn cái SCTV nằm trong add-on nào nhỉ

em không biết nữa, em chỉ thấy trong file Data của bác thôi, nên em cóp qua phần data của em để dùng, hôm trước em vẫn xem được, nhưng trưanày thì lỗi rồi

Phần info em thấy ghi của hieuhien.vn đấy

trihuyphusp

Member

em không biết nữa, em chỉ thấy trong file Data của bác thôi, nên em cóp qua phần data của em để dùng, hôm trước em vẫn xem được, nhưng trưanày thì lỗi rồi

Phần info em thấy ghi của hieuhien.vn đấy

Bác cài lại list em gửi đi,lấy file data đã chỉnh sữa rất khó tuỳ chỉnh add-ons nhé.
tks bác nhiều nhé!
Ok bác có thắc mắc gì bác để trực tiếp ở box này nhé.

tan_huy_93

Well-Known Member

Bác cài lại list em gửi đi,lấy file data đã chỉnh sữa rất khó tuỳ chỉnh add-ons nhé.

trong list bác gửi không có add-on SCTV, mà em cũng không biết nó là add-on riêng hay của 1 add-on nào nữa :(

Bác Huy phú cho mình xin cái link data add on tổng hợp mới nhất được được không vậy. Nếu được mình xin cám ơn.
[email protected]

qtmhd

Member

Bác Huy Phú cho mình xin cái link data addon tổng hợp mới nhất được được không vậy (có 18+ và có riêng cho pc và android thì càng tốt bác). Cảm ơn bác rất nhiều: [email protected]

Bên trên