Hướng Dẫn Mua Đầu Phát HD Player!

hoatan295

Ðề: Hướng Dẫn Mua Đầu Phát HD Player!

CŨNG ĐANG TÌM 1 CHÚ HDP MÀ CŨNG KO AI THANH LÝ LUN:-??

Muoi_hd360sg

Re: Ðề: Hướng Dẫn Mua Đầu Phát HD Player!

Bác tham khảo hàng TycoHD T8, i9, S6 giá rẻ mà chất lượng cũng ok.

dtddquochuy

Member

Vote 1 phiếu cho Himedia 900b .Đọc được hầu hết hơn 90% định dạng video ,có 3D ,ngõ hdmi 1.4 ,có cổng usb 3.0 chép phim nhanh hơn .

hanzox911

không thấy ai giới thiệu hàng Dune nhỉ, chắc Dune ko tốt hả các bác

xuannguyen77

mua con HD buffalo nha bạn, nhỏ gọn lắm,hàng nhật bản gia khoang 1tr8

phiungthientu

Em cần mua 1 cái tầm hơn 2 triệu.ko biết các bác có model nào ko.chỉ giáo giúp em ah.Thaks các bác trước ah :D

tuannamson

Em cần mua 1 cái tầm hơn 2 triệu.ko biết các bác có model nào ko.chỉ giáo giúp em ah.Thaks các bác trước ah :D

Tôi là lính mới. Bắt đầu có ý định sắm một HD box. Xin các bạn tư vấn gúp một HD player hoạt động tốt, ổn định, rễ sử dụng với giá hợp lý dành cho xem phim full HD

salenguyenduong

Tôi là lính mới. Bắt đầu có ý định sắm một HD box. Xin các bạn tư vấn gúp một HD player hoạt động tốt, ổn định, rễ sử dụng với giá hợp lý dành cho xem phim full HD

Nếu tầm 3tr trở xuống các anh coi thử mấy dòng tầm trung như Kiwi mele, vaudi, himedia 910B, các dòng này ưu điểm là đơn giản, dễ dùng, dễ sử dụng.
3tr trở lên các anh coi các dòng như Imax, Dune TV3D, DUNE BASE 3D.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Ðề: Re: Hướng Dẫn Mua Đầu Phát HD Player!

Nếu tầm 3tr trở xuống các anh coi thử mấy dòng tầm trung như Kiwi mele, vaudi, himedia 910B, các dòng này ưu điểm là đơn giản, dễ dùng, dễ sử dụng.
3tr trở lên các anh coi các dòng như Imax, Dune TV3D, DUNE BASE 3D.
Bác salenguyenduong đánh giá em Imax thế nào? chất lượng hình, tiếng, em đang quan tâm vì nó là hàng phổ thông

DAIYOU

Active Member

Theo mình thấy IMAX 3D có ưu điểm xem phim 3D tốt ,hỗ trợ phụ đề tốt khi xem 3D ,thỉnh thoảng hơi Lag.

Về 2D thì vẫn không qua được Dune ,còn Dune 3D mình chưa có nên không biết nó thế nào ,có lẽ cũng đã phù hợp cho tinh chỉnh trình chiếu 3D vì nó là Dune Base 3D mà.

Nếu nhu cầu 3D là chính thì Imax đáp ứng tốt còn 2D thì có rất nhiều em tốt hơn như Dune Smart H1,D1 TVX N1 ........được cái Imax thì giá rẻ hơn mấy em kia.

trannguyenhien

Active Member
Các bác tư vấn giúp em một con HDD có khả năng kéo torent được.giá cả khoảng dưới 6 củ bác ạh;)

ttn91

Banned

Imax này dùng với dàn loa 5.1 được không bạn? Nhiều cái nói là hỗ trợ nhưng mà nghe không được chút nào!

Bên trên