Hướng Dẫn Mua Đầu Phát HD Player!

hunghdvt

Member
Ðề: Hướng Dẫn Mua Đầu Phát HD Player!

Mới chơi thì Imax là lựa chọn tốt nhất rồi. Dune chi cho tốn tiền

haidanghaidang

androib box hoặc livebox... quất tới lun bác ah... hình ảnh âm thanh ok hết... bác cứ đến các tiệm thử xem sẽ biết!<:p

nhudunghy

Member

Mấy bác bán HD Player tư vấn cho em về 2 em Xtreamer Prodigy Silver và Mede8er MED1000X3D với. Con nào ok hơn mấy bác nhỉ? Xin cảm ơn

trong hai em trên thì em thấy mede8er sài cũng ổn và thích kiểu dáng em này hơn .bác tìm hiểu em hdlife v7 ổn lắm .bảo hành tới 2 năm duyệt fanat porter và nhiều tính năng hay nữa mà chưa kể hết ngay được .bác tìm hiểu thêm nhé

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Dune chuẩn nhưng imax chẳng tồi!

bonqt

Member

imax i 18 D sài được k mấy bác

quanbhvn

Active Member

3tr mà đòi có cả HDD "cũng được" hả bác? Riêng cái HDD 2T hơn 2tr rồi.

maithanh_hd

Chưa thể lập topic mới, ghé topic của bác chút ^_^!
Mình đang có một HDD thừa, chưa có dock, muốn tận dụng nó để sử dụng. Nhà hiện đang dùng mạng VNPT ADSL 2M. Nhu cầu là lưu trữ ca nhạc; tải nhạc, phim vào HDD cho bố mẹ xem; nếu có thể thì kết hợp để hát Karaoke thì càng tốt; có giao diện tiếng Việt để cho bố mẹ dễ dùng vì ít ở nhà. Tầm tiền 2 triệu trở xuống. Vậy mình nên chọn HD player hay android tv box? Loại nào tốt trong tầm tiền này. Nên mua cũ hay mới? Bác nào thanh lý gần Hải Dương thì gọi mình.
Rất cảm ơn!

maithanh_hd

Upppppppp.............................................................................................

buikhuongphong

mình đang có TIVI SAMSUNG 40F6400 và sử dụng mạng của FPT, các bạn tư vấn mình nên mua đầu phát HD Player nào nhé, khoảng 3t thôi... mình ở tại Cà Mau nhé...thank các bạn nhiều...

Pa Ke Xì Cúc

Re: Ðề: Hướng Dẫn Mua Đầu Phát HD Player!

mình đang có TIVI SAMSUNG 40F6400 và sử dụng mạng của FPT, các bạn tư vấn mình nên mua đầu phát HD Player nào nhé, khoảng 3t thôi... mình ở tại Cà Mau nhé...thank các bạn nhiều...

Cứ android box mà quất bác ạ. Chơi tất cả định dạng mà lại rẻ.

nhudunghy

Member

Mấy bác bán HD Player tư vấn cho em về 2 em Xtreamer Prodigy Silver và Mede8er MED1000X3D với. Con nào ok hơn mấy bác nhỉ? Xin cảm ơn

trong hai em trên thì tui thấy mede8er MED 1000X3d kiểu dáng nhìn ưng ý và sài dễ sài .nhưng theo chủ ý cá nhân thì bác sài em himedia Q10II plus giá cũng tầm tiền mà giao diện rất đẹp ,có app việt cài sẵn phong phú và tiện dụng ,tặng kèm tài khoản phim online 1 năm nhé

nhudunghy

Member

đúng rồi sài android bạn ạ tích hợp cả tính năng của một hdp và một android box ,nếu ko có mạng cũng ko sao ,khi nào lắp mạng thì mình sài sau. hiện tại có một số dòng mình bán thấy rất ổn định chơi hầu hết các định dạng HD ,3D nhưng nổi trội hơn cả là dòng haimesia và kiwi evo hai thương hiệu của trung quốc đã có nhiều sản phẩm từ trước tới giờ sài rất ok là himedia Q10II plus ,Q5II plus và kiwi evo. Bạn muốn xem thông số kỹ thuật thì có thể lên mạng hay vào web của mình hdgiare.com.vn và tham khảo .Bạn có thể qua bên mình demo xem thử đến tại cửa hàng 46 nguyễn giản thanh , p 15 , Q10 hcm hoặc 240 xã đàn hà nội.Đến coi thử thoải mái bạn nhé

hoangmlp

hiện tại mình thấy các đầu phát HD chuyên dụng và Androids box cũng tầm khoảng 3tr đổ lại thôi , tuỳ mục đích sữ dụng của bác mà chọn lựa nhé :)

juniodekcandoi

Anh Tham khảo 1 số mẫu như V9, Imax I108D, himedia 900B, 910B, đều đáp ứng được nhu cầu của anh, cần demo, xem thử hàng thì tham khảo bên mình.
cái này là sao anh,anh nói rõ cho em biết xíu được không anh

hunghdvt

Member

Ké Topic chút.
Mình thấy con Imax D18i có chế độ Kaoke, không biết cái này sử dụng như thế nào nhỉ? Lấy file Kaoke ở đâu? Có phải copy từ đĩa Kaoke của Ariang được không?

Bên trên