Hướng dẫn tải phim trên HBO Go , Vie On , Fim+

therain

Well-Known Member
Dạ cho em hỏi làm cách nào để lấy key vậy ạ? Em đang kẹt chỗ lấy key do không biết lấy á

Dùng cê đê em kết hợp python để lấy key (đọc từ page-26 bạn sẽ hết bị kẹt)
Vui lòng ko quote nguyên bài của mình, bạn chỉ cần quote chỗ bạn cần là được, nhìn vào nó loãng cái màn hình .

therain

Well-Known Member
bác cho em hỏi nguồn phim raw KKTV này lấy ở trang torrent nào vậy và KKTV này thì link gốc của kênh này là gì vậy bác

nguồn raw bên torrent thì mình ko rành, trước thì thấy chia sẽ raw bên mấy Bot telegram link drive, còn link gốc là dạng drm (mpd + key giải mã), nếu biết cách thì bạn vào trang chủ down cho lẹ "kktv chấm me"

therain

Well-Known Member
bác có thể cho mấy mình trang bot tele như vậy ko,và cách tìm mấy trang bot tương tự như thế , cảm ơn bác

Mình cũng ít khi chơi trên nhóm tele, còn save 1 link duy nhất ở phía dưới nhưng hiện tại nó đã share link baidu chớ ko còn link drive nửa, còn cách tìm Bot tele thì bạn cứ theo cú pháp : tên phim tiếng anh, tiếng hoa + telegram thì gú gồ ra đầy . Riêng về raw trên kktv thì nên lên trang chủ kéo cho khỏe, vừa nhanh vừa tiện và tạo account mới thì được 7 ngày free .
[hide]https://t.me/s/Butterfly_HDYS[/hide]

therain

Well-Known Member
cảm ơn bác.mê mấy bộ tvb mà tìm đc nguồn audio theo bào này rồi về remux lại sưu tầm. bác cho hỏi thêm về GOTV với,đây là nhóm chuyên rip tvb à bác thấy phim bộ tvb gotv làm khá nhiều @therain

Ngày trước là Gotv kèm logo to, bây giờ mà Mytv kèm logo nhỏ, đều là raw gốc của tvb HongKong phát hành, gotv hay mytv thì bạn tìm link baidu ở các diễn đàn bên Tàu .

oldchip

Hiện tại e có luồng url mpd
Và có url license của mpd.
Là kênh truyền hình có drm ạ e muốn hỏi cách chuyển đổi thành dạng stream mà có thể play đc trên vlc .. các bác có hd nào giúp e đc ko ạ

walking

Well-Known Member
Hiện tại e có luồng url mpd
Và có url license của mpd.
Là kênh truyền hình có drm ạ e muốn hỏi cách chuyển đổi thành dạng stream mà có thể play đc trên vlc .. các bác có hd nào giúp e đc ko ạ
vlc thì không được, bạn tìm hiểu kodi input stream adaptive

hiepham

Well-Known Member
Các bác cho mình hỏi trên chorme của mình vtv giải trí phát chất lượng 360p xấu có cách nào nâng lên độ phân giải cao hơn không,trc đọc ở đâu đó kiểu chất lượng video phát trực tuyến dựa vào độ bảo mật gì đó mà quên mất rồi
Bác có thể dùng extension requestly, tạo rules đổi 360p/480p... -> 1080p mỗi khi phát 1 video vtvgaitri trên chrome =))

Phucdemon

Dùng cê đê em kết hợp python để lấy key (đọc từ page-26 bạn sẽ hết bị kẹt)
Vui lòng ko quote nguyên bài của mình, bạn chỉ cần quote chỗ bạn cần là được, nhìn vào nó loãng cái màn hình .
Bác therain của diễn đàn forum.videohelp đúng ko vậy. :D

Bên trên