Hướng dẫn tải phim trên HBO Go , Vie On , Fim+

Xin cách cao nhân cách tải tvhay server S.Pro với ạ : https://chillhay.xyz/xem-phim-yen-son-phai-va-bach-hoa-mon-599390

brokenheart8x

Lâu rồi mới vào lại thấy 4rum lạ quá, nhờ ae giúp link nào bản đẹp phim: "Phong Thần Tam Bộ Khúc" với.
Mình tìm web thì toàn online bản cam mờ quá, quay lại HDVN thì giờ lạ quá, tìm kiếm cũng k ra phim!!

yichao

youku thì ông vào trang phim đó rồi F12 xong f5 trang lại rồi tim tiếp m3u8 rồi bấm qua preview xong tìm tìm mục có
#EXTM3U
#EXT-X-VERSION:6 cái nào dài coppy nguyên dòng trong trang đó r mở 1 notepad paste nó vào rồi lưu lại xong vào FFMPEG dùng lệnh trỏ vào notepad đó mà tải
Bác nói rõ hơn bước dùng FFMPEG lệnh trỏ vào notepad để tải đc khum ạ

fptpoly

crack này tải dc vieon k bác em có thử tải mà toàn lỗi k bik là do em hay do crack này tải không dc
K bác, manifest của vieon lỏm lắm bác, gốc nó dùng m3u8 sao không để nguyên mà nó bày đặt ngựa ngựa chuyển qua mpd rồi nó bị kén đấy bác, bác chuyển .mpd qua .m3u8 rồi dùng yt-dlp hoặc Nm3u8DL-RE (nó trên Github) down nha bác với lại bây giờ Vieon nó nâng cấp lên rồi nên giờ mình thấy có vài phim nó dùng sigmadrm rồi không còn drmtoday nữa. Streamfuck kia chỉ ok với galaxyplay thôi còn vieon nó k đc vì nó làm manifest mpd lỏm quá

conglong123456

K bác, manifest của vieon lỏm lắm bác, gốc nó dùng m3u8 sao không để nguyên mà nó bày đặt ngựa ngựa chuyển qua mpd rồi nó bị kén đấy bác, bác chuyển .mpd qua .m3u8 rồi dùng yt-dlp hoặc Nm3u8DL-RE (nó trên Github) down nha bác với lại bây giờ Vieon nó nâng cấp lên rồi nên giờ mình thấy có vài phim nó dùng sigmadrm rồi không còn drmtoday nữa. Streamfuck kia chỉ ok với galaxyplay thôi còn vieon nó k đc vì nó làm manifest mpd lỏm quá
quả thật em cũng chỉ tải dc Của Galaxy :v giờ k bik có tool nào chuyên tải mấy trang như iq wetv hay vieon k bác :v chứ em thấy lấy thủ công xong ghép video với sub lại tốn thời gian thật :v nhất là thằng Vieon nó chia 1 tập ra làm A B phải tải từng tập lẻ r ngồi đó ghép quả thật lâu vl :v

fptpoly

quả thật em cũng chỉ tải dc Của Galaxy :v giờ k bik có tool nào chuyên tải mấy trang như iq wetv hay vieon k bác :v chứ em thấy lấy thủ công xong ghép video với sub lại tốn thời gian thật :v nhất là thằng Vieon nó chia 1 tập ra làm A B phải tải từng tập lẻ r ngồi đó ghép quả thật lâu vl :v

Tool down vieon thì có còn iq vs wetv mình không nhưng 2 cái này mình thấy trên Github có nhiều người share mà (b thử down = thg streamfckk xem)

Chỉnh sửa lần cuối:

fptpoly

Chỉnh sửa lần cuối:

fptpoly

Vả lại thg vieon mỗi tập có unique id khác nhau nên không thể vừa down A va B rồi merge lại xong tiếp tục down tập tiếp theo đc nên là mình phải tự làm thủ công sau khi down A va B

fptpoly

bác nào còn kéo vieon đc k ạ,nhờ giúp đỡ ạ

Hiện thg Vieon nó nâng cấp DRM nó lên rồi nên giờ các phim lẻ hoặc bộ gần đây nó đều chuyển qua SigmaDRM và không còn DRMToday như trứơc nữa nên là vs chuẩn mới này phải cần có ChromeCDM thì ms có thể kéo đựơc còn CDM dump từ điện thọai chịu thua

fptpoly

cho mình xin tool down vieon với

Tool mình bạn cũng cần có ChromeCDM để tải 1 vài phim lẻ hay bộ mã hoá nha bạn. Còn không có thì vẫn như thừơng, phim bộ dạng A và B thì cũng down A vs B chứ k tự gộp đc (như mình nói ở trên). Với ChromeCDM, bạn phải mua từ những ng uy tín có thể trên discord hay tele tránh lừa đảo hoặc bạn chờ ai đó leak trên github nhé (mà đã leak thì chắc chắn nó bị limit rồi nó k dùng dc nữa thì nó ms share ).

walking

Well-Known Member
Hiện thg Vieon nó nâng cấp DRM nó lên rồi nên giờ các phim lẻ hoặc bộ gần đây nó đều chuyển qua SigmaDRM và không còn DRMToday như trứơc nữa nên là vs chuẩn mới này phải cần có ChromeCDM thì ms có thể kéo đựơc còn CDM dump từ điện thọai chịu thua
bạn cho xin link bộ có dùng sigmadrm mình xem thử với được không? Mình tìm không ra.

Bên trên