[Hướng dẫn] [Thảo luận] [Giới thiệu] Mọi vấn đề về nghe nhạc lossless bằng Foobar

Aleksi

Ðề: Share My Foobar2000 Skin and Component

Có cái nào cho Foo0.9.5.5 không bạn ?

Dino còn bản 0.9.5.1 hay 0.9.5.2 không share cho mình với search trên mạng giờ chỉ toàn ra bản 0.9.5.5 thôi , xài cùng cái skin này lỗi tùm lum cả !

Sao máy mình cài xong copy như hướng dẫn , bật foobar lên nó cứ báo lỗi :
"Failed to load DLL: foo_uie_queuemanager.dll
Reason: This component is missing a required dependency, or was made for different version of foobar2000."

Ai biết khắc phục chỉ mình với thanks u trước !

Ok mình làm được rồi không chọn panel nên nó không nhận skin !

alihieu

Active Member

làm thế nào để load Album ở cái skin này như thế này bác nhỉ

arryo

Active Member

mình đang dùng cái này

Bác arryo có thì share cái skin của bác đi nhin cũng phê quá !

chỉ đc mỗi cái đẹp
nhưng đến lúc cần nghe cái j đó lại dở chứng

Sao minh ấn vào download cover không được nhỉ , arryo cho hỏi cái album cover này có download được như lyrics không ? hay là phải làm thủ công kiếm ảnh nhét vào folder của album !

Chỉnh sửa lần cuối:

arryo

Active Member

Sao minh ấn vào download cover không được nhỉ , arryo cho hỏi cái album cover này có download được như lyrics không ? hay là phải làm thủ công kiếm ảnh nhét vào folder của album !

hì, có cái nút đấy à. Tớ cũng không biết nữa vì tớ không xài cái chức năng đấy bao giờ cả, vì hầu hết album của tớ là album art đầy đủ

Lendz

Cho hỏi với. Chép cái Components của bác dino vào thì nó báo incompatible 4 cái :foo_uie_bookmarks - foo_uie_lyrics_art - foo_cwb_hooks - foo_ui_panels
Đã lên cái web của nó update mấy cái ni về nhưng vẫn incompatilbe. Mới up lên v0.9.5.6
(Hồi xài cái v0.9.5.5 cũng bị :()

tuvianx9

Member

cho em hỏi sao lúc copy xong như bác chỉ thì nó hiện ra bảng báo lỗi này (hình như các bác phía trên cũng bị thế)

Em xải foo 9.5.6
Theo em nghĩ thì là bản này nó ko tương thích với mấy component trong skin của bác, để em down thử bản foo bác up coi có dc hok :(

Bro hay sis nào cho mình hỏi cách add artwork cho file nhạc cái, tối qua hì hục add bằng winamp, xong qua foo vẫn thấy nó ko load artwork lên, chán thế ko bik

Chỉnh sửa lần cuối:

badboyXP

các bác giúp em chút, trước em dùng skin fooFlow thì lyric nó tự sync và chạy theo bài nhạc mình play nhưng h chuyển qua dùng skin fooR thì lại ko được như thế nữa. em đã cài lại Foobar2000 0.9.5.1 và skin fooFlow mà ko được. Không biết là có phải bị lỗi component nào không nữa :((

fomasudoi

Member

Ủa, sao cái Foobar của tớ khi dùng cái skin flow thì ko tự động load cái cover dù tớ để cover ngay trong folder của file nhạc

Bên trên