Hưởng ứng phong trào từ thiện của HDVietnam (Nội dung được cập nhật liên tục tại bài #1)

Ali33

Member
Ðề: Hưởng ứng phong trào từ thiện của HDVietnam

Vẫn đang trong quá trình chọn lựa thông tin, cần phải phối hợp với đơn vị có uy tín trong việc làm từ thiện để dễ dàng hơn trong các khâu thủ tục cũng như thu hút sự quan tâm của báo đài và các cá nhân, tổ chức khác.

Làng trẻ Hoa Phượng cũng là một trong những điểm ngắm: ĐÚNG còn làng SOS thì nên để dịp khác vì các cháu sống trong làng này có cơ sở vật chất rất tốt: ĐÚNG , thường xuyên được sự quan tâm của các tổ chức quốc tế cũng như trong nước rồi: CHƯA ĐÚNG .

Em đã trực tiếp T/M Công ty chuyển gạo đến phát cho làng này mấy lần rồi. Bác buihung chỉ nói đúng 1 nửa thôi ạ.

buihung

Administrator

Diễn đàn đã hoạt động trở lại, mời các bác tiếp tục mở lòng hảo tâm nhé.

azumiii

Member

A Nho cho em rút lại gấu khó chia vì con to số lượng ít ko bít cách phân chia em ủng hộ 1T ạ .

Mấy lần off gần đây em ko đi dc . Cũng xin được tham gia cùng quỹ 500k . Hôm nào em cầm qua sanho gửi bác Long .

vuchaulong

Active Member

Tài khoản mới nhận thêm 1 tỷ từ hdhaiphong (tiến) và 1 tỷ hàng xách tay của BCN.

chucuoihp

Member

Hình như diễn đàn mới back lại hệ thống mấy ngày thì phải, tìm không thấy bài cfm em ủng hộ ít lòng mề 500.000VND nhưng không có tk để chuyển.
Cuối tuần bác Long ở đâu em qua chuyển tiền nhé. Tks

HHN

Active Member

Hình như diễn đàn mới back lại hệ thống mấy ngày thì phải, tìm không thấy bài cfm em ủng hộ ít lòng mề 500.000VND nhưng không có tk để chuyển.
Cuối tuần bác Long ở đâu em qua chuyển tiền nhé. Tks
Thông tin chuyển khoản đã có ở bài #1 mà bác, cảm ơn tấm lòng của bác, bác có phải tên Hậu không nhể ??? để em còn cập nhật danh sách.
Bác chuyển tiền theo địa chỉ hoặc TK sau:

Quản lý quỹ tài trợ:
Mr. Vũ Châu Long - 0989092054
Thông tin chuyển khoản:
Chủ tài khoản: Vu Chau Long - Số TK: 0031000196356 Tại: VCB Hải Phòng

Hoặc nộp tiền mặt tại quán San Hô 24 Trần Quang Khải :)

chucuoihp

Member

Chủ yếu là cái tk acb chuyển khoản ngoài mạng toàn báo lỗi =.=
để test lại cái nữa coi ntn

buihung

Administrator

Trước ngày nghỉ lễ em và bác Ali33 đã đi khảo sát và sơ bộ thống nhất chương trình cũng như địa điểm tổ chức, để một hai hôm nữa diễn đàn ổn định thì sẽ post cho tiết để anh em ta bàn luận thống nhất nhé.

vuchaulong

Active Member

Nếu có ACB thì chuyển vào 3413809 Vũ Châu Long nhé! Ai có ngân hàng nạ thì cứ thông báo để mình còn đi mở.

phucbeo

Tuần rồi không nhậu nhẹt gì, tiết kiêm được 1 ít, Mình xin góp 0,5T

vuchaulong

Active Member

Đã nhận được điện chúc mừng của ACB về việc chucuoihp chuyển 500 triệu vào TK mình rồi. Ngoài ra có nhận hàng xách tay của 4teen và thieugiakieu mỗi người 500 tr nữa.

vuchaulong

Active Member

Hôm nay mát trời bác phucbeo chuyển cho mình 500tr nữa bằng đường xách tay.

Bên trên