IMMORTALS 3D(2011)-CHIẾN BINH BẤT TỬ: khởi chiếu 25/11

mr_panda1308

Well-Known Member
Ðề: IMMORTALS 3D(2011)-CHIẾN BINH BẤT TỬ: khởi chiếu 25/11

hiệu ứng làm chậm đẹp quá :D

poly

Banned

Phim này lên dĩa rồi,ko qua được, phải gỡ ngày khởi chiếu tại VN thôi.

phihavn

Well-Known Member

Mấy cái này mà đi coi rạp thì thôi. Chờ HD ra coi sướng hơn, xem rạp ức chế vô đối.

xhitmenx

Active Member

Phim này lên dĩa rồi,ko qua được, phải gỡ ngày khởi chiếu tại VN thôi.
Hết Cột mốc 23 Rồi lại 3D.
Tuần sau là SN của ... muốn xem phim mà thế này thì ... phải kế hoạch B thôi :|

baolam1905

Member

Hết Cột mốc 23 Rồi lại 3D.
Tuần sau là SN của ... muốn xem phim mà thế này thì ... phải kế hoạch B thôi :|
SN thì coi chi mấy phim bạo lực này, xem Mèo Đi Hia đi cho thoải mái, 2 ngày nửa chiếu rồi đó.

xhitmenx

Active Member

SN thì coi chi mấy phim bạo lực này, xem Mèo Đi Hia đi cho thoải mái, 2 ngày nửa chiếu rồi đó.

Cảm ơn bác đã cho em thông tin, nhà em ở Q.7 gần Paragon & Lotte nên cứ 3D là em ít khi bỏ qua :)

hunterval

Active Member

tình hình là phim này nghỉ chiếu rồi, chán mấy ông kiểm duyệt

paracels

Well-Known Member

Ôi, nhưng em cứ thít thế nào í. Khi nào thì có HD đây nhỉ ?

Cara

Active Member

phim sắp chiếu gòi, em đào mộ cái thớt này lên để lăng xê cho bạn ấy. Xem cũng được nhưng máu me nhìu quá, em tự hỏi kiểm duyệt cái ngả nào để bộ phim không tơi tả đây he he ...

danvt

Well-Known Member

thần thánh gì mà chết như tương bầm chưa kể nội dung sơ hở quá trời, khuyên các bác đừng ra rạp (nếu có chiếu) chi cho uổng tiền.

nextgenshop

Theo mình down bản HD về xem cho biết thôi, chứ khúc hay, về sau nhàm và kết thúc thì lãng xẹt

Phim này không hay:D xem phim với tâm trạng phấn khích, hụt hẫng khi kết thúc phim:D

huyxnguyen

Well-Known Member

Film quá tệ, nội dung chẳng biết nó muốn nói gì, kỹ xảo cũng chẳng ra sao, tình tiết nhật nhẽo, sơ hở quá nhiều. Đã download về xem và delete ngay lập tức.

Khuyên các bác không nên xem làm gì cho phí thời gian.

thần thánh gì mà chết như tương bầm chưa kể nội dung sơ hở quá trời, khuyên các bác đừng ra rạp (nếu có chiếu) chi cho uổng tiền.

+ 1 vote.
Poster rất ấn tượng nhưng film nhạt kinh khủng

ADN1080p

Member

cả fim chỉ kết mỗi bộ quần áo màu vàng của bọn Thần là đẹp, còn lại đánh nhau thì ít, nội dung lởm :-j

paracels

Well-Known Member

Nam diễn viên chính có body tuyệt vời đấy chứ, ước gì mình được như thế nhưng chằng thể hoán mệnh trời được. Phim này em cho đứa cháu gái xem thì nó xem hết phim luôn, chắc nó mê cái body đó.

Cara

Active Member

Phim này màu đẹp quá, phải nói là cái kiểu 300 lúc nào em cũng nghĩ mình đang xem hoạt hình hay nằm mơ chứ đời thật làm gì có cảnh đẹp xế.
Thần Zeus và bầy con trong phim này chuối cả nãi, Perseus cũng không ấn tượng gì. Túm lại, xem hết phim em không phân biệt được mặt của Perseus - Zeus - Ares - Poisedon nếu lôi ra khỏi bộ áo mũ, hic hic ... thích em Athena hơn em gì tiên tri pinto đóng, nhìn xinh xinh, nhưng không phải xinh nhất.
phim này hoành tráng quá! nhưng ấn tượng nhất với mình là mấy bộ đồ của mấy immortal quá đẹp! mình mê mấybộ đó lắm! he he he!
Rạp BHD star thì màn hình nhỏ nhưng chỗ ngồi so với màn hình thì rất vừa phải ko quá xa như Galaxy nhưng nên coi ở mới rạp bên trái cổng vào phòng vé đó! bên tay phải là rạp xơ cua nên màn hình chán lắm! Megastar sau vào lần vào coi thì tạm biệt luôn vì giá thì mắc, chất lượng thì tệ!
Galaxy Tân bình vẫn là lựa chọn số một của mình vì giá rẻ, chất lượng hàng đầu SG!
bơm kinh thế này, không phải bênh mega nhưng bảo Gala hơn mega em không dám gật đầu.
Mega đổi loa mấy tháng nay, nghe khác hẳn. ALL-A-ROUND-YOU hihi ... phê lòi ... thế mà hôm bữa em dính chưởng 2 bộ liên tiếp hư loa center, Journey 2 và cái Star war remake.

Bên trên