IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Re: Ðề: Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Bạn kích hoạt giúp nhé
[email protected]

Không tìm thấy Email này trên hệ thống bác ơi. Bác kiểm tra lại xem có phải đăng ký bằng Email này không? Hoặc bác mở ứng dụng lên vào mục cài đặt. Đọc cho Em 5 số cuối của DeviceCode nhé.

3dong

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Không tìm thấy Email này trên hệ thống bác ơi. Bác kiểm tra lại xem có phải đăng ký bằng Email này không? Hoặc bác mở ứng dụng lên vào mục cài đặt. Đọc cho Em 5 số cuối của DeviceCode nhé.
Thế bác kích hoạt cho tài khoảng này nhé:
[email protected]

dokltd

Active Member
Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

đã dùng thử, nếu set cache đc như kodi thì thật tuyệt vời.

duongtu81

Member
Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

bác kích hoạt cho tài khoản này của mình với, mail [email protected]
Thanks bác.

Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Huy Phú đang đẩy mạnh dịch vụ chăm sóc khách hàng. Sẽ tiến hàng cải cách chế độ bảo hành khách hàng sẽ không phải chờ quá 7 ngày và sẽ luôn có box cho khách hàng mượn trong thời gian chờ bảo hành.

Vấn đề trên chỉ liên quan tới thắc mắc của khách hàng về chiêc remote :)

Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

đã dùng thử, nếu set cache đc như kodi thì thật tuyệt vời.

Cũng đang nghiên cứu bác, để làm được cần phải phát triển player riêng chứ MX player chưa đáp ứng được.

trai_sg

Member

em đã đăng ký tài khoản trên imovie,xem thử trên Wed thì thấy chất lượng hình ảnh bình thường,hay là phải mua code mới xem được chất lượng HD??? [email protected] tai khoản của em !!!

khoathu

Member

của mình nếu clik vào mục phim lẻ thì lại bắt đăng nhập, nhiều phim thì coi không đc luôn.

của mình nếu clik vào mục phim lẻ thì lại bắt đăng nhập, nhiều phim thì coi không đc luôn.

Cái này xảy ra khi bạn đang dùng phiên bản cũ. Sẽ bị thoát để đăng nhập lại và cập nhật phiên bản mới. Chỉ phiên bản này mới phải thoát ra thôi các phiên bản sau không cần thoát nhé bạn.

anhchau1234

Nếu không có key mà có acc vip fshare thì xem có được không ad

Chỉnh sửa lần cuối:

208132

Member
Ðề: Re: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Đã có bản IMovies for Phone dùng để điều khiển ứng dụng IMovies TV. Các bác có thể tải về tại đây: http://vietigniter.com/Sanpham/ImoviePhone
Hoặc tham khảo bài giới thiệu ở đây: http://www.hdvietnam.com/diendan/229-android-box/1057478-imovies-phone-ung-dung-xem-phim.html

bác HuyPhu ơi kích họat giúp em tài khoản với Device code của em là: 00205 email của em là: [email protected]
Cảm ơn bác nhiều.

Ứng dụng xem phim rất đẹp, hơn hẳn HDviet và DangcapHD
Bác kích hoạt giúp em tài khoản này nhé: [email protected]. DeviceCode 02771
cám ơn bác nhiều

Ứng dụng xem phim rất đẹp, hơn hẳn HDviet và DangcapHD
Bác kích hoạt giúp em tài khoản này nhé: [email protected]. DeviceCode 02771
cám ơn bác nhiều

Cám ơn bác đã ủng hộ. Của bác đã xong rồi nhé. Bác tải thêm ứng dụng trên điện thoại để điều khiển tivi bằng điện thoại nhé. http://www.hdvietnam.com/diendan/229-android-box/1057478-imovies-phone-ung-dung-xem-phim.html

Re: Ðề: Re: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

bác HuyPhu ơi kích họat giúp em tài khoản với Device code của em là: 00205 email của em là: [email protected]
Cảm ơn bác nhiều.

Đã tặng cho bác 3 tháng VIP trên thiết bị này rồi bác ơi. Muốn tiếp tục xem phim chất lượng cao bác phải nạp xu để đổi ngày sử dụng. Tuy nhiên tài khoản thường bác vẫn xem được 5 phim chất lượng trung bình mỗi ngày.

khong_ai_ca

Well-Known Member

Film chất lượng cao, hài lòng!

Bên trên