IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Ðề: Re: Ðề: Re: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Đã tặng cho bác 3 tháng VIP trên thiết bị này rồi bác ơi. Muốn tiếp tục xem phim chất lượng cao bác phải nạp xu để đổi ngày sử dụng. Tuy nhiên tài khoản thường bác vẫn xem được 5 phim chất lượng trung bình mỗi ngày.
bác này sướng thiệt, được tới 3 tháng vip, em chỉ được có 1 tháng mà cũng đã thấy sướng rồi.

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

bác này sướng thiệt, được tới 3 tháng vip, em chỉ được có 1 tháng mà cũng đã thấy sướng rồi.

Bác ấy được tặng trong chương trình khuyến mãi ra mắt ứng dụng hồi tháng 4. HIện tại chương trình đó hết rồi bác ơi.

colby

Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

nhờ bác kick hoạt tk vip dùm hôm nay có mua 1 con Q1 IV bên bác ấy

Ðề: Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Chứ ko lẻ vừa đóng tiền Ứng dụng, vừa đóng tiền Fshare à? Xem phim mà bị 2 cái tròng như vậy ai chịu nổi? Đang xem phim fshare - iso bluray - không cần vip nè. :D
Bác dùng add on gì đấy, cho em xin 1 vé được không :D
Mail: [email protected]

leminhloc

Member
Ðề: Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Bác chủ, cho em hỏi. Con Q10IV của em khi cài xem iMoive xong thi khi chạy app lần đầu tiên bị báo lỗi " KẾT NỐI ĐẾN SERVER, VUI LÒNG KIỂM TRA MẠNG LẠI SAU", em bị từ đêm qua đến bây giờ huhu, cài đi cài lại cũng bị hết, mong bác giúp đỡ

Re: Ðề: Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Bác chủ, cho em hỏi. Con Q10IV của em khi cài xem iMoive xong thi khi chạy app lần đầu tiên bị báo lỗi " KẾT NỐI ĐẾN SERVER, VUI LÒNG KIỂM TRA MẠNG LẠI SAU", em bị từ đêm qua đến bây giờ huhu, cài đi cài lại cũng bị hết, mong bác giúp đỡ

Bây giờ bạn vào còn lỗi không bạn. Email đăng ký của bạn là gì ạ?

HueHDplus

Member
Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Bác Huyphu kích hoạt giúp mình tài khoản [email protected] với ạ
Thanks bác chủ!

khoathu

Member

đa phần các phim không coi được bác chủ xem lại dùm.

Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Kích hoạt dùm mình với thanks.
[email protected]

Mình xem trên hệ thống thấy thiết bị Himedia của bạn đã được tặng 3 Tháng VIP từ hồi tháng 4, HIện tại bên mình chỉ hỗ trợ tặng VIP một lần thôi bạn ơi. Với tài khoản thường bạn vẫn có thể xem 5 phim mỗi ngày hoặc bạn có thể truy cập vào website http://imovies.vn để gia hạn. Bạn có thể xem hướng dẫn ở đây: http://imovies.vn/home/HuongDanKichHoatThietBi

laklak226

Member

send cho m key đi bạn hôm qua h xem toàn 720p ko chán lắm :[email protected]

nknhat85

Member

Bác Huyphu kích hoạt giúp mình tài khoản [email protected] với ạ
thanks bác

Đã có bản cập nhật mới fix một số rồi về vấn đề Remote mọi người tải về xem thử nhé.

Bên trên