IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

hungmh80

Active Member
Ðề: Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Các bác tiện thể làm thêm Add-on cho XBMC (KODI) xem cho chuyên nghiệp, lực lượng dùng KODI đông lắm bác ah, sẵn sàng chi tiền xem phim chất lượng cao nữa. Thân!

Trong kodi thì phần mềm Xfshare của bác @Thaini là quá đỉnh rồi , chẳng qua bác ấy ko kêu gọi donate thôi . Mấy cái apk ngoài chỉ dành cho ai không dùng Kodi thôi bác à .

hoainv213

Member
Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Công nhận cái XShare của bác @Thaini khi trước ngon thật. Nhưng dạo này k biết bị gì cứ báo lỗi. Đang đợi bác ấy cập nhật. Kodi thì dành cho tụi thích vọc như mình. CHứ ông cụ nhà mình thì chịu. Chỉ ưng cái gì mở sẵn lên là coi thôi. Rê chuột ông còn không nhìn rõ con trỏ chuột ở đâu (nếu không có kính lão). Tại mấy người già quen xài Remote để xem tivi. Không hỗ trợ được remote mỗi lúc muốn xem phải gọi con cháu mở giùm.

HueHDplus

Member
Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Công nhận cái XShare của bác @Thaini khi trước ngon thật. Nhưng dạo này k biết bị gì cứ báo lỗi. Đang đợi bác ấy cập nhật. Kodi thì dành cho tụi thích vọc như mình. CHứ ông cụ nhà mình thì chịu. Chỉ ưng cái gì mở sẵn lên là coi thôi. Rê chuột ông còn không nhìn rõ con trỏ chuột ở đâu (nếu không có kính lão). Tại mấy người già quen xài Remote để xem tivi. Không hỗ trợ được remote mỗi lúc muốn xem phải gọi con cháu mở giùm.

Mình vẫn đang xài ngon cái Plugin Xshare của bác @Thaini mà bác :). Bác cài bộ app này cho cụ nhà xem nhé (Youtube, ZingTV, FPTplay.. nó thiết kế chuyên dụng cho TV, điều khiển thuận tiện, đơn giản 100% bằng remote đi kèm box nên khỏi cần rờ tới chuột luôn bác nhé. Link tải đây ah: https://www.fshare.vn/file/QEFNTSCZN1YE
Chúc bác và cụ nhà vui :-bd

hoainv213

Member

Mình vẫn đang xài ngon cái Plugin Xshare của bác @Thaini mà bác :). Bác cài bộ app này cho cụ nhà xem nhé (Youtube, ZingTV, FPTplay.. nó thiết kế chuyên dụng cho TV, điều khiển thuận tiện, đơn giản 100% bằng remote đi kèm box nên khỏi cần rờ tới chuột luôn bác nhé. Link tải đây ah: https://www.fshare.vn/file/QEFNTSCZN1YE
Chúc bác và cụ nhà vui :-bd

Mấy cái này k có xem được FShare. Nên hơi phí cái tivi ở nhà. Nhưng cảm ơn bác. Em cứ down về nghịch thử xem sao.

children09

Well-Known Member

Không hiểu vì sao mấy hôm nay mình xem xong 1 phim, thoát ra là bị treo máy
Nâng lên bản mới nhất cũng bị. (ATV 3200)

Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Không hiểu vì sao mấy hôm nay mình xem xong 1 phim, thoát ra là bị treo máy
Nâng lên bản mới nhất cũng bị. (ATV 3200)

Cám ơn phản hồi của bạn nhé. Mình sẽ test lại trên ATV 3200 và fix lỗi sớm nhất ạ.

skd

Member

Của mình toàn bị full man hinh, mặt cứ dài thượt ra, ko xem đc mặc dù đã chỉnh phần: fit... 100%, nhưng chỉ là giả vì khi đó là hiện tượng bị che mất phụ đề chẳng hạn. Bạn xem lại nhé

trunghaitv

mới mua hôm 29 tháng 8 : con X8h plus combo A2 lite bên Huy Phú ( ủng hộ đi từ Cà Mau lên mua sẵn có dịp ) 3,390k . Mua xong về đến Cà Mau mở thẻ Bảo hành vàng ra thấy ghi ngày bảo hành 29/08/2014 b-( b-( b-( b-( b-(

ko có chuột ko dây forter nữa b-( b-( b-( b-( b-(

Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

mới mua hôm 29 tháng 8 : con X8h plus combo A2 lite bên Huy Phú ( ủng hộ đi từ Cà Mau lên mua sẵn có dịp ) 3,390k . Mua xong về đến Cà Mau mở thẻ Bảo hành vàng ra thấy ghi ngày bảo hành 29/08/2014 b-( b-( b-( b-( b-(

ko có chuột ko dây forter nữa b-( b-( b-( b-( b-(

Bạn gửi cho mình số điện thoại, địa chỉ để mình gửi lại nhé. Nhân viên lúc mở hộp ra cài đặt ứng dụng sau đóng gói hàng hóa lại quên bỏ vào. Xin lỗi vì sự thiếu sót này.

sangno1

Member

Sao mình xem lúc có sub lúc mất sub làm cách nào khắc phục đây bác

okuro

Member

Mình dùng Imovies chưa bao giờ xem được 1080 :( Toàn báo server quá tải mặc dù đã nhập tk Fshare VIP mới mua, đã tick Tải trực tiếp các kiểu? Với cả key để làm gì vậy bác HuyPhu?

Mình dùng Imovies chưa bao giờ xem được 1080 :( Toàn báo server quá tải mặc dù đã nhập tk Fshare VIP mới mua, đã tick Tải trực tiếp các kiểu? Với cả key để làm gì vậy bác HuyPhu?

Dạo này FShare có vấn đề để mình kiểm tra lại xem sao nhé bạn. Còn Key để kích hoạt VIP. Khi đã kích Hoạt VIP thì bác xem FShare được và không giới hạn số phim trong ngày bạn nhé.

---------- Post added 17-09-2015 at 14:00 ----------

Sao mình xem lúc có sub lúc mất sub làm cách nào khắc phục đây bác

Bạn cho mình tên phim bị mất để mình Up Sub bị thiếu ạ.

thuymien

Xin bác HUYPHU cho mình key VIP để xem IMovie.
Mail của mình : [email protected]
Thanks !

songtruong

minh vừa cập nhất phiên bản mới .
mình rất muốn trải nghiệm ứng dụng
bạn có thể cho mình xin key vip .
mail của mình là : [email protected]

Xin bác HUYPHU cho mình key VIP để xem IMovie.
Mail của mình : [email protected]
Thanks !

Mình chưa thấy Email của bạn trên hệ thống. Bạn mở ứng dụng IMovies lên vào mục cài đặt gửi cho mình 5 số cuối của Mã thiết bị và tên ứng dụng muốn kích hoạt trong 2 ứng dụng (iMovies for Android Box và IMovies for Phone) nhé

---------- Post added 18-09-2015 at 10:16 ----------

minh vừa cập nhất phiên bản mới .
mình rất muốn trải nghiệm ứng dụng
bạn có thể cho mình xin key vip .
mail của mình là : [email protected]

Bạn mở ứng dụng IMovies lên vào mục cài đặt gửi cho mình 5 số cuối của Mã thiết bị và tên ứng dụng muốn kích hoạt trong 2 ứng dụng (iMovies for Android Box và IMovies for Phone) nhé

songtruong

Ðề: Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Mình chưa thấy Email của bạn trên hệ thống. Bạn mở ứng dụng IMovies lên vào mục cài đặt gửi cho mình 5 số cuối của Mã thiết bị và tên ứng dụng muốn kích hoạt trong 2 ứng dụng (iMovies for Android Box và IMovies for Phone) nhé

---------- Post added 18-09-2015 at 10:16 ----------

Bạn mở ứng dụng IMovies lên vào mục cài đặt gửi cho mình 5 số cuối của Mã thiết bị và tên ứng dụng muốn kích hoạt trong 2 ứng dụng (iMovies for Android Box và IMovies for Phone) nhé

[email protected]

00171 bác nhé
chờ tin bác 8->

dangtrinhct

Active Member

Mình đăng ký đã lâu và được báo đã kích hoạt, nhưng khi mở ứng dụng và kiểm tra trên web thì thiết bị chưa kích hoạt. mong ad xem lại :
mail: [email protected]
thiết bị Android Box: Q3 IV Mã thiết bị: 00360

Bên trên