Internet radio có dùng được ở VN không?

cocsku

Re: Ðề: Internet radio có dùng được ở VN không?

Stream magic 6 chơi mọi loại đài trên thế giới nhé, em thích nhất đài phát cho các tài xế xe tải chạy liên bang của hoa kỳ hoặc đài nhạc đongf quê rất chất

Các đài trên toàn thế giới, ngoại trừ việt nam. Không hiểu sao không có đài nào của Việt nam, trong khi Campuchia có mấy đài

dungtoandung

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Internet radio có dùng được ở VN không?

Các đài trên toàn thế giới, ngoại trừ việt nam. Không hiểu sao không có đài nào của Việt nam, trong khi Campuchia có mấy đài

Không phải dò đâu các bác, chỉ cần cài trình điều khiển trên Ipad, các bác sẽ thấy rất trực quan và dễ tìm, chọn country vietnam sẽ ra các đài kể cả FM.
P/S: nhìn trên màn hình bé tý tẹo của SM6 thì rất oải.

cocsku

Re: Ðề: Re: Ðề: Internet radio có dùng được ở VN không?

Không phải dò đâu các bác, chỉ cần cài trình điều khiển trên Ipad, các bác sẽ thấy rất trực quan và dễ tìm, chọn country vietnam sẽ ra các đài kể cả FM.
P/S: nhìn trên màn hình bé tý tẹo của SM6 thì rất oải.

Em dùng chương trình cài trên android bác ạ, thì country không có nước Vietnam luôn mới ức chứ. Có đúng một đài tiếng Việt là Cherry radio được đăng ký ở Melburn.
Nếu trên Ipad tìm được đài Vietnam thì bác hướng dẫn kỹ hơn chút nữa giúp em với

meomeohd

Ðề: Internet radio có dùng được ở VN không?

em nghĩ là dùng tốt, nguyên lý là dùng internet để truy cập các kênh phát radio, tuy nhiên cần phải check lại Wifi có phù hởi với access point mà bạn đang có hay không

Bên trên