IPTV của Viettel?

Ðề: IPTV của Viettel?

Trời mình tính lắp thêm IPTV của VT để test thử nhưng nghe bác nói có kênh K+ là mình hiểu lun.hjc.Thuê bao chác cũng khủng lắm đây.hjc

Thử nghiệm nên rẻ, sao này cũng tương đương FPT thôi. Chỉ có SPT và VNPT là không bắt tay với K+ thôi.=))

jack_113

Có bác nào đã xài Net TV rùi không, cho em hỏi chút, thanks

jack_113

Mình cũng đang dùng, bác hỏi gì mình trả lời được thì trả lời ngay

Hi mình hỏi là bác Net TV lắp đặt được ở những tỉnh nào rùi, phí lắp đặt và giá thuê bao thế nào rùi, có mấy kênh K+ và VTC HD không, bác nào xài thì chụp màn hình TV, chính và khi vào từng chuyên mục cho em chiêm ngưỡng với, và cả cái bộ giải mã nữa, số điện thoại để lắp Net TV nữa, thanks các bác nhiều

Kanvin90

Banned

Hi mình hỏi là bác Net TV lắp đặt được ở những tỉnh nào rùi, phí lắp đặt và giá thuê bao thế nào rùi, có mấy kênh K+ và VTC HD không, bác nào xài thì chụp màn hình TV, chính và khi vào từng chuyên mục cho em chiêm ngưỡng với, và cả cái bộ giải mã nữa, số điện thoại để lắp Net TV nữa, thanks các bác nhiều

NetTV ko có dính dáng gì đến K+ cả.
Dùng NetTV bác phải là nhân viên gì đó của Viettel..:))

quocchuan

Member

Em tham khảo ở đây này: http://www.hdvietnam.com/diendan/80...-nettv-xem-truyen-hinh-theo-cach-cua-ban.html

miquy2006

Nhà mình ko lắp được mạng VNPT
Chỉ có mạng VT
Giờ muốn lắp MyTV thì phải chuyển nhà :(

Khổ ghê

Ở Việt Nam còn chỗ nào không lắp đc mạng VNPT vậy bác...:O..Bác ở Quần Đảo Trường SA - xa xôi à...:-S

CÁi bác này nói kỳ vậy ?
Vẫn có nhiều nơi mà đường truyền ADSL chưa phục vụ tới chự bộ.Ví dụ như trong rẫy, hay trên núi...

quocchuan

Member

Ở Việt Nam còn chỗ nào không lắp đc mạng VNPT vậy bác...:O..Bác ở Quần Đảo Trường SA - xa xôi à...:-S

Em nói thế là không chính xác, ngay cả ở Hà Nội cũng có nhiều chỗ không có cáp VNPT lắm: ví dụ: một số chung cư cao tầng đã được các nhà cung cấp bao thầu: có chung cư chỉ có cáp VNPT, có chung cư chỉ có Viettel và có chung cư chỉ có điện lực. Và ở các chỗ này muốn dùng dịch vụ khác là hoàn toàn không thể.

vnucfl

tôi đang dùng nettv của viettel nói chung các kênh dc. Xem dc 86 kênh, trong đó có 3 kênh SCTV, SCTV 1 , SCTV4 là bị vỡ tiếng ko thể nghe dc ,mà lại rơi toàn vào 3 kênh hay mới chết chứ . Mình đã gọi điện kỹ thuật ktra nhưng pó tay ko làm dc. Có lẽ Nettv còn lâu mới cung cấp rộng rãi dc . Hiện nay chưa có các kênh K+ . Các kênh VTC chỉ có 1 vài kênh thôi , hôm nọ có logo VTC16 giừo nó cắt bụp rùi

HDTâyNinh

tôi đang dùng nettv của viettel nói chung các kênh dc. Xem dc 86 kênh, trong đó có 3 kênh SCTV, SCTV 1 , SCTV4 là bị vỡ tiếng ko thể nghe dc ,mà lại rơi toàn vào 3 kênh hay mới chết chứ . Mình đã gọi điện kỹ thuật ktra nhưng pó tay ko làm dc. Có lẽ Nettv còn lâu mới cung cấp rộng rãi dc . Hiện nay chưa có các kênh K+ . Các kênh VTC chỉ có 1 vài kênh thôi , hôm nọ có logo VTC16 giừo nó cắt bụp rùi

Vậy mà có Bác nói là đã có thêm các kênh K+, nhưng xem phải trả tiền thêm.:D

leduclc

Tại sao không thấy Viettel Nettv trên mạng nhi?hay viettel chỉ cung cấp riêng chi những ng trong nhành?

duongtu81

Member

Một mặt hàng mới đem ra kinh doanh phải có thử nghiệm.Ngon lành thì mới phát triển đc chứ, cái này đang thử nghiệm nên đối tượng là cán bộ làm trong cty là đúng thôi.Mỉnh chỉ hy vọng VT ra thêm 1 dịch vụ mới để người tiêu dùng có thêm sự lựa chọn.Chứ giờ xem tivi ng tiêu dùng đang bị bắt chẹt quá thể.

Bên trên