K+ bắt đầu chiến dịch của mình

quangyuan

Member
Theo thông tin mới nhận thì bắt đầu từ ngày 1 tháng 8 k+ sẽ tiến hành 1 đợt giảm giá cho thuê bao đăng ký gói 72 kênh , theo đó khi KH đăng kí mới gói này thì được giảm giá thiết bị tới 550 ngàn đồng . Như vậy gói 72 kênh 3 tháng chỉ còn 1550 ngàn rẻ hơn cả gói 58 kênh 3 tháng thế mới lạ

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: K+ bắt đầu chiến dịch của mình

Em mạnh dạn dự đoán nếu mua đầu thu K+ có khi khuyến mại 1 năm gói Access luôn =))

tin chính xác không bác. mình đang đợi nó giảm giá linh kiện rồi lắp nè @@

K+ thực hiện chiếc dịch xả hàng SD, sau nay chú tâm vào phát triển HD.

Thế em muôn lắp tron gói K+ HD thì mất tất cả bao nhiêu bác?

dhpaul

Well-Known Member

Thì vẫn cái giá niêm yết trên website K+ thôi chứ đâu =)) trừ khi K+ HD cũng có thông báo khuyến mại :-"

minhhuub

Active Member

Chờ khuyến mãi gia hạn HD+ ;)) còn lại ko quan tâm 8->

hoangmk

Member

Thì vẫn cái giá niêm yết trên website K+ thôi chứ đâu =)) trừ khi K+ HD cũng có thông báo khuyến mại :-"

Thế em muôn lắp tron gói K+ HD thì mất tất cả bao nhiêu bác?

Nếu chịu khó tìm hiểu thì vẫn có đại lý giảm giá 800K cho đầu thu gói K+ HD. Nếu ở SG thì có thể chọn Phan Khang, hồi tháng 7 mình lắp ở đó, gói K+ HD 6 tháng tổng cộng là 4t4 thay vì 5t2 như trên website

ducthang

Vấn đề là tiền cước hàng tháng quá cao, Thanh toan cũng mệt mỏi lắm trong thời buổi Kinh tế hiện nay

hoangmk

Member

Vấn đề là tiền cước hàng tháng quá cao, Thanh toan cũng mệt mỏi lắm trong thời buổi Kinh tế hiện nay

Tôi nghĩ giá cước gói HD của K+ chỉ cao khi so với các nhà cung cấp khác, còn nếu so với mức giá trong đời sống hiện nay thì cũng chẳng là gì. Nếu bạn đã có tiền mua TV LCD để xem HD thì chẳng lẽ không thể tiết kiệm chi tiêu chút ít để đóng tiền cước 270K/tháng sao?

dtsexpert

Active Member

Tôi nghĩ giá cước gói HD của K+ chỉ cao khi so với các nhà cung cấp khác, còn nếu so với mức giá trong đời sống hiện nay thì cũng chẳng là gì. Nếu bạn đã có tiền mua TV LCD để xem HD thì chẳng lẽ không thể tiết kiệm chi tiêu chút ít để đóng tiền cước 270K/tháng sao?
mặc dù tiền mất giá, nhưng 270k/thang cũng là lớn so với phần lớn những bạn có thu nhập trung bình
270k / thu nhập trung bình của dân VN, rồi so tỷ lệ các nước ngoài khác là biết liền

duyen_pham

Re: Ðề: K+ bắt đầu chiến dịch của mình

bác nói vừa đúng vừa sai ! ko thể nói là đắt, mà phải nói là nhiều tiền hơn.
giá cước k+ nhiều tiền hơn nhà cung cấp khác vì nó ko những có bản quyền mà còn độc quyền bđ....(super sunday, laliga, seria). thêm công nghệ motfoot..- mùa giải tới mới đúng với cái giá của nó --> cũng ko đắt vì tiền nào của đó mà, ==> yêu bóng đá yêu k+
còn nếu so với mức giá trong đời sống hiện nay cũng hơi mặn đấy 270kx12= 3240.

duyen_pham

Re: Ðề: K+ bắt đầu chiến dịch của mình

mong K+ tập trung hơn cho thuê bao HD :X

mình nghĩ k+ nên có 1 gói chuyên kênh HD(dành cho người yêu bóng đá): ngoài 6 kênh VTV ra thì chỉ cần có 8 kênh HD là ok! theo thực tế mình sử dụng thì ngoài bóng đá k+1,ns. thêm phim , giải trí, thẻ thao, khám phá ra thì chẳng bật mấy kênh còn lại bao giờ,
như vậy giá tb giảm, người yêu bóng sẽ có nhiều cơ hội được sử dụng HD, giá vừa phải, vấn đề chỉ còn là thiết bị samsung đầu cuối! các bác thấy thế nào cho ý kiến nhé!

dencalang

Member

Sao tôi vào Website không thấy có thông báo gì cả nhỉ. Đang ngóng cái vụ này mà chưa biết như thế nào để lắp 1 chiếc về xem.
Sốt ruột quá

princetq

Member

K+ đã chính thức tăng giá thuê bao gói access+ lên 65k một tháng. Với các thời hạn 6 và 3 tháng thì mức phí lần lượt là 70 và 75k/1 tháng.
Khuyến mại mới của K+ dành cho gói premium+ là giảm giá 550k cho một bộ thiết bị khi khách mua gói premium+. Giá thuê bao giữ nguyên.
Ngoài ra, còn biết thêm được 2 trân K+ độc quyền giải Ý và TBN có mã trận là 1 và 3.
Hiện tại kênh CELESTIAL MOVIES đã được gỡ logo khỏi danh sách kênh của K+ trên website, thực tế là kênh này đang phát trùng tín hiệu với kênh K+PC. Nên số kênh sd thực tế hiện tại là 71 chứ không phải 72 kênh. Tuy nhiên, việc gỡ kênh CELESTIAL MOVIES theo em là cần thiết vì kênh đấy chẳng ma nào thèm xem nên việc gỡ ra là hoàn toàn đúng, để nhường chỗ cho kênh khác.
Chi tiết các bác xem trên web của chúng nó thì biết Trang chủ - Truyền hình số vệ tinh K+
Vẫn chẳng thấy có thông tin gì về việc tăng kênh cả. Chán thật!!!

Bên trên