K+ bắt đầu chiến dịch của mình

Ðề: K+ bắt đầu chiến dịch của mình

Chỉ có ai đăng ký gói pre 12tháng mới mua đc já đó.còn lại thì chém 1.5t thôi

vcidth

Active Member

Báo cáo tài chính quý 2/2012; VSTV lỗ hơn 500 tỷ đồng, hiện đã quá thời hạn thanh toán hợp đồng với teravision được gần 1 năm mà VSTV vẫn chưa thanh toán. Vì vậy đầu tháng 7/2012, teravision đã chính thức cắt Hợp đồng với VSTV. Trong tháng 8 này VSTV phải gỡ bỏ hệ khóa mã Nagra3 ra khỏi hệ thống, và trong thời gian tìm một hệ khóa mã mới; rất có thể VSTV phải dùng lại hệ khóa mã viaccess =))
Việc tìm kiếm một hệ khóa mã an toàn mới đòi hỏi rất nhiều thời gian, nhất là trong bối cảnh VSTV vừa mất uy tín nghiêm trọng trong việc thực hiện hợp đồng với teravision nên rất nhiều khả năng anh em chơi DVB sẽ được bay bổng với những trận đấu đỉnh cao cùng công nghệ HD :p

(Thông tin này là em hóng được thôi nhé :p, cụ nào có thông tin chính thức vào xác nhận phát :D)

Gió máy mạnh quá bác ơi =)) vì nếu như K+ gỡ bỏ hệ khóa mã Nagra3 ra thì toàn bộ đầu thu K+ hiện tại trừ ODS4000V ra thành sắt vụn cả loạt =))

Gió bão chắc đã đi qua :)), em thấy Card Nagra của K+ vẫn chạy ầm ầm, em còn nghe thông báo là từ mùa giải này VTV sẽ khóa mã tất các trận C1 trên kênh VTV2 và VTV3 phát từ vệ tinh để tránh tràn sóng (giống EURO 2012), chỉ những đầu thu dùng thẻ mới xem được.

HDVIP2001

Ðề: Re: K+ bắt đầu chiến dịch của mình

Kể cả K+ có lỗ đi nữa thì ông AVG và ông VTC cứ bắc ghế mà ngồi chờ, chưa kể nếu K+ mà sập tiệm đi nữa, nhưng với số tiền mua bản quyền như thế đố ông VTC và ông AVG mua được đấy

Lỗ quá thì kết hợp bán lại bản quyền là gỡ được ít...thằng kinh doanh nào đâu có ngu để bị phá sản. Thằng VTC,AVG không thèm mua thì ăn cho hết đống đó...

Lỗ quá thì kết hợp bán lại bản quyền là gỡ được ít...thằng kinh doanh nào đâu có ngu để bị phá sản. Thằng VTC,AVG không thèm mua thì ăn cho hết đống đó...

gió bão đã qua mà vẫn còn có người bàn chuyện lời lỗ????

HDVIP2001

gió bão đã qua mà vẫn còn có người bàn chuyện lời lỗ????

Lo hứng đá đi, còn nhiều chuyện lo chuyện người khác. Mấy thằng chỉ đi soi câu chữ thì chả có thời h làm cái khác được ...đúng là đồ Homo

giotle

Re: Ðề: Re: K+ bắt đầu chiến dịch của mình

Lỗ anh em dc nhờ xem miễn phí ;))

dtsexpert

Active Member

em tra tư\ điễn thi hinh như la\ mặt gái thân trai
chẳn nhẽ em ĐIêu la vậy sao ?

em tra tư\ điễn thi hinh như la\ mặt gái thân trai
chẳn nhẽ em ĐIêu la vậy sao ?

diễn đàn mình không biết sao lại để yên cho thành viên đó xúc phạm nhân phẩm vậy đó anh, em lên tiếng là "dính chấu" nên lựa chọn im lặng.

ttung94

Active Member
Re: Ðề: Re: K+ bắt đầu chiến dịch của mình

...đúng là đồ Homo
Đề nghị các mod có biện pháp xử lý những trường hợp như thế này. Đây là diễn đàn về công nghệ chứ không phải nơi để nhục mạ người khác, hơn nữa đây không phải là lần đầu thành viên HDVIP2001 có những câu chữ xúc phạm thành viên khác (cụ thể là em Điêu) như thế này.

Jay Miz

Member
Ông HDVIP2001 đang biến 4rum thành cái chợ đấy à :|, không ưa thì thôi đừng rep, cứ ai ông không ưa là nhục mạ chắc

HNT24681

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: K+ bắt đầu chiến dịch của mình

Đề nghị các mod có biện pháp xử lý những trường hợp như thế này. Đây là diễn đàn về công nghệ chứ không phải nơi để nhục mạ người khác, hơn nữa đây không phải là lần đầu thành viên HDVIP2001 có những câu chữ xúc phạm thành viên khác (cụ thể là em Điêu) như thế này.

Em hoàn toàn đồng ý với cụ. Đề nghị MOD xử lý nghiêm khắc để làm gương cho các thành viên khác. Nếu có thể, đề nghị band IP để không thể tham gia diễn đàn này được nữa. Chúng ta không thể để 1 con sâu làm rầu nồi canh, diễn đàn có rất nhiều người ghé thăm; đọc được những command này người ta sẽ nghĩ gì về diễn đàn này?

sukhoi84

Tryền hình cáp cũng tăng giá rồi, các nhà cung cấp dịch vụ truyền hình đang tăng giá co bằng K+ rồi

anhducdiesel

=)) em thấy các đài khác tăng cao hơn chứ như hà nội hay vctv hơn 100k còn gì

Bên trên