K+ biến khách hàng thành thượng đế =))

Ðề: K+ biến khách hàng thành thượng đế =))

Trong thread này có tôi thấy có ít nhất 2 nội gián của K+ là thegioi05 và thần điêu. Cãi nhau với 2 chú này làm gì cho mệt. Giải tán thread này thôi. ANTI K+. FINISH HERE!!!

Gì mà gián điệp với nội gián nghe ghê quá đi, K+ nó hay thì nói hay,nó mà dở thì nói dở chứ có nói hơn gì đâu.
nó có gói Access 50k/tháng thì nói 50k/tháng chứ có thêm bớt gì đâu nè.

Chỉ có những kẻ ngu mới dùng K+

họ ngu mà họ xem bóng đá có chất lượng,nhiều giải,xem super sunday và nhiều kênh độc quyền,còn có người trả tiền cao (tiền net) xem ít và khó khăn thì không ngu anh à.

hung_vu242000

Em biết mà,mà thiếu nhiều lựa chọn EPL như 5 trận trùng giờ,giải Đức,Braxin,Nam Mỹ anh à,chưa kể hài,phim châu á,YanTV... nên chưa thấy hấp dẫn.

Mấy kênh này cho anh tiền bảo xem thì anh lấy tiền chứ cóc xem nhá. Nhảm thấy mợ!

Chú ăn lương để PR anh không trách chú đâu, cuộc sống mà. Nhưng chú nên nhận thấy là càng PR thì mọi người càng tẩy chay, hiệu ứng ngược đấy :D

thegioi05

Active Member

Trong thread này có tôi thấy có ít nhất 2 nội gián của K+ là thegioi05 và thần điêu. Cãi nhau với 2 chú này làm gì cho mệt. Giải tán thread này thôi. ANTI K+. FINISH HERE!!!
Ai làm cho K+ thì gọi là nội gián, ai làm cho VTC mà lên diễn đàn chắc gọi là anh hùng hay là vĩ nhân quá.

thegioi05

Active Member

Tôi đang chỉ cho chú thấy có lựa chọn hấp dẫn hơn K+ của chú, đang cho chú tự thấy K+ móc túi như thế nào, K+ biến khách hàng thành thượng đế ra sao.
Chú cứ bám vào mấy cái kênh này để mặc định chọn K+ thì còn gì để bàn nữa. Chú cho rằng mấy kênh đấy hay, vậy anh hỏi chú: Nhứng người chỉ có khả năng trả 50k/tháng họ thích xem mấy kênh đấy hơn hay họ thíc xem HBO,STAR MOVIE, Discovery, các đài TH tỉnh nhà của họ..... hơn? Cái này chắc Kplus chưa khảo sát nhỉ.
Móc cái gì mà móc túi, mình có tiền hay không có tiền thì tự móc túi ra mà xài K+, nó có ép xài đâu.

hung_vu242000

họ ngu mà họ xem bóng đá có chất lượng,nhiều giải,xem super sunday và nhiều kênh độc quyền,còn có người trả tiền cao (tiền net) xem ít và khó khăn thì không ngu anh à.

Lần đầu tiên mới nghe có thằng ám chỉ dùng net là ngu X(

Anh dùng net chủ yếu để cho công việc và đọc tin tức, Sopcast chỉ là phụ nhé.

Anh hỏi khí không phải, chú có dùng internet không, hay tối ngày chỉ ôm cái K+, và chú vào đây hóng hớt bằng gì, đừng hợm hĩnh bảo anh là bằng 3G nhé!

hung_vu242000

Lý luận ngu vãi... Lần đầu tiên mới nghe có thằng ám chỉ dùng net là ngu X(

Anh hỏi khí không phải, chú có dùng internet không, hay tối ngày chỉ ôm cái K+, và chú vào đây hóng hớt bằng gì, đừng hợm hĩnh bảo anh là bằng 3G nhé!

Lý luận ngu vãi... Lần đầu tiên mới nghe có thằng ám chỉ dùng net là ngu X(

anh lại chụp mũ em rồi.
"người trả tiền cao (tiền net) xem ít và khó khăn thì không ngu anh à."

em nói không ngu mà,chứ có nói ngu đâu? bắt đền anh à nhen.
hay là do anh suy bụng ta ra bụng mình,bớt giận anh,làm gì mà mặt đỏ ghê thế, em sợ.

giangcc18

Member

Móc cái gì mà móc túi, mình có tiền hay không có tiền thì tự móc túi ra mà xài K+, nó có ép xài đâu.

hehe, mấy chú hay mấy cô này PR cũng dốt nữa: Các đồng chí ăn nói thiếu suy nghĩ: ai ngu - ai không ngu, đừng có thanh minh là: em chỉ lấy việc luận việc, tớ nghe thấy ngứa tay - phải gõ đây. Tớ thì sau này chửa biết, chứ bây giờ dứt khoát tẩy chay thằng K+. Thà xem trên net, thà xem ngoài quán, thà uống bia phê mà đi ngủ - không xem nữa (lại được vợ khen :>), K+ đừng hòng thò tay vào túi tớ bằng cách làm ..... xin lỗi các bác: KO nói ra được!
Tớ nói thật: Tiền lắp đặt K+ đối với tớ chả ghê gớm gì, nhưng ...cái cách làm. Tớ đi du lịch, đi ăn, hay gì chăng nữa: Ai vui vẻ, ai phục vụ tốt thì dùng. Thế này thì khác gì CƠM TÙ.
Tại quản lý của mình thôi, tại dân mình thôi. Chứ lật lại vụ Vedan: chầy bửa ko bồi thường, quản lý nhà nước bó tay. Khi mà các hệ thống siêu thị từ chối bán hàng, dân đồng loạt tẩy chay (đến em chẳng quan tâm đến bếp núc, cũng dặn vợ là dứt khoát không mua sản phẩm nào của Vedan ): ĐỀN NGAY TẮP LỰ Ạ!!!
Em mong các bác như em: Chuyển sang đi quán (nhận tiện off ạ :x), chuyển sang xem phim HD nhiều vào, uống bia nhiều vào (cái này VN mình có lợi, chứ không phải bọn bắt mình ăn cơm tù) mà vợ lại yêu mình hơn.

TẨY CHAY THẰNG K+ ĐÊ BÀ CON ƠI!

hung_vu242000

Nguyên văn bởi dieplanga
Chỉ có những kẻ ngu mới dùng K+

Vãi đ. với chú này. Anh không chụp mũ chú nhá. Chú xem lại cả câu chú trả treo với dieplanga đi, đừng có cắt ra như vậy.

Dĩ nhiên anh cũng không đồng ý với câu nói đó của dieplanga.

giangcc18

Member

Thôi mà các bác,chấp nhận sự thật đi.
Sự thật là K+ vẫn độc quyền EPL,họ vẫn thắng thế khi mà chỉ cần 50.000đ/tháng thì vẫn được xem EPL,Đức,C1 Nam Mỹ....

lại đọc được đoạn này...lại ức chế

Cái sự thật cần được chấp nhận ấy, tớ bỏ vào chỗ có cái cần giật nước và...giật nước chứ sao nữa.

Mà phải thoai, nick của đồng chí: ...ĐIÊU

hung_vu242000

Haha, Anh thấy chú Năm bán bản quyền câu này cho bọn điện lực hay cấp nước được đấy. Mỗi lần điện/nước tăng giá, dư luận chỉ trích móc túi người dân, cứ lấy câu này dùng được. Đại để: "Chúng tôi đâu có móc túi các đồng chí nhân dân, ai có tiền thì tự móc túi ra mà xài, chúng tôi đâu có ép xài đâu". Chú tha hồ mà giàu...

Vãi đ. với chú này. Anh không chụp mũ chú nhá. Chú xem lại cả câu chú trả treo với dieplanga đi, đừng có cắt ra như vậy.

Dĩ nhiên anh cũng không đồng ý với câu nói đó của dieplanga.

Anh cứ chụp mũ em hoài,em vẫn giữ quan điểm là nói "không ngu"

giangcc18

Member

Tớ mà là mod thì chuyển thread này vào mục "mua bán". Chả thà các chú rao bán hàng "phạch" của mình thì nó đi một nhẽ, chứ đằng này...Thôi nốt lần này tớ chả buồn ném đá nữa, thêm bực mình, thêm buồn cho cách quản lý của mấy ổng có quyền quản lý!

danvt

Well-Known Member

Chú Điêu nói sai rồi, người ta trả tiền net cao ko phải chỉ mỗi xem TV online đâu, còn cả trăm cả ngàn thứ trên đấy nữa chứ

Chú Điêu nói sai rồi, người ta trả tiền net cao ko phải chỉ mỗi xem TV online đâu, còn cả trăm cả ngàn thứ trên đấy nữa chứ

Bởi vậy em đâu có chửi họ gì đâu,chỉ chửi những ai đang dùng vài chục k/tháng,tự nhiên phải trả thêm đến 300k/tháng chỉ để xem thêm sóp cáp gì đó mà thôi.

quocchuan

Member

Bởi vậy em đâu có chửi họ gì đâu,chỉ chửi những ai đang dùng vài chục k/tháng,tự nhiên phải trả thêm đến 300k/tháng chỉ để xem thêm sóp cáp gì đó mà thôi.

Vậy thì mình sẽ cắt hết net niếc gì đấy đi và chỉ ôm cái Tivi và cái đầu thu của K thôi nhỉ :-@.

Nói không phải khen chê gì cả: MÌnh có thằng em rể, nó mua chiếc Vespa và được tặng bộ K và khuyến mại thuê bao 6 tháng, hỏi nó xem tình thế nào thì nó chỉ có nói 1 câu:
Cái này chán b... mịa anh ạ, hết 6 tháng khuyến mại em bỏ chứ mỗi tháng mất mấy trăm nghìn để làm cái gì đâu. Anh xem có ai mua lại cái đầu thu và chảo của K thì bảo em nhé.

Chuyện ở trên là thật 100% anh em nào ở TPHCM có nhu cầu mua đầu thu và chảo của K (mới dùng 1 tháng) thì PM cho mình, đảm bảo giá rẻ và hàng mới 99%.
Tel: 0983650979

Vậy thì mình sẽ cắt hết net niếc gì đấy đi và chỉ ôm cái Tivi và cái đầu thu của K thôi nhỉ :-@.

Nói không phải khen chê gì cả: MÌnh có thằng em rể, nó mua chiếc Vespa và được tặng bộ K và khuyến mại thuê bao 6 tháng, hỏi nó xem tình thế nào thì nó chỉ có nói 1 câu:
Cái này chán b... mịa anh ạ, hết 6 tháng khuyến mại em bỏ chứ mỗi tháng mất mấy trăm nghìn để làm cái gì đâu. Anh xem có ai mua lại cái đầu thu và chảo của K thì bảo em nhé.

Chuyện ở trên là thật 100% anh em nào ở TPHCM có nhu cầu mua đầu thu và chảo của K (mới dùng 1 tháng) thì PM cho mình, đảm bảo giá rẻ và hàng mới 99%.
Tel: 0983650979

không xài thì đập bỏ đi anh,bán lại là anh và em anh xem như tiếp tay cho K+ kinh doanh rồi,hay cho em đi.

Bên trên