K+ biến khách hàng thành thượng đế =))

haithn

Ðề: K+ biến khách hàng thành thượng đế =))

các kênh VTC HD của VTC sản xuất làm chán quá, hình ảnh cứ ảo ảo, ko chất lượng, bịp bợm đến thế là cùng, nhất là kênh ESPN nó bảo HD, HD đâu , HD chỗ nào, chả khác gì tôi xem phim DVD cả, ESPN HD mà nhìn người lùn như SD kéo giãn...:))...bịp bợm mà thu của ng` ta cả 5trieu cái đầu Thu, cả trăm ngàn 1 tháng...tẩy chay nốt VTC đi.

thegioi05

Active Member

Sao dạo này lắm thằng quảng cáo cho bọn mất dạy, vô lương tâm K+ này thế nhỉ
Cũng nhờ thằng K+ mà VTC mới tung chương trình khuyến mãi, bộ 4T mới vào cuộc về bản quyền truyền hình, HCTV mới có dịp PR bằng việc tiếp sóng Truesport, VTC mới tuyên bố kinh doanh bằng chất xám, SCTV mới tăng giá, bà con ra đường xem Super sunday do HTVC mở, và cũng nhờ K+ mà khách hàng xài đầu DTH củ có thể xem được EPL chỉ với 50k một tháng.

Chỉnh sửa lần cuối:

knnam

HD Bình Dân

Cũng nhờ thằng K+ mà VTC mới tung chương trình khuyến mãi, bộ 4T mới vào cuộc về bản quyền truyền hình, HCTV mới có diệp PR bằng việc tiếp sóng Truesport, VTC mới tuyên bố kinh doanh bằng chất xám, SCTV mới tăng giá, bà con ra đường xem Super sunday do HTVC mở, và cũng nhờ K+ mà khách hàng xài đầu DTH củ có thể xem được EPL chỉ mới 50k một tháng.

thế fải cám ơn nó nữa ah,chết sặc mất :))

lanovia

thì bác khỏi cảm ơn,xoắn lên làm gì?

nhamvt

Member

các kênh VTC HD của VTC sản xuất làm chán quá, hình ảnh cứ ảo ảo, ko chất lượng, bịp bợm đến thế là cùng, nhất là kênh ESPN nó bảo HD, HD đâu , HD chỗ nào, chả khác gì tôi xem phim DVD cả, ESPN HD mà nhìn người lùn như SD kéo giãn...:))...bịp bợm mà thu của ng` ta cả 5trieu cái đầu Thu, cả trăm ngàn 1 tháng...tẩy chay nốt VTC đi.

Bác đòi hỏi cao thế. Mình mới lắp VTC thấy 2 kênh hd01 hd02 khá là hay.
Thỉnh thoảng kênh HD1 có chiếu không đúng chuẩn nhưng chất lượng hình ảnh vẫn đảm bảo. Về nội dung khá phong phú.
Kênh HD2 khá là hay, so với các kênh chuyên phim chuẩn sd ăn đứt (về nội dung nhé, chất lượng thì khỏi so sánh :D)
Khênh HD3 thì không đúng sở thích của mình nên it khi xem ;)).

Kết luận một câu "Đáng đồng tiền bát gạo" ( trích của mấy chú bên VTC =)) )

hnvn1234

Member

Thôi mà bác ,những năm 80 qua lâu rồi, vào WTO thì phải chấp nhận cuộc chơi. Không có chuyện không bỏ tiền mà vẫn xem EPL đâu,VTC mặt đất thì cũng phải mua cái đầu.
Thời buổi kinh tế thị trường thì làm sao nộp thuế nhiều là tốt,đừng để đồng tiền đứng yên là tốt.

Mấy năm trước xem truyền hình cáp được free à?????
Chấp nhận cuộc chơi rồi đấy chứ. Nhưng nay Kư+ có cho mọi người được chọn lựa không????? Vậy nó là tốt hay xấu????
Thế còn 3 năm trước thì sao.! không nói nhiều chắc bạn hiểu rõ.
VTC độc quyền 3 năm. VTV không được phát sóng. Tất cả người dân Việt phải mua đầu thu của VTC! Cả nước Việt Nam bất bình, nhân dân VN bất bình. NẾU KHÔNG CÓ THẰNG VTC CHẮC CHẮN KHÔNG THÊ CÓ CHUYỆN NGOẠI HẠNG ANH RƠI VÀO TÌNH CẢNH NÀY! và mọi người đều có thể xem trên truyền hình quốc gia.!
TẨY CHAY THẰNG VTC + (hợp tác với trung hoa)

Trước đây VTC có độc quyền nhưng dân vẫn xem được trên ESPN, Star, true. Còn bây giờ thì sao???????

Chỉnh sửa lần cuối:

Trước đây VTC có độc quyền nhưng dân vẫn xem được trên ESPN, Star, true. Còn bây giờ thì sao???????

bác ở nơi có cáp thì xem được, chứ những ai ở chỗ không có cáp (cái này thì nhiều à) thì lấy gì mà xem hả bác? bởi vậy giờ đây dù ở nơi đâu trên đất Việt này thì chỉ cần bỏ ra 50.000đ/tháng là xem được EPL rồi.
Nên nghĩ về người khác còn hơn chỉ nghĩ về bản thân mình bác à.

Thế còn 3 năm trước thì sao.! không nói nhiều chắc bạn hiểu rõ.
VTC độc quyền 3 năm. VTV không được phát sóng. Tất cả người dân Việt phải mua đầu thu của VTC! Cả nước Việt Nam bất bình, nhân dân VN bất bình. NẾU KHÔNG CÓ THẰNG VTC CHẮC CHẮN KHÔNG THÊ CÓ CHUYỆN NGOẠI HẠNG ANH RƠI VÀO TÌNH CẢNH NÀY! và mọi người đều có thể xem trên truyền hình quốc gia.!
TẨY CHAY THẰNG VTC + (hợp tác với trung hoa)

Nói vậy ko sợ các bro đang ôm VTC, hậm hực K+ táng cho ah?
Em chẳng tẩy chay thằng nào cả, có tiền thì dùng, ko có như em đây lên mạng xem Sopcast rung, giật tí có sao đâu.

Nói vậy ko sợ các bro đang ôm VTC, hậm hực K+ táng cho ah?
Em chẳng tẩy chay thằng nào cả, có tiền thì dùng, ko có như em đây lên mạng xem Sopcast rung, giật tí có sao đâu.

bác này nói đúng nè, có tiền thì xài không có thì thôi chứ chửi này chửi nọ rồi chửi cả những ai đang dùng K+ nữa.Thằng nào đang đồng tiền thì mình cứ xài vậy thôi.

phuongtv_76

Well-Known Member

To Thandieu
Vấn đề là dùng Ung thư thì kệ xác ông, nhưng ông rêu rao cho thằng vô đạo đức và bảo nó là thần tượng thì phản cảm và thiếu tình người

Chỉnh sửa lần cuối:

lolo_law

Member

bác này nói đúng nè, có tiền thì xài không có thì thôi chứ chửi này chửi nọ rồi chửi cả những ai đang dùng K+ nữa.Thằng nào đang đồng tiền thì mình cứ xài vậy thôi.

con gà tức nhau tiếng gáy mà bác,thôi thì bác cứ kệ họ , mình dùng mình biết là được chứ bác lên tiếng bảo vệ K+ mà bị phản đối ghê quá em nhìn không đành , hơn nữa các bác cãi nhau có lúc người dùng K+ khác như em cũng bị vạ lây :-<

dù thế nào em cũng vẫn khâm phục bác vì dám đứng lên vs số đông :-bd

con gà tức nhau tiếng gáy mà bác,thôi thì bác cứ kệ họ , mình dùng mình biết là được chứ bác lên tiếng bảo vệ K+ mà bị phản đối ghê quá em nhìn không đành , hơn nữa các bác cãi nhau có lúc người dùng K+ khác như em cũng bị vạ lây :-<

dù thế nào em cũng vẫn khâm phục bác vì dám đứng lên vs số đông :-bd

thì chắc bác đấy làm cho K+ nên phải đứng lên thôi, he:-bd

haipvg

Well-Known Member

Hơ, nếu K+ giảm giá xuống bằng VTC xem có ai thắc mắc nó mất dạy k

Vẫn mất dạy như thường. Thậm chí cả VTC cũng vậy, chính nó đầu têu ra cái trò độc quyền 1 mình 1 chợ.

cumeo123

đúng là dỡ hơi, rãnh quá mới thế....

phucdat

Member

thứ 7 xem EPL, chủ nhật đi với mấy thằng bạn ra sân cỏ nhân tạo chơi; mất tuần qua cũng thấy khỏe!

mdk

Active Member

Tôi chỉ thấy là bác mod Mạnh Thắng bây giờ để chú Milan tự tung tự tác kinh quá, xóa hết bài của vài member anti K+ (ung thư nhà ông ấy), kêu là dọn dẹp với spam, đề nghị supermod xử lý gấp, kẻo bất cân xứng vì milan là mod nên chúng tôi bó tay, chẳng nhẽ bác Mạnh Thắng lại pó tay nhỉ

Đề nghị khá hay, bác Mạnh Thắng hay bác Chip nên xem lại Mod này.

Đề nghị khá hay, bác Mạnh Thắng hay bác Chip nên xem lại Mod này.

khỏi cần nói các bác mod cũng biết MrMilan đang làm gì, MrMilan làm đúng những gì cần làm.
Thử hỏi có ai thấy MrMilan chửi bậy chưa? và có xóa bài thì có xóa bài nào không mang nội dung dung tục hay nói xấu người khác chưa?
Em chỉ thấy MrMilan xóa những bài chụp mũ,mang nội dung không chính xác,lạc đề,chửi bậy....mà thôi.
Các bác đừng thấy người ta không theo ý mình rồi muốn nói gì thì nói,nhiều bác còn chửi MrMilan ngu nữa mà có ban nick đâu.

hung_vu242000

ThầnĐiêu đã viết:

Không biết hai chú này tiền đông cỡ nào mà có vẻ hợm hĩnh thế nhờ. Anh đến phát bệnh vì cái cách bi bô của hai chú, nhất là cái chú nói điêu như thần ấy.

Anh không dám nhận là anh giàu có gì, mặc dù anh biết rằng trong cái diễn đàn hờ đờ này có rất nhiều mem rất chi là khá giả, và cũng rất chi là nhiều người phản đối và tẩy chay K+

Thôi thì hai chú vào đây đọc đi nhá
http://www.bongda.com.vn/Nhan-vat-S..._Tha_khong_coi_bong_da_chu_khong_them_K_.aspx

Cái bác trả lời ở đó chắc chắc là giàu có hơn 2 chú rồi, nhưng ít hợm nhĩnh hơn hai chú nhiều. Hãy đọc đi và suy nghĩ về phản ứng của rất nhiều người về cái mà hai chú đang nhiệt tình PR.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

mdk

Active Member

khỏi cần nói các bác mod cũng biết MrMilan đang làm gì, MrMilan làm đúng những gì cần làm.
Thử hỏi có ai thấy MrMilan chửi bậy chưa? và có xóa bài thì có xóa bài nào không mang nội dung dung tục hay nói xấu người khác chưa?
Em chỉ thấy MrMilan xóa những bài chụp mũ,mang nội dung không chính xác,lạc đề,chửi bậy....mà thôi.
Các bác đừng thấy người ta không theo ý mình rồi muốn nói gì thì nói,nhiều bác còn chửi MrMilan ngu nữa mà có ban nick đâu.

Bạn biết gì mà nói vậy? bạn thử tìm xem trên diễn đàn có bài nào của tôi chửi bậy chưa? K+ thực ra ko cần nói nhiều chính quy luật thị trường sẽ quyết định số phận của nó.
@Mr Milan: Là Mod thiết nghĩ trước khi viết bài bạn nên cân nhắc, đằng này chủ đề của bạn viết tôi viết theo cuối cùng bạn xoá bài với lý do lạc đề. Còn bạn xoá bài của tôi ở đâu tự bạn biết.

Bên trên