Đánh giá K+ Có những gì ?

msk4000

Ðề: Re: Ðề: K+ Có những gì ?

Những trận chất K+ mà không có thì còn ai có
Không đầy đủ thưa bạn. Bây giờ phải chia sẻ trận chất với bóng đá TV và TTTV rồi. Điều khán giả cần khì bỏ ra 300k/tháng là xem đầy đủ các trận chất như củ thay vì xem được một số trận chất và vô số trận làng nhàng.

Mr Manh

Ðề: K+ Có những gì ?

Anh em mình dùng k+ nói mãi cũng mỏi mồm, gõ phím mãi cũng mỏi tay còn người có trách nhiệm thì đang dung đùi hưởng lợi. Thực sự cũng đếch hiểu mấy cha vô diễn đàn cứ suốt ngày đi cọ nhà vệ sinh cho k+ được nó trả bao nhiêu tiền nữa???
Sự thật nó như thế mà cứ lúc nào cũng ngoác cái mồm lên bao biện cãi vã cho k+. Anh em hãy đưa ra giải pháp để khắc phục cái ung nhọt này.

Anh em mình dùng k+ nói mãi cũng mỏi mồm, gõ phím mãi cũng mỏi tay còn người có trách nhiệm thì đang dung đùi hưởng lợi. Thực sự cũng đếch hiểu mấy cha vô diễn đàn cứ suốt ngày đi cọ nhà vệ sinh cho k+ được nó trả bao nhiêu tiền nữa???
Sự thật nó như thế mà cứ lúc nào cũng ngoác cái mồm lên bao biện cãi vã cho k+. Anh em hãy đưa ra giải pháp để khắc phục cái ung nhọt này.
trị nó bằng a cê cê...

bluet

Member

Mấy cái chủ đề này để nghị Mod nên gộp vào làm một cho diễn đàn đỡ loãng. Trong thời gian vừa rồi xuất hiện một loạt topic review với nội dung sơ sài, chủ yếu là tạo ra để chê và các nick quen thuộc nhu minhhub, duyenpham hay manutd sẽ tiếp tục vào chém gió. Chả hiểu là người dùng thật hay nhân viên các hãng vào nói xấu nhau nữa.

Mr Manh

Mấy cái chủ đề này để nghị Mod nên gộp vào làm một cho diễn đàn đỡ loãng. Trong thời gian vừa rồi xuất hiện một loạt topic review với nội dung sơ sài, chủ yếu là tạo ra để chê và các nick quen thuộc nhu minhhub, duyenpham hay manutd sẽ tiếp tục vào chém gió. Chả hiểu là người dùng thật hay nhân viên các hãng vào nói xấu nhau nữa.
Thế nào là nội dung sơ sài hả bạn bluet??? chỉ có nội dung của k+ ngày càng lởm lừa lọc khách hàng thì mới đáng gọi là sơ sài.
Chém gió hay tạo bạo thì mình không đủ khả năng, nhưng chí ít sử dụng dv HD của VTC, K+ mình cũng là những người đầu tiên của VN này( nguồn: http://www.hdvietnam.com/diendan/80-truyen-hinh-hdtv/101616-danh-cho-nhung-nguoi-dung-k-70.html) . Mình đang nghi ngờ bạn và một số người khác mới là những người chém gió tạo bão và có khi là người của K+ cũng nên???

prosper_dart

Nói thế này cho bạn dễ hiểu nhé: Trận làng nhàng thì k+ giờ rất nhiều, nhưng những trận "chất" thì bây giờ cực hiếm. Làng nhàng thì không cần thiết, và không thể bù đắp được các trận "chất"
Thân mến!

mình thấy đâu có làng nhàng :)) tuần nào chả có trận hay bác Liverpool vs Arsenal, Liverpool vs Man City hay mấy trận barca với read trên truyền hình HD mà kô "Chất" hả bạn

minhhuub

Active Member

Thế nào là nội dung sơ sài hả bạn bluet??? chỉ có nội dung của k+ ngày càng lởm lừa lọc khách hàng thì mới đáng gọi là sơ sài.
Mình đang nghi ngờ bạn và một số người khác mới là những người chém gió tạo bão và có khi là người của K+ cũng nên???

Mình cũng nghi ngờ cậu này làm K+ . Trong cái topic đánh giá các dịch vụ truyền hình cố tình dìm hàng VTC một cách ko đẹp, cụ thể là 1 số thành viên ở dưới đã comment Đánh giá các dịch vụ truyền hình HD của AVG, HTVC, K+,VCTV, VTC

cauvipvn

bác nói phần phim thì ko đúng rồi :)) series phim K+ chiếu toàn series nổi như glee, hay 90210 các bác nào mê series phim mỹ thì chắc biết những phim này nổi tiếng thế nào, chất lượng ko hơn DVD thì cũng ko đúng, nói chung bác nói có những điều chưa chuẩn lắm :)) em chỉ góp ý thế thôi

Mình ko có máu xem phim tập bạn à ! nên ko xem phim bạn nêu trên. Về hình ảnh bạn có thể lấy phim đặc vụ chống mafia so sánh với DVD xem cái nào cho ra chất lượng tốt hơn.
Phim 90210 nếu so chất lượng hình ảnh với phim TIẾT BÌNH QUÝ VÀ VƯƠNG BẢO XUYẾN thì phim 90210 thua xa.
Nói chung k+ HD đã là HD mà chiếu phim ko đồng nhất 1 chất lượng đúng HD.

msk4000

mình thấy đâu có làng nhàng :)) tuần nào chả có trận hay bác Liverpool vs Arsenal, Liverpool vs Man City hay mấy trận barca với read trên truyền hình HD mà kô "Chất" hả bạn

Một số trận Real trước xem được giờ không xem được, một số trận Barca trước xem đc giờ thì không, một số trận Milan trước đây có giờ không thấy, một số trận Juve trước thấy giờ không có, một số trận Inter trước được xem giờ thì không :D. K+ được chọn nhưng không phải tất cả các trận. Bạn thấy khách hàng k+HD có thiệt thòi không? cước tăng nhưng số trận đỉnh giờ giảm.

cauvipvn

Nói tới nói lui nó cũng có ra vấn đề gì đâu, giá thành thì vẫn thế, chất lượng vẫn vậy. Toàn có nói cho chúng ta nghe, rồi đấu đá, phê phán nhau. Khi nào từ ngữ mình viết có trọng lượng hoặc chí ít là có tác động đến suy nghĩ để thay đổi phương thái là việc của người ta, thì có nói cũng đỡ phí lời. Dạo này trên các phương tiện thông tin đại chúng nói nhiều đến tự kiểm điểm cá nhân, tự kiểm điểm tập thể, mà sao vẫn chưa thấy ai đứng ra chịu trách nhiệm cho những cái gọi là đi lệch đường lối. Nhận trách nhiệm giống như bọn khủng bố ý...

Xin lỗi bạn ! đây là cảm nhận điểm tốt và ko tốt , tuy sơ sài như nó củng tổng quát về k+ rồi. Mình muốn nói lên để mọi người có muốn xem k+ thấy được thì dùng ko thì thôi ! đây là diễn HD chứ ko phải của k+. Nên thay đổi được quan điểm của k+ , làm nó phục vụ tốt hơn hay ko thì mình chịu

cauvipvn

Một số trận Real trước xem được giờ không xem được, một số trận Barca trước xem đc giờ thì không, một số trận Milan trước đây có giờ không thấy, một số trận Juve trước thấy giờ không có, một số trận Inter trước được xem giờ thì không :D. K+ được chọn nhưng không phải tất cả các trận. Bạn thấy khách hàng k+HD có thiệt thòi không? cước tăng nhưng số trận đỉnh giờ giảm.

Bạn nói chính xác ! đầu mùa tới giờ mình ko nhầm thì những trận của real là 3 trận , trong đó có 1 trận real đá với valen là được chiếu trên k+ HD. CÒn 2 trận kia là chiếu trên BDTV .
Vậy mình là người hâm mộ Real muốn xem trên HD vì mình dùng HD. vậy đòi hỏi vậy với k+ có được ko ?

tiny_1210

Nói thế này cho bạn dễ hiểu nhé: Trận làng nhàng thì k+ giờ rất nhiều, nhưng những trận "chất" thì bây giờ cực hiếm. Làng nhàng thì không cần thiết, và không thể bù đắp được các trận "chất"
Thân mến!

Ối người lên đây "đòi quyền lợi" chiếu các "trận làng nhàng" mặc dù ko xem đó bác X_X
Nói chung là em cũng chả muốn tranh cãi mà làm j, bản thân e là người dùng K+, không phải lúc nào em cũng hài lòng như bình luận viên, nhưng về cơ bản thì hình ảnh nó vẫn đẹp, và chiếu nhiều trận hay nhất so với các đài.
Chả dại gì mà đổi.

minhhuub

Active Member

Ối người lên đây "đòi quyền lợi" chiếu các "trận làng nhàng" mặc dù ko xem đó bác X_X
Nói chung là em cũng chả muốn tranh cãi mà làm j, bản thân e là người dùng K+, không phải lúc nào em cũng hài lòng như bình luận viên, nhưng về cơ bản thì hình ảnh nó vẫn đẹp, và chiếu nhiều trận hay nhất so với các đài.
Chả dại gì mà đổi.

Mu đá với Norwich: cũng trận làng nhàng đấy mà ko tường thuật xem liệu có bị Fan Mu nó ném đá cho ko 8->. Đặt vào hoàn cảnh là Fan Real mà ko đc xem thì chả làm um lên dù gì thì năm ngoái đang xem ngon lành giờ ko đc xem hết. Tất nhiên là chả bỏ nó đc vì chưa có lựa chọn khác thôi :D

hoaivnpt

bác ý nói K+ ko có chương trình đặc sắc sao em thấy đến từ sao kim, hay hành tinh vuông cũng như vào bếp cùng mẹ đc rất nhiều người quan tâm, nếu như này mà ko có gì đặc sắc thì các đài khác thì có gì hay hơn ko :-?
Bác nói rất chính xác! Tôi thấy K+ hay lắm chứ, trước kia đã xài VTC, giờ tôi đang xài K+ Pre thì không muốn xem VTC nữa toàn mấy kênh địa phương vớ vẫn.

hungxm1987

cước đắt gần gấp 3 lần,thì chất lượng cũng fai tốt hơn gần 3 lần.nhưng lại ko dc nv.
quả thật K+ về khoản bóng đá thì rất dc,phong phú.nhà có 2 đầu k+ và VTC toàn xem mấy kênh HD,mấy kênh địa phương chả bao giờ xem.giá mà mình có thể mua từng kênh ưa thích thì tốt =))

Bên trên