Đánh giá K+ Có những gì ?

meo_neko

Member
Ðề: K+ Có những gì ?

Em cũng đang dùng dịch vụ của truyền hình K+
Đúng là sang năm nay K+ không còn độc quyền và chiếu hết được các trận cầu đinh của các giải bóng đá hàng đầu. Hôm trước trận trung kết cúp nhà vua TBN giữa Barca và Real, đó là một trận Elclasico đầu tiên của mùa giải. Em nghĩ chắc chắn K+ sẽ phát trên K+1 hoặc K+NS, ai ngờ lại phát trên bongdaTV. Chán quá không được xem tín hiệu HD.
Sang năm nay K+ bổ xung thêm mấy anh BLV mới, họ còn trẻ và kinh nghiệm trận mạng còn non kém nên bình luận không được hấp dẫn và lôi cuốn người xem lắm. Điểm dở nhất ở các BLV này là nói quá nhiều, có khi hai người cùng bình luận một trận và đưa ra những ý kiến khác nhau cứ như là cãi nhau trên truyền hình. Nhớ lại Quang Huy và Quang Tùng ngày xưa thì chán ớn cho mấy BLV của K+ bây giờ.
Về chất lượng hình ảnh em thấy cũng được không có vấn đề gì, nội dung cũng tạm không được phong phú và sâu sắc lắm.

prosper_dart

K+ ngoài điểm mạnh về bóng đá em thấy nó cũng có nhiều cái hay đấy chứ về hoạt hình thì có nhiều phim hoạt hình hay ghê mà ;)) phim thỉnh thoảng có những bộ phim mới và hot như đợt em xem phim nhà tù đảo Alcaltra vừa mới lại hay đấy chứ. Rồi bé nhà em cũng hay xem cái chương trình j` mà dậy làm đồ vật cho trẻ hình như là hành tinh vuông j` đó nó cũng bắt trước làm được nhiều cái hay ghê. Nói chung là nhà em có cả người già phụ nữ và trẻ em ai cũng thấy hài lòng khi lắp K+

duyen_pham

Re: Ðề: K+ Có những gì ?

K+ ngoài điểm mạnh về bóng đá em thấy nó cũng có nhiều cái hay đấy chứ về hoạt hình thì có nhiều phim hoạt hình hay ghê mà ;)) phim thỉnh thoảng có những bộ phim mới và hot như đợt em xem phim nhà tù đảo Alcaltra vừa mới lại hay đấy chứ. Rồi bé nhà em cũng hay xem cái chương trình j` mà dậy làm đồ vật cho trẻ hình như là hành tinh vuông j` đó nó cũng bắt trước làm được nhiều cái hay ghê. Nói chung là nhà em có cả người già phụ nữ và trẻ em ai cũng thấy hài lòng khi lắp K+

em là em kết nhất cái chương trình gì mà đến từ sao hỏa sao kim gì gì đấy:D:D:D

BTDBRVT

Em khoái các BLV bóng đá, các bác đó có cá độ hay sao mà tranh luận sôi nổi và chuối lắm :))

munhana

K+ có nhiều chứ :)) bóng đá, phim, chương trình cho mẹ, cho bé, rồi talk show bla bla :))

taituxdvn1

Mình ko có dk mắc K+ nên mình chỉ xem dc bóng đá K+ qua Sopcast nhưng mình lại rất kết bình luận viên của K+ =)) nhờ có cách anh ấy mà box này trở nên sôi nổi , cứ qua ngày thứ 7 chủ nhật là em dc đọc comment gạch đá của mọi người , đôi lúc cười vỡ bụng coi như xả stress để có sức làm việc ngày đầu tuần =))

tiny_1210

Chuẩn rồi :)) Gạch đá cứ ầm ầm ý
Topic thì cũng tăng trang nhanh ko kịp đọc ;))
Mỗi tội nhảy sang các topic khác lại thấy những cmt y hệt như thế kiểu spam nên chán chả thèm đọc nữa luôn.
Cái "Đến từ sao Kim" mà bác duyen_pham nói dành chủ yếu cho phái nữ mà :D bác k thích là phải

anhducdiesel

Ðề: Re: Ðề: K+ Có những gì ?

Không đầy đủ thưa bạn. Bây giờ phải chia sẻ trận chất với bóng đá TV và TTTV rồi. Điều khán giả cần khì bỏ ra 300k/tháng là xem đầy đủ các trận chất như củ thay vì xem được một số trận chất và vô số trận làng nhàng.

hồi nó độc quyền hết thì cũng nhiều bác chửi nó sao độc quyền, giờ nó share cho bóng đá TV thì chửi nó là ko có nhiều trận hay :)) làm kiểu gì cũng bị chửi

msk4000

Ðề: Re: Ðề: K+ Có những gì ?

hồi nó độc quyền hết thì cũng nhiều bác chửi nó sao độc quyền, giờ nó share cho bóng đá TV thì chửi nó là ko có nhiều trận hay :)) làm kiểu gì cũng bị chửi
Hồi xưa độc quyền ==> tốn nhiều tiền mua bản quyền ==> cước khủng. Giờ share cho đài khác, giảm tiền bản quyền ==>> giảm cước cho anh em nhờ. Chứ kiểu 300k/tháng, đắt hơn trước mà bây giờ xem không bằng trước thì xứng đáng ăn chửi là đúng.

anhducdiesel

tiền bản quyền 2 năm trc rẻ bây giờ nó đắt thì sao, mình có phải là ng đi mua bản quyền đâu, giá cả leo thang, kinh tế thế giới suy thoái, nên nghĩ rộng ra nhiều mặt bác ạ, như ngày xưa mua mớ rau muống 2k giờ nhiều chợ hơn, ng bán rau nhiều hơn sao nó ko giảm =.=

cauvipvn

Mẹ nó thằng k+ , 4 lượt đấu của Real nó chiếu 1 trận giữa real với valen còn lại đếu chiếu trên k+ hd để mình hâm mộ real mình xem. Thằng bar thì tuần nào nó củng chiếu trên k+hd , tối nay trận Rayo Vallecano ? - ? Real Madrid nó củng đếu chiếu , chắc thằng bongdatv chiếu rồi. chán ơi là chán. mùa giải trước ko thiếu trận nào của real hết.

cauvipvn

1 tuần có 7 ngày , 1 ngày có 24 giờ , vậy mà nó khôn khéo làm cho trẻ em 1 chương trình hành tinh vuông. người hâm mộ bóng đá thì xem đội bóng tôi yêu , phụ nữ thì nó làm cho chương trình đến từ sao kim. chất lượng thì rất tốt nhưng trong 1 tuần chỉ có 1 chương trình. quá ít ỏi.

Mẹ nó thằng k+ , 4 lượt đấu của Real nó chiếu 1 trận giữa real với valen còn lại đếu chiếu trên k+ hd để mình hâm mộ real mình xem. Thằng bar thì tuần nào nó củng chiếu trên k+hd , tối nay trận Rayo Vallecano ? - ? Real Madrid nó củng đếu chiếu , chắc thằng bongdatv chiếu rồi. chán ơi là chán. mùa giải trước ko thiếu trận nào của real hết.

Real hết hy vọng rồi,bỏ xa lắm rồi, xem gì nữa??? :D

cauvipvn

không phải những trận đó real thua vì real đá dở đâu ! thua là vì ????????????. rồi chuẩn bị bar thua cho mà xem. bóng đá là vậy .

minhhuub

Active Member

Nói vậy củng ko hiểu à ! Nếu 2 đội real và bar đá thật thì đội nào trong giải tây ban nha thắng nổi 2 thằng đó. thua là vì ??????????

Mình biết: thua tại vì ngực lép, mấy anh y tế bảo thế =))

Đùa thôi

Bên trên