Kênh FTV-HD lại phát miễn phí

duongcq

Ðề: Kênh FTV-HD lại phát miễn phí

vấn đề này nan giải phết nhỉ? hiện giờ truyền hình trả tiền thì có ở mọi nơi rồi, chỉ quan tâm là phải trả bao nhiêu tiền thôi keke

cafesua96

Member

đội ngũ kĩ thuật của VTC rất giỏi, việc phá khóa của VTC có thể nói là không thể!

thinhlang

hic ...cứ 11h kênh ftv hd lại có midnite hot tê tái quá

dangken

Các bác cho hỏi một tí. Tôi đang dùng đầu thu VTC HD02, mới xoay chảo sang asiasat 5 và thay LNB 11.3 (chuyên dùng cho asiasat5), dò tín hiệu thu được 93 kênh của VTC. sao nó bảo 100 kênh nhỉ. Bác nào có tp của các đài trên asiasat 5 (các kênh miễn phí) cho xin với. Đã vào lynsat những chẳng biết phải dò như thế nào cả. Cảm ơn nhiều...
Xin hỏi thêm một tý, nếu ghép 2 LNB cái cũ bên Vinasat1 và cái 11.3 hướng vệ tinh asiasat 5 có thêm được gì không ạ?

bobby06

Member

Các bác cho hỏi một tí. Tôi đang dùng đầu thu VTC HD02, mới xoay chảo sang asiasat 5 và thay LNB 11.3 (chuyên dùng cho asiasat5), dò tín hiệu thu được 93 kênh của VTC. sao nó bảo 100 kênh nhỉ. Bác nào có tp của các đài trên asiasat 5 (các kênh miễn phí) cho xin với. Đã vào lynsat những chẳng biết phải dò như thế nào cả. Cảm ơn nhiều...
Xin hỏi thêm một tý, nếu ghép 2 LNB cái cũ bên Vinasat1 và cái 11.3 hướng vệ tinh asiasat 5 có thêm được gì không ạ?

Hiện tại trên quả này băng Ku ngoài VTC ra chưa có kênh nào phát miễn phí đâu, chắc phải đợi thêm một thời gian nữa rồi=((=((

Bên trên