Khai trương quán Phim cafe

Ðề: Khai trương quán Phim cafe

Hì hì mình lên được chuẩn HD rồi vào sau chú Thái ít ngày mà nhờ tích cực chém gió và ném đá nên đã được phong quân hàm sĩ quan HD 720p , còn 15 bài nữa chú Thái cố lên nha=D>=D>=D>

nguyenlebaothai

Hì hì mình lên được chuẩn HD rồi vào sau chú Thái ít ngày mà nhờ tích cực chém gió và ném đá nên đã được phong quân hàm sĩ quan HD 720p , còn 15 bài nữa chú Thái cố lên nha=D>=D>=D>

Chúc mừng anh, em thuộc tuýt nói nhiều nhưng viết ít vì vậy nên cứ vậy hoài kekeke

sieudinh

Chúc mưmg bác Thành lên 720p nha :p

Em đã mua vé máy bay 6g00 mai bay 7g30 tới , hy vọng chuyến bay thuận lợi để kịp về off với các bác , các bác nhớ đúng hẹn nhé :D:D
"Tú" ơi anh "đợi" bản lồng tiếng phim TRON của em đó [-O< đã có chưa vậy ????

Em xin đại diện gia đình cám ơn sự nhiệt tình của các bác
Sự hiện diện của các bác làm cho ku nhóc nhà em có thêm 1 thùng sữa :D:D:D

kieu chinh

Buồn quá!
Hôm nay thủ sẵn mấy viên gạch trong người ném tới tấp.Ai ngờ gia chủ đỡ văng hết trơn.Buồnb-(
Ném tiếp viên nữa xem sao:
-Bác muốn quán mình là trung tâm "văn hóa" khu vực thì thiếu cái này nè

>>>>Giải pháp thu hút sự chú ý hoàn hảo về đêm:D:D:>

nguyenlebaothai

Buồn quá!
Hôm nay thủ sẵn mấy viên gạch trong người ném tới tấp.Ai ngờ gia chủ đỡ văng hết trơn.Buồnb-(
Ném tiếp viên nữa xem sao:
-Bác muốn quán mình là trung tâm "văn hóa" khu vực thì thiếu cái này nè

>>>>Giải pháp thu hút sự chú ý hoàn hảo về đêm:D:D:>

Em thấy trong hội mình có người có cái bảng đó, anh Thành Ngao du hôm nào nhanh tay lấy đi.kekekeke;))

Em đã khuyến mãi mầm lon HD của bác hộp bắp rùi mà sao bác vẫn phang em ?? huhu trả lại bắp đây :(:)((
Bác mang nguyên con sóng thần 3 tầng ở Nhật về để phang em dư thế lày thì em chỉ có nước ......:(:)(( Tuần sau lấy ai đi uống cafê với các bác đây ??
Hội HD NT xin thông báo : ngaodusonthuy đã bị đập tan nát bởi con sóng thần 3 tầng mang tên : nàng Thúy Kiều còn Chinh :D:D:D

Em thấy trong hội mình có người có cái bảng đó, anh Thành Ngao du hôm nào nhanh tay lấy đi.kekekeke;))
Bác Lão Hạc nhà mình giờ này còn vác súng đi bắn bướm đêm , khi về bác ấy lại lọ mọ với ổ cứng + kéo phim , kô có thời gian vào topic này đâu ,
Chú Thái có cấy bao nhiêu đi nữa thì anh cũng không gặt được gì :D dù sao cũng cám ơn chú Thái đã có nòng với AE :D

Chỉnh sửa lần cuối:

xenolala

Well-Known Member

lúc sáng hok nhớ hết được các Anh giai, nên hình như anh ngaodusonthuy được biệt danh là huyền thoại chém gió phải ko nhỉ..

Daniel Craig

Anh NgaoDuSonThuy là Đường môn (một môn phái Võ công cũa Trung hoa xưa-nổi tiếng ám sát với chiêu Tiểu lý Phi đao)-ra ngoài đời là chuyên gia chém bằng bàn phím PC

Bên trên