Khai trương quán Phim cafe

sieudinh

Ðề: Khai trương quán Phim cafe

chúc a Thành mua may bán đắt nha :) Cây số 9 gần nhà em, hôm nào ko đi làm thì vợ chồng + con em chạy lên ủng hộ :D

saibon

Active Member

Chào các bác, em là Biendaikho đây ạ, mới vừa reg nick nên chưa post được hình, đành mượn nick của bác nào đó post vậy!
HD Nha Trang dự buổi khai trương hoành tráng của Phim Cafe

HD_Đam_Mê

Chào các bác, em là Biendaikho đây ạ, mới vừa reg nick nên chưa post được hình, đành mượn nick của bác nào đó post vậy!
HD Nha Trang dự buổi khai trương hoành tráng của Phim Cafe

Hình như thiếu cái mặt tiền ấy nhỉ! :-??

Mấy hôm nay lu bu quá quên cả lên mạng :D Phim cafe xin chân thành cám ơn AE hội HD NT đã ủng hộ , cám ơn Thống đã post hình dùm anh nha :D
Phim cafe xin mời AE trong hội ai rảnh ghé quán : người trong hội sẽ luôn đc giảm giá
trân trọng kính mời !!!

Daniel Craig

Bữa nào rảnh sẽ chạy lên xem Phim của bác Thành-ah mà có giảm giá cho thằng em không?

Mấy hôm nay lu bu quá quên cả lên mạng :D Phim cafe xin chân thành cám ơn AE hội HD NT đã ủng hộ , cám ơn Thống đã post hình dùm anh nha :D
Phim cafe xin mời AE trong hội ai rảnh ghé quán : người trong hội sẽ luôn đc giảm giá
trân trọng kính mời !!!
Đề nghị đ/c Nam đọc kỹ hướng dẫn khi sử dụng :D:D:D . Hội phí tháng 3 đóng chưa ? 209,6k/cốc cafe đen (đã giảm giá 20% rồi đấy), hơi bị chát đấy Nam nhỉ ? =))=))=))

kieu chinh

Quán của bác hoành tráng ghê!
Hôm nào lên xem mới được!

Hay Chủ nhật này mời AE lên quán mình ọp phát nhỉ , Sáng chủ nhật đi công tác về em phi thẳng lên quán chuẩn bị máy chiếu chiêu đãi AE phim tùy chọn + thêm món ăn sáng bánh căng cửa đông cửa tây gì đó , đảm bảo các bác thử rồi sẽ chuyển nhà lên Diên khánh ở hết =))=))=))
riêng gia đình kieu chinh xin được tài trợ toàn bộ để đền đáp tấm thịnh tình của mợ trong ngày thôi nôi của hội :D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:

kieu chinh

Vote 1 phiếu ủng hộ bác, sẵn thay đổi không khí tí.
Best hoài chán phèo, cứ mỗi lần off mỗi nhà cho nó đầm ấm nhỉ;;)

seant

Member

Ừh! được đó, đổi gió về hướng Nam đi! Vote 1 phiếu ủng hộ bác!

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Đóng " dấu " Hội " Sáng Chủ Nhật tuần này (13/03/2011), Hội off chui tại: Quán Cafe Phim- Cây số 9 Diên An của ngaodusonthuy. Anh em nhớ đi đông đủ!

saibon

Active Member

Lưu ý, các anh chạy 40Km/h thôi nha, dạo này công an phạt như sung :))

Daniel Craig

Đề nghị đ/c Nam đọc kỹ hướng dẫn khi sử dụng :D:D:D . Hội phí tháng 3 đóng chưa ? 209,6k/cốc cafe đen (đã giảm giá 20% rồi đấy), hơi bị chát đấy Nam nhỉ ? =))=))=))

Ọach-ọach từ từ kiếm tiền rồi mới đóng-ah mà HD Nhatrang cho ghi nợ mà

Ọach-ọach từ từ kiếm tiền rồi mới đóng-ah mà HD Nhatrang cho ghi nợ mà
Lấy sợi HDMI hay cái bóng đèn máy chiếu đóng là nhòe rồi cần gì phải kiếm tiền chi nữa *-:) HD Nha trang là cái hội của AE mê phim chất lượng cao : Toàn chơi "Tiền Tươi Thóc Thật" , chứ bác hội trưởng đi hoạt động cái gì (VD : ủng hộ người nghèo , đồng bào bão lụt....) mà tuyên bố : Thiếu ván , thì người ta không biết nên khóc hay cười =))=))=))=))=))

Daniel Craig

Lấy sợi HDMI hay cái bóng đèn máy chiếu đóng là nhòe rồi cần gì phải kiếm tiền chi nữa *-:) HD Nha trang là cái hội của AE mê phim chất lượng cao : Toàn chơi "Tiền Tươi Thóc Thật" , chứ bác hội trưởng đi hoạt động cái gì (VD : ủng hộ người nghèo , đồng bào bão lụt....) mà tuyên bố : Thiếu ván , thì người ta không biết nên khóc hay cười =))=))=))=))=))
Chơi HD mà cùi như em có chơi được không bác Thành?
Nhà nghèo,con đông,bán acc để sống..... vậy mà vẫn mê HD

Chơi HD mà cùi như em có chơi được không bác Thành?
Nhà nghèo,con đông,bán acc để sống..... vậy mà vẫn mê HD
Cùi , hủi , ghẻ , lở , sida .... chơi được tất bác ạ , Hát Đê không chê bệnh tật .
Bác lày chắc nại đồng hương với chym Bon nhà mình , quê lội chắc ở Quảng Ninh quê ngoại chắc ở Đà Lạt , Bác than thở quá cạn hết cả lước hồ rồi kìa !!~X(~X(~X(

Daniel Craig

Bữa nào rảnh em ghé bác xem bác đanh Tống Kim = máy phóng

Bên trên