Khi cây đa cây đề Nguyễn Ánh 9 nhận xét

gvnth

Active Member
Ðề: Khi cây đa cây đề Nguyễn Ánh 9 nhận xét

Các bác thông cảm, cái việc "phang" bác Ánh 9 Bầu của em nó không biết, em tự làm theo bản chất của em, còn việc tặng hoa, ôm hôn thì thằng Bầu nó biểu em làm như vậy, các bác có thấy em làm đạt không? Đạt thì các bác bình chọn cho em nhiều nhé.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Chỉ biết cám ơn!

Stormhdvn

Well-Known Member

Các bác thông cảm, cái việc "phang" bác Ánh 9 Bầu của em nó không biết, em tự làm theo bản chất của em, còn việc tặng hoa, ôm hôn thì thằng Bầu nó biểu em làm như vậy, các bác có thấy em làm đạt không? Đạt thì các bác bình chọn cho em nhiều nhé.

Xin lỗi kiểu giả tạo kinh khủng @@

siusiuenen

Ka ka ka ! Nhìn mặt thằng gà trống thiến lúc đó ức chế khủng khiếp bác ạ! Chắc tối nó về tới nhà, đóng cửa chửi thề cả đêm ấy chứ !
Thật ra, trước đây mình cũng không ghét gì lắm , thậm chí lúc đầu cũng thích với cái giọng lạ của hắn, hy vọng có một luồng gió mới ...nhưng càng ngày nghe những tuyên bố lếu láo của Con Gà Trống thiến này thì nản! Thế giới ngày nay là global rồi, đã tới lúc người Việt nam cần vươn ra bên ngoài ! Tụi Phi dù nghèo nhưng cũng có kha khá ca sĩ có chỗ đứng trong dòng nhạc mainstream của thế giới , Việt nam thì chẳng có ai ! thay vì phấn đấu vươn ra ngoài (mà giọng thẵng này tụi nước ngoài nghe gì nổi ) lại lếu láo như con ếch ngồi đáy giếng !

tiachop

Well-Known Member

Em coi thằng này như con dog

tusontay

Huyền Thoại

Bác Nguyễn Ánh 9 sắp từ giã sân khấu, mong bác tìm được một niềm vui mới trong cuộc sống. :)

Đường Vĩnh Tuy "giúp" một nhà sư hoàn tục, sau đó lại "giúp" một nhạc sỹ tài năng từ bỏ sân khấu, hy vọng không "giúp" ai từ bỏ HDVN. :D

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

ĐVT - đồ vô thức

karaokesd1982

Nay báo chí cũng ghét anh ta, nói nhiều về anh ta,

tiachop

Well-Known Member

Quan tâm tới thằng khìn này làm quái gì, sợt Phương Mỹ Chi nghe phê lòi

Đồng Luận

Well-Known Member

Cái đạo lý dưới ánh mặt trời trăm hoa đua nở, em nó là hoa cỏ dại sao cứ bắt nó phải như hoa hồng, hoa cúc. ĐVH xuất thân vốn đã không cao sang, lại bị kỳ thị giới tính, ngoi lên ở cuộc đời này thật khó. Bằng nổ lực bản thân, bằng những chiêu trò hay dở ĐVH đã tìm được cho mình một chổ đứng với bao thị phi,vinh nhục. Bản năng sinh tồn, lòng tự ái đã làm ĐVH căng như một quả bom trước người đời. Nếu bác Chín có cái nhìn bao dung đại lượng hơn, để chon lọc tự nhiên đào thải, thì đâu bị bom nổ, ĐVH cũng đâu bị mang tiếng bất kính. Tôi viết những dòng này khi trên PC chỉ có một bài duy nhất của Đàm, bài Nghĩ về Cha trong cả ngàn bài sưu tập. Có thể sẽ có nhiều bạn không đồng tình với mình , thậm chí ném đá , mình vẫn đón nhận theo đạo lý " Dưới ánh mặt trời..............., em nó chỉ có thể nghĩ đến đó sao phải bắt nó suy nghĩ sâu hơn". Thân ái !

kennguyen1

sốc nhất là tấm hình 18+ của bác, làm hết hồn :))

chuẩn đó bác, ai đời đi xin lỗi lại dắt theo cả 1 ekip làm báo, giật tít như đúng rồi. thực sự thấy ĐVH tài năng thì cũng tầm thường mà nhiều thủ đoạn quá. Hát thì đếch biết ra cái thể loại gì

hailua63

Active Member

tấm hình của bác tusontay thiệt hết sẩy
nó cũng đúng với trường hợp kính bậc trên mình.
nhìn hình em rất thích
cám ơn bác đã cho anh em xem hình

ducvuong25

Active Member

có lẽ em sẽ bị ném đá nhưng cũng phải nói: Đàm có lỗi thật, nhưng việc moi người chê đàm hát dở, ko biết hát thì em thấy thế này, mỗi người có một phong cách âm nhạc, "Hét" là thương hiệu của Đàm rồi, nó ko tệ như bác mô tả là chó sủa... bằng chứng là có rất nhiều người hằng ngày, hằng giờ vẫn nghe Đàm "Hét". Nhờ Đàm mà giới trẻ biết đến nhạc vàng. mỗi người gu vậy mà các bác lại cứ chửi Đàm ầm lên.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

có lẽ em sẽ bị ném đá nhưng cũng phải nói: Đàm có lỗi thật, nhưng việc moi người chê đàm hát dở, ko biết hát thì em thấy thế này, mỗi người có một phong cách âm nhạc, "Hét" là thương hiệu của Đàm rồi, nó ko tệ như bác mô tả là chó sủa... bằng chứng là có rất nhiều người hằng ngày, hằng giờ vẫn nghe Đàm "Hét". Nhờ Đàm mà giới trẻ biết đến nhạc vàng. mỗi người gu vậy mà các bác lại cứ chửi Đàm ầm lên.
Em nhớ không nhầm bác thích bài karaoke Nối lại tình xưa - Mạnh Quỳnh & Như Quỳnh?

Cái thằng hát giọng khàn khàn chăng ra cái quái gì sao nó lại có hỗn danh là ông hoàng việt được nhỉ ? Đúng là chẳng ra sao cả loạn hết rồi.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

ĐVH hát nhạc trẻ thì được chứ nhạc vàng, nhạc cách mạng thì xin đừng bởi anh ta không phù hợp với 2 dòng nhạc này, hơn nữa em không nghe nhạc trẻ nên không thích nghe anh ta hát!

Bên trên