Không còn Champions League trên VTV3?

dieofsun

Ðề: Không còn Champions League trên VTV3?

bây giờ mà dùng K+ chẳng khác nào đồng ý với những gì mà VTV ti đã đối xử với dân mình? VTV - '"thằng đầy tớ của nhân dân" quá đểu ^^!

bây giờ mà dùng K+ chẳng khác nào đồng ý với những gì mà VTV ti đã đối xử với dân mình? VTV - '"thằng đầy tớ của nhân dân" quá đểu ^^!

nên dùng anh à, VTV và K+ làm tốt mà, đem EPL cho dân mình xem với giá rất hợp lý.

A nói thật là nó chỉ có hình ảnh bóng đá,nó chẳng xứng với đồng tiền 270k/tháng đâu

Đáng lắm chứ, tại a chưa dùng K+HD nên nói vậy ! Anh thử làm một bài toàn đơn giản thôi, nếu dùng USB3G để coi một trận bóng đá vào ngày chủ nhật bằng sopcast thì tốn ít nhất cũng đã là 6k rồi. mà chất lượng thì sao cho bằng xem trên TV HD được chứ ? Trong khi 1 tháng K+ lại trực tiếp quá nhiều trận bóng đá đỉnh luôn, quả là đáng đồng tiền bát gạo mà !

minhhuub

Active Member

Đáng lắm chứ, tại a chưa dùng K+HD nên nói vậy ! Anh thử làm một bài toàn đơn giản thôi, nếu dùng USB3G để coi một trận bóng đá vào ngày chủ nhật bằng sopcast thì tốn ít nhất cũng đã là 6k rồi. mà chất lượng thì sao cho bằng xem trên TV HD được chứ ? Trong khi 1 tháng K+ lại trực tiếp quá nhiều trận bóng đá đỉnh luôn, quả là đáng đồng tiền bát gạo mà !

Hix có nhiều người chỉ có USB3G với cả....mà xem đc cả True Vission HD, K+ HD, Russia Sport HD.......

Hix có nhiều người chỉ có USB3G với cả....mà xem đc cả True Vission HD, K+ HD, Russia Sport HD.......
Ước gì có cao thủ chỉ mình cái vụ này, Mình cũng thích lắm nhưng cảm thấy không an tâm sao ấy, dùng gì vẫn là dùng lậu đó mà !

kungfua7

Active Member

đại gia nhỉ chỉ với úb 3g mà xem um sùm , ko sợ tốn tiền ak , mà tốc độ thế nào nữa chứ

đại gia nhỉ chỉ với úb 3g mà xem um sùm , ko sợ tốn tiền ak , mà tốc độ thế nào nữa chứ

Cái này không phải xem trực tiếp từ USB đâu bạn à, cái này vẫn dùng chảo vệ tinh đấy, có điều mình cũng không rành vụ này lắm, nhờ các cao thủ trên đây hướng dẫn giúp cho !

kungfua7

Active Member

Cái này không phải xem trực tiếp từ USB đâu bạn à, cái này vẫn dùng chảo vệ tinh đấy, có điều mình cũng không rành vụ này lắm, nhờ các cao thủ trên đây hướng dẫn giúp cho !
vậy ak sao mà nói dùng usb 3g mà xem dc , chảo thì xem dc vài kênh free thôi chứu mấy kênh hay đài truyền hình khoá hết rồi

kungfua7

Active Member

ak mấy cái đó có ji hay đâu giờ người ta chơi đến iptv rồi chứu mà openbox gì nữa

Cái này cũng có nghe rồi nhưng đường truyền cở nào thì xem được, với lại đầu giải mã thế nào ? bán ở đâu , bạn biêt không chỉ cho mình, mình muốn coi thử cho biết

BTDBRVT

Re: Ðề: Không còn Champions League trên VTV3?

VỪa thôi nhé ông bạn, xem sopcast bằng 3G mà hết 6k 1 trận, cỡ nào tôi cũng xem, dẹp hết chảo, đầu thu đi.

Bạn có biết đầu thu Openbox gì đó không ? cao thu vẫn xem được đó bạn ơi
Sao giờ chuyển từ sopcast 6k/1 trận qua openbox.

kungfua7

Active Member

sopcast 6k/1 trận cao thủ hơn mình vậy , chỉ giáo chỉ giáo , bạn ak chém vừa thôi nếu tốn 6k chắc nhà mạng ở vietnam sập tiệm giá cước viễn thông ở việt nam rẻ nhất thế giới

Chỉnh sửa lần cuối:

sopcast 6k/1 trận cao thủ hơn mình vậy , chỉ giáo chỉ giáo , bạn ak chém vừa thôi nếu tốn 6k chắc nhà mạng ở vietnam sập tiệm gái cước viễn thông ở việt nam rẻ nhất thế giới

thì đùng nên chọn những link có bitrate cao quá !

kungfua7

Active Member

thì đùng nên chọn những link có bitrate cao quá !
dù ko chọn bit cao quá cũng thế bạn chém mà ko hề bít trên này cũng có nhiều bạn đang dùng , tốn bao nhiêu và dung lượng bao nhiêu cũng bít khá rõ nhớ chém cũng vừa thôi chém cao quá bị trời đè đó

thật ra thì mình ít dùng 3G , chỉ những khi đường quang bị sự cố hoặc khi đang ở bên ngoài nơi không có mạng thì mới dùng 3G thôi, nhưng mình đã dúng xem thử 1 trận chỉ tốn khoảng 6K thôi mà, mình dùng của Viettel

Bên trên