KHÔNG K+N VẪN XEM BÓNG ĐÁ ANH NGÀY CHỦ NHẬT

nguyentientho94

Active Member
Ðề: KHÔNG K+N VẪN XEM BÓNG ĐÁ ANH NGÀY CHỦ NHẬT

Bác Quang Anh ui vào reply cho người ta kìa, mà nghe nói là giá rất chát nha bác. Thật ra thì nên dùng K+ vì còn nghe bình loạn tiếng việt cho vui tai, bên TRUE toàn tiếng Thái thôi nhưng được cái hình ảnh chất lượng ngon. hehe nhìn ảnh ọt bác kia hay up lên mà mê.

Hầu hết tất cả các kênh True (trừ 1 số kênh phim) thì đều có 2 kênh âm thanh hết (Thái và Tiếng Anh). Chính ra nghe BL Tiếng Anh còn sướng tai hơn K+, toàn hét chứ chả có cái vị gì cả. (nhất là NHA, còn SERIE A có Anh Ngọc là ngoại lệ)

rubyle

BLV bóng đá VN thì vô đối rồi, cách đây 5-10 năm thì còn okay giờ toàn loại gì đâu ko nghe chán.

sao fai mua key xịn làm gì, xài acc share có cả True HD

quanganh_08

Active Member

Ko K+ cũng chẳng cần Education

Chỉnh sửa lần cuối:

nam2178

Well-Known Member

Tại em thấy các bác chửi thằng K+ và VTC nhiều quá nên ko dám chơi nữa nên đành xài tạm Truevisions vậy ạ!

Bác chụp hình mấy trận đấu từ Cbank cho anh em mở rộng tầm mắt với nhé. AE nào đam mê thì sưu tầm chảo C về nghịch chơi, giá cũng không cao đối với chảo đã qua sử dụng.

thecuong1307

Các bác chịu khó mua chảo band C nha,quay chảo để bắt kênh Espn của indo,giá chảo band C 1,5m cũ cũng ko đắt lắm đâu,khoảng 400-500k,quyết tâm chống k+..em thì có cái hay hơn Education để xem rồi....

Chỉnh sửa lần cuối:

binhhc

Moderator

Bác chủ cái thớt này lâu lâu không thấy có ý kiến nhỉ?
nhân cái vụ kênh Edu bị die, bác xem có võ gì mới không chia xẻ với anh em đi chứ.

thered

Member

Ơ thế thằng K+ nó điên lên nó report thì cái 24tr/năm có die không nhỉ?

ongrua

Thôi rồi ta đã xa nhau, kể từ nay nếm trải muộn phiền, :)|. anh đường anh em đường em yêu thương xưa chỉ còn âm thầm, em đành quên cả sao em kỷ niệm xưa sánh như biển lớn. Ân tình cao tựa bằng non chỉ đổi bằng K+ sao người.

Em về góp lại thư xưa cả nghìn trang post nay bỏ hết. Gom cả cái LNB em đem ra đốt thành tro tàn. Cho thằng K khỏi phân vân khi mài dao chém cho người mới. Khi mùa đông lạnh lùng sang, em khỏi nhớ chuyện ngày xưa,...

HNT24681

Well-Known Member

Còn cách nào khác để xem không các bác?

thecuong1307

Thôi rồi ta đã xa nhau, kể từ nay nếm trải muộn phiền, :)|. anh đường anh em đường em yêu thương xưa chỉ còn âm thầm, em đành quên cả sao em kỷ niệm xưa sánh như biển lớn. Ân tình cao tựa bằng non chỉ đổi bằng K+ sao người.

Em về góp lại thư xưa cả nghìn trang post nay bỏ hết. Gom cả cái LNB em đem ra đốt thành tro tàn. Cho thằng K khỏi phân vân khi mài dao chém cho người mới. Khi mùa đông lạnh lùng sang, em khỏi nhớ chuyện ngày xưa,...
Ôi thôi..thôi hết rồi..thôi hết rồi..chẳng còn bóng đá đâu anh,Edu như nước trôi qua cầu,như đàn gẩy cung sầu...còn ji nữa đâu....(còn sopcast với chảo C nữa mà...)

quanganh_08

Active Member

Ơ thế thằng K+ nó điên lên nó report thì cái 24tr/năm có die không nhỉ?

Thằng Truevisions nó còn là thầy của K+ đó bác!K+ chứ bố cái thằng K+ cũng ko đụng dc tới lông chân true đâu bác ợ![-X:-j:mad:)

thered

Member

Nhưng True toàn tiếng Thái.
Bi giờ có đại gia nào hổ báo đứng ra stream K+ nhỉ. :D

dhpaul

Well-Known Member

True Visions là dịch vụ TH nội địa của Thái Lan chứ không phải dịch vụ của khu vực hay quốc tế, do đó K+ chỉ có thể tác động bằng cách khuyến cáo bên True Visions tăng cường các biện pháp bảo mật để chống việc rò rỉ dịch vụ ra khỏi Thái Lan hoặc khuyến cáo người xem tại VN xem K+ để đảm bảo sự hợp pháp, bởi vì dù nói gì đi nữa việc thu dịch vụ True Visions bên ngoài Thái Lan nếu không được quốc gia đó cho phép là thu lậu.
Như đã nói rất nhiều lần, TrueVisions có cả tiếng Anh và tiếng Thái.

Bên trên