Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

quanglh73bg

Active Member
Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Không biết có chương trình khuyến mãi gói K+ dịp 2/9 khong nhỉ. Mình cũng đang định nạp gói K+ nhưng muốn nấn ná mấy hôm nữa xem có km không .

Alone77

Member

Trời mưa lớn mới thấy giá trị của K+ trên VTV Cable. Trên chảo đang bị bà con kêu oai oái.

LỘCTÀI39

Có ai bị như em không ? 21h5p bật Cáp HD lên để xem trận Tot-WH mà chỉ có 22 kênh HD, không có 1 kênh SD nào cả, thethaoTV-HD thì phát trận Everton-Leicester. Chán. Chỉnh chọt các kiểu, tắt đi bật lại vưỡn chỉ có 22 kênh HD.
Em ở HN, khu Long Biên.

C_Pham

Well-Known Member

Hôm nay định lắp K+ thì kỹ thuật đến nói nhà em không bắt được sóng do nhà chung cư bên cạnh cao che khuất tầm. Ra shop VTVCab đặt lắp đầu HD thì lại bị báo là hết đầu. Vậy là lại phải ra Cafe xem trận khai mạc. Mà từ đầu dến gần hết hiệp 1 K+ đứng hình chẳng xem được gì.

phamtug

Active Member

Vtvcab xem mượt bác à =)) ban nãy dạo qua fanpage k+ thấy dân tình ném gạch tơi bời vụ này

gaconzzz

Công nhận là so sánh hình ảnh của k+ đẹp hơn mấy kênh của vtvcab sản xuất. Rẻ hơn một nửa so với k+ chảo, cũng hợp lý.

quanglh73bg

Active Member

Công nhận là so sánh hình ảnh của k+ đẹp hơn mấy kênh của vtvcab sản xuất. Rẻ hơn một nửa so với k+ chảo, cũng hợp lý.

Dùng chảo K+ bây giờ chỉ mất có 220k/ tháng (gói premium hd) thôi bạn ào. Chỉ riêng 4 kênh trên vtvcab đã 150k rồi.

Các bạn tư vấn giúp các gói cước, số kênh( nhất là kênh HD), giá tiền của VTVcap HD giúp mình. Ở Bình Dương có thể đăng kí được không?

Cho hỏi trên đây có ai là sếp bên VTV cab hay là ai có thể chuyển ý kiến lên mấy ông VTVcab cúi bắp không? Tình hình là có đứa bạn nhận 4 hộp sữa TH của VTVcab mà hạn sự dụng còn đúng 2 ngày. 22-8-2014 là hết hạn. May là thấy đồ tặng là nghi nghi. chứ để tủ lạnh mấy ngày nữa uống là chết, Làm ăn chán quá

june boy

Bác nào đang dùng gói kênh k+ cho mình hỏi là nếu đăng kí dùng thì nó bắt đầu tính thời gian từ ngày mở kênh cho mình đến đúng ngày đấy khi hết hạn đúng ko ? Đang định mấy hôm nữa sang đầu tháng 9 đăng kí cho vừa đủ đến khi hết tháng 5 là các giải bóng đá cũng kết thúc là đẹp . Đúng 9 tháng dùng thẻ .

linhpn1810

Mua thẻ vào nạp bác ạ, thời gian sử dụng sẽ bắt đầu tại thời điểm đó

k+ thì hình phát đẹp hơn và có chật lượng hơn nhưng lại khó chia ra nhiều, nhất là nhà em nhiều phòng nên vtvcab chia ra, để mỗi k+ phòng khách xem cho tiện :D

win7

Active Member

định mênh bọn vtvcable , đã cước anlog còn có cước HD nữa đắt vãi nồi

phamtug

Active Member

2 cái là hoàn toàn khác biệt bác dùng thêm HD thì phải trả thêm là đúng r sao chửi bọn nó với nữa chất lượng HD của nó ngon quá j nữa 160k là chấp nhận đc

Bác nào đang dùng gói kênh k+ cho mình hỏi là nếu đăng kí dùng thì nó bắt đầu tính thời gian từ ngày mở kênh cho mình đến đúng ngày đấy khi hết hạn đúng ko ? Đang định mấy hôm nữa sang đầu tháng 9 đăng kí cho vừa đủ đến khi hết tháng 5 là các giải bóng đá cũng kết thúc là đẹp . Đúng 9 tháng dùng thẻ .

theo mình thì bạn ko nên nạp 9 tháng luôn 1 lúc vì nó chả dc tác dụng gì nhiều. Việc nạp thẻ cũng khá đơn giản, đăng ký với tổng đài là họ cho người xuống nạp cho mình. Khi nạp thì nó sẽ có tin nhắn cho mình thông báo thời hạn. Từ hạn chính là cái này mình nạp cộng thêm 3 tháng (hoặc 6). Tốt nhất là bạn nên nap từng tháng 1, vì có thể vào 1 dịp nào đó nó sẽ khuyến mại nạp thẻ 3 tháng tặng thêm 1 tháng.

undpnd

theo mình thì bạn ko nên nạp 9 tháng luôn 1 lúc vì nó chả dc tác dụng gì nhiều. Việc nạp thẻ cũng khá đơn giản, đăng ký với tổng đài là họ cho người xuống nạp cho mình. Khi nạp thì nó sẽ có tin nhắn cho mình thông báo thời hạn. Từ hạn chính là cái này mình nạp cộng thêm 3 tháng (hoặc 6). Tốt nhất là bạn nên nap từng tháng 1, vì có thể vào 1 dịp nào đó nó sẽ khuyến mại nạp thẻ 3 tháng tặng thêm 1 tháng.

Bác nói quá chuẩn luôn.
Như nhà em dùng K+, nạp 12 tháng gói HD, xem được đúng 1,5 tháng thì giá nó down 1 phát từ 270k/tháng (dành cho kh/h nạp cả năm) xuống còn 220k/tháng. Đau hơn... thiến....ráy. Có ai đau như em không??? hay các bác có đau nhưng ngậm bồ hòn làm ngọt.

Văn hóa K+ và triết lý kinh doanh của K+ là vậy đấy. Không rõ các bác dùng VTVcab (cùng phả hệ VTV với K+) có bị vậy không?

Bác nói quá chuẩn luôn.
Như nhà em dùng K+, nạp 12 tháng gói HD, xem được đúng 1,5 tháng thì giá nó down 1 phát từ 270k/tháng (dành cho kh/h nạp cả năm) xuống còn 220k/tháng. Đau hơn... thiến....ráy. Có ai đau như em không??? hay các bác có đau nhưng ngậm bồ hòn làm ngọt.

Văn hóa K+ và triết lý kinh doanh của K+ là vậy đấy. Không rõ các bác dùng VTVcab (cùng phả hệ VTV với K+) có bị vậy không?

không, vì VTVcab chỉ có tăng giá thôi chứ k có giảm giá, với lại nó còn có giá cho analog (đóng trc càng nhiều càng đc giảm nhiều, nhiều nhất là 20%), rồi thì là giá HD (hồi world cup có km nạp thẻ 1 năm tặng thêm 4 tháng mình chơi luôn), giá K+(trc world cup cũng có km nạp 3 tháng tặng 1 tháng)

ttung94

Active Member
em đến phải đi bóp cổ ông VTVcab mất nhà dùng MyTV mua thêm gói kênh VTVcab 33k chỉ để xem bóng đá mà cuối cùng trận đinh thì các ông cho xem SD... thế thì thà xem HTV Thể thao với Hà Nội 2 cho lành...

june boy

Mình cũng chỉ định mua thẻ 3 tháng 1 thôi . Mình dùng thẻ 3 tháng mà nạp từng tháng 1 cũng đc hay sao vậy bạn ?

Bên trên