Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

K+ chính chủ giờ còn có 220k/tháng, mà gói K+ của VTVcab vẫn là 150k/tháng thì đắt quá, hy vọng sẽ điều chỉnh lại.
Gói VTC giờ không phải mua nữa đúng không các bác?

gói K+ trên VTVcab hay bất kỳ đâu cũng đều 150k, giá của K+ bắt phải bán như vậy, tìm hiểu KỸ rồi phát biểu nhé (hiện tại có OneTV là cũng phát bộ 4 kênh: 3HD+1SD như VTVcab, còn HCATV mới được phát K+ thì phát bộ 3 kênh SD như VTVcab hồi trc)

gói VTC thì k thấy thông báo, khả năng cao là chỉ mở vài ngày lễ này thôi

Alone77

Member

Hôm nay VTVCable chính thức công bố KM gói K+ rồi nhé, theo phương thức: 3+1, 6+2 và 12+4 tháng.
Em cứ để hết mấy trận giao hữu đội tuyển QG sau 2 tuần nữa mới nạp thẻ, coi như đc xem trọn gói cả mùa giải.

tmn

Member

Cái đầu Kaon lại bị sai giờ, h nay phát hiện lệch những 12h, báo hại em hẹn giờ record trận Real! Éo hiểu đồ tàu gì mà lởm vãi vậy?

phamtug

Active Member

Cái vụ này hồi trc dùng k bị đâu chả hiểu sao tầm tháng 8/ 2013 trở đi giờ giấc lệch lung tung và bây giờ còn lệch cả ngày nữa chứ mà vtvcab nó k fic cho ổn định j cả

tmn

Member

Đây là thiết bị điện tử duy nhất từ trc tới nay mà em ko chỉnh được giờ cho hệ thống!

thang0208

Member

hix không bít bao giờ đầu thu vtvcab mới xem được lịch phát sóng và có thuyết minh 1 số kênh phim truyện lớn. Mình thấy bên AVG nội dung không được phong phú lắm nhưng mấy kênh phim nước ngoài có thuyết minh cũng tiện xem hơn, với cả có lịch phát sóng để không bỏ lỡ mấy chương trình hay. Ấn trên điều khiển đầu vtvcab thì cũng có phần lịch phát sóng, nhưng mà chưa được phát triển, chắc để dành cho tương lai.

hix không bít bao giờ đầu thu vtvcab mới xem được lịch phát sóng và có thuyết minh 1 số kênh phim truyện lớn. Mình thấy bên AVG nội dung không được phong phú lắm nhưng mấy kênh phim nước ngoài có thuyết minh cũng tiện xem hơn, với cả có lịch phát sóng để không bỏ lỡ mấy chương trình hay. Ấn trên điều khiển đầu vtvcab thì cũng có phần lịch phát sóng, nhưng mà chưa được phát triển, chắc để dành cho tương lai.

hiện tại chỉ có AVG có bản quyền thuyết minh HBO và STAR Movies còn k có hãng nào ở Việt Nam có nữa.

còn về EPG thì đúng là khó hiểu thật, mãi chưa đưa vào, mà giờ của hệ thống thì lệch liên tục

Alone77

Member

Em cũng chẳng hiểu tiếng Anh, nhưng xem phim có phụ đề, được nghe âm thanh gốc và tiếng động của phim mới thực sự sống động, xem tiếng thuyết minh coi như xem phim ko có tiếng động, vì chúng nó dìm tiếng thật mất rồi.

phamtug

Active Member

Em cũng chẳng hiểu tiếng Anh, nhưng xem phim có phụ đề, được nghe âm thanh gốc và tiếng động của phim mới thực sự sống động, xem tiếng thuyết minh coi như xem phim ko có tiếng động, vì chúng nó dìm tiếng thật mất rồi.

bác giống hệt e xem phim có phụ đề mới thú mới hưởng đủ âm thanh gốc haizz chỉ buồn là càng về sau bọn qnet chúng nó thuyết mih luôn các kênh phim nước ngoài mà k làm phụ đề nữa.

thered

Member

Xem phụ đề thì phần theo dõi hình ảnh sẽ bị ảnh hưởng.

Alone77

Member

Ha ha! VTC lại tháo khoán 5 kênh HD trên VTVCab.

thered

Member

Trên web của vtvcab không còn thấy ghi thông tin gói cước vtc nữa.

phamtug

Active Member

VTVcab đã bao giờ chính thức công bố giá gói VTC HD đâu mà. Lần trc có bác nói là 50k, nhưng k có ai kiểm chứng

bác tuananh đã xem lịch phát sóng của kênh GEM HD trên web vtvcab chưa nó đúng là S GEM HD đó bác =)) thế là khỏi phập phồng lo kênh của ấn độ r nhé chắc các bác ấy k kiếm đc logo chuẩn nên tạm vào :">

bác tuananh đã xem lịch phát sóng của kênh GEM HD trên web vtvcab chưa nó đúng là S GEM HD đó bác =)) thế là khỏi phập phồng lo kênh của ấn độ r nhé chắc các bác ấy k kiếm đc logo chuẩn nên tạm vào :">

vâng bác đã đọc cái thông báo tăng kênh sáng nay mới đăng chưa, lấy hẳn screen caption của cái kênh Ấn Độ đó để quảng cáo =)) VTVcab có truyền thống ấm ớ về các kênh có tên na ná nhau

mà bác ơi =)) k nhịn đc cười vì nhìn lịch phát sóng của nó như kiểu E Channel ý =)) có 4 cái series phát cả ngày

phamtug

Active Member

vâng bác đã đọc cái thông báo tăng kênh sáng nay mới đăng chưa, lấy hẳn screen caption của cái kênh Ấn Độ đó để quảng cáo =)) VTVcab có truyền thống ấm ớ về các kênh có tên na ná nhau

mà bác ơi =)) k nhịn đc cười vì nhìn lịch phát sóng của nó như kiểu E Channel ý =)) có 4 cái series phát cả ngày

e biết r kệ nó =)) chắc lịch cũng có vấn đề e mới phát hiện sáng nay nó có lịch kênh GEM HD mà

e biết r kệ nó =)) chắc lịch cũng có vấn đề e mới phát hiện sáng nay nó có lịch kênh GEM HD mà

e đã check lịch của VTVcab đăng và lịch của qnet đăng, đúng là kênh S GEM đó bác, họ phát phim châu á, mỗi ngày chỉ có 4 series nhai đi nhai lại bác ạ :-ss

phamtug

Active Member

e đã check lịch của VTVcab đăng và lịch của qnet đăng, đúng là kênh S GEM đó bác, họ phát phim châu á, mỗi ngày chỉ có 4 series nhai đi nhai lại bác ạ :-ss

sao vtvcab nó ko lấy cái logo SGEM HD của qnet có phải là chuẩn k bác nhỉ đõ phải hoang mang ae :D

Bên trên