Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

sieudinh

Ðề: Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Ôi buồn ... đang đi công tác ở Phú Yên, không tham gia với ae được, mong mọi người tham gia vui vẻ và về tường thuật cho mình với nhá, càng chi tiết càng tốt :((

cái nhà bác minh lasan này an mắm ăn muối nói xui tổ, tối qua mở phim xem thì phát hiện con adaptor của hdd gắn ngoài bị cháy đen thui, cũng may nó cháy lúc HDD koo hoạt động nên ko sao cả, làm một phen hú vía, bác đền cho em đi nhá :)).
Còn chuyện lấy em WD live về thì cũng xin nói thẳng cho mấy anh chị em biết, em vốn được các ACE tín nhiệm giao trọng trách là một trong các thành viên đội phản ứng nhanh hổ trợ kỹ thuật ;) nên em biết nhiệm vụ rất nặng nề. Thế nên để đáp lại ký vọng đó, em đã cắn răng đầu tư em ý, trước là phục vụ nhu cầu bản thân, 2 là để nghiên cứu sâu sát phần mềm lẫn phần cứng của em ý nhằm sau này hổ trợ cho các thành viên thân yêu của chúng ta ngày một tốt hơn! Hihi, nhưng đẩ đáp lại tấm chân tình của bác Tuanc9 em xin mời các bác ly cà fe lần sau nhé :))

@ sieudinh: cũng ko có gì là quan trọng bác ta ah, bác chỉ bỏ lỡ hành động rất yomost của hội ta mà thôi :))

Antishock

Member

Hơ hơ, anh sunny ui, cẩn thận với mấy cái box nhá, nó hay lăn đùng ra bất đắc kỳ tử lắm!

tuanc9

Active Member

cái nhà bác minh lasan này an mắm ăn muối nói xui tổ, tối qua mở phim xem thì phát hiện con adaptor của hdd gắn ngoài bị cháy đen thui, cũng may nó cháy lúc HDD koo hoạt động nên ko sao cả, làm một phen hú vía, bác đền cho em đi nhá :)).

May là chỉ cháy Adaptor cái này dễ thay ra cửa hàng kiếm cục khác. Hên xu[-O<i
Anh thấy Adaptor của WD rất ngon, cục của Unitek trông nó dại dại sao ấy.
Được em thông báo như vậy cũng tốt, anh em biết đề phòng.
Không biết của mấy anh em sao chứ của tui mua ở bên về có đến mấy cái đầu chuyển phích cắm, loại 3 chấu xéo, 3 chấu thẳng và loại 2 chấu dẹp. Của anh xài hơn 1 năm vẫn cool.
@ sieudinh: họp vừa qua cũng thiếu mấy anh em, chú Yingyu dắt theo 1 em gái trông xinh phết:D, tưởng giới thiệu thành viên mới gia nhập ai dè bạn gái chú ấy. Giá mà hội HD mình có 1 bóng hồng nhỉ, lo đời sống nhỉ:D, chắc đi off đông vui.
Mấy anh em thống nhất, thành viên nào muốn muợn ổ cứng của hội về chép thì phải nhanh chóng trong 24h và trả lại cho hội để tiện cho các thành viên khác mượn về chép.

yingyu

Member

Anh em nào đang giữ HDD cho em mượn cập nhập phim với.
Dạo này lo tang sự nên không có thời gian cày cùng anh em >"<
Tuần sau thong thả lại sẽ cắm máy chiến đấu cùng anh em tiếp !

minhlasan

Mỉnh đang cầm HD của Hội bạn nào cần cứ alo nhé :0983461145
Vừa nhập thêm mấy con 1.5Tb/2,3t/1con bác nào cần alo nhe giá vốn+1caffe đen nhé sl có han( chỉ dành cho các Anh HD NTrang)

ngoanhduy

Member

xin chào cả nhà mình là lính mới đang xài con K500 nhưng ko biết sử dụng phần Net bạn nào biết chỉ với cám ơn

saibon

Active Member

xin chào cả nhà mình là lính mới đang xài con K500 nhưng ko biết sử dụng phần Net bạn nào biết chỉ với cám ơn

Cái này anh nên post bên phần hỗ trợ kỹ thuật nhé.
Để sử dụng Net, đầu tiên anh phải kết nối K500 vào internet đã, anh lấy dây mạng nối vào cổng LAN của K500, sau đó vào phần setup -> ip setting , anh chọn cái auto, hoặc đại loại như thế, do em chưa xài cái này nên không biết cái menu nó ra sao, sau khi chọn auto thì cái modem sẽ tự động cấp ip cho cái K500, lúc này anh save lại cái anh vừa cấu hình, xong anh vào Net , dùng bình thừong. Em dùng TVIX 6600N thì thấy rằng chỉ hỗ trợ duyệt 1 số trang web cố định, coi youtube thôi, ko hỗ trợ xem các trang web khác.

tuanc9

Active Member

Vừa nhập thêm mấy con 1.5Tb/2,3t/1con bác nào cần alo nhe giá vốn+1caffe đen nhé sl có han( chỉ dành cho các Anh HD NTrang)

Có cho trả góp không Minh:p, nếu được cho bác 8 ly luôn~O)~O)~O)~O)~O)~O)~O)~O) loại máy lạnh có gác tay nhé:p

digikni

Well-Known Member

hic, xui thế, em vừa lượm con 1TB samsung, đau thế. con 1.5TB lấy hóa đơn đỏ được ko bác?

lanovia

từ sáng tới chiều ko sao, tự nhiên tối nay nghe nhiều tin nản và chán quá :(

tuanc9

Active Member

Vụ gì mà nản thế em trai.:-*
Tuần này có off chui không.

lanovia

CN có thể em đi được, nếu cafe HD mà mở lúc đó thì hay nhỉ :D ko biết bác Thoại test âm thanh như thế nào rồi :D

digikni

Well-Known Member

đang cần hóa đơn đỏ con 1TB, bác nào mua ổ cứng 1TB chưa lấy (hoặc ko lấy) hóa đơn đỏ thì call giùm em nhé. cám ơn các bác nhiều

p/s: hậu tạ bằng chầu cafe Paramount được chưa ạh?

Hơ hơ, anh sunny ui, cẩn thận với mấy cái box nhá, nó hay lăn đùng ra bất đắc kỳ tử lắm!

biết sao giờ chú, nó chạy là anh lên ruột thôi, đang mong nó lên đường sớm để anh còn đi BH, chứ vừa hết BH mà nó lăn đùng ra chít thì anh có mà cắn lưởi ngay tại chổ[-O<

dạo này sao không thấy mấy cán bộ chủ chốt của HD nha trang online giáo lá chơi nhĩ, hay lo mần ăn sắm dàn rồi?

tuanc9

Active Member

dạo này sao không thấy mấy cán bộ chủ chốt của HD nha trang online giáo lá chơi nhĩ, hay lo mần ăn sắm dàn rồi?

Off lần nào cũng có anh và anh Sơn mà em.

Chắc anh chưa được vào cán bộ chủ chốt hỉ;;)

sieudinh

hic ... dạo này bận quá, đi làm từ 6 h AM dến 18h30 mới về, ăn cơm xong là lăng đùng ra ngủ, chẳng thiết gì vào mạng cả :(( mong mọi người thông cảm :((

Off lần nào cũng có anh và anh Sơn mà em.

Chắc anh chưa được vào cán bộ chủ chốt hỉ;;)

hihi, em mừ có quyền vote là em vote cho anh đến jì jì nữa ấy chứ :)), em nói online trên mạng cơ, còn off thì dĩ nhiên phải có rùi
@ sieudinh: có chuyện gì bùn mà ngủ sớm zậy bác?
@ bác MeHD: lên giá cơm để sắm projector chưa bác :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên