Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

yingyu

Member
Ðề: Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Anh Sơn ới ời ... sáng mai anh iu có ở nhà không để em sang mượn cái HDD ^^

kieu chinh

Đang ở vũng Tàu city, tính đi Sai gon nè.
Có ai nhắn nhủ gì. mua dùm thứ gì trong đó không thì hú nhé!
Chúc anh em ngày cuôí tuần vui vẻ!

Mấy ae đi off về chưa vậy? về mà tức cái wán cafe xem thường khách wá đáng __.__#.
Đang ở vũng Tàu city, tính đi Sai gon nè.
Có ai nhắn nhủ gì. mua dùm thứ gì trong đó không thì hú nhé!
Chúc anh em ngày cuôí tuần vui vẻ!
Bác có rảnh tạt wa chổ cái box HDD 60 won mừh bác q/cáo bửa trước đó, xem thử nó support ổ 1TB hem? nếu thấy OK lấy cho mình 1 con với, mình xin hậu tạ ( trường hợp rảnh nhé, nếu ko được cũng ko sao :-*), thôi con réo rồi...

tuanc9

Active Member

Mấy ae đi off về chưa vậy? về mà tức cái wán cafe xem thường khách wá đáng __.__#.

Bác có rảnh tạt wa chổ cái box HDD 60 won mừh bác q/cáo bửa trước đó, xem thử nó support ổ 1TB hem? nếu thấy OK lấy cho mình 1 con với, mình xin hậu tạ ( trường hợp rảnh nhé, nếu ko được cũng ko sao :-*), thôi con réo rồi...

Có yêu cầu giống trên, Hùng nếu em rãnh ghé qua lấy giùm anh cái box buffalo giá 60 đô :)), về chạy thử xem nào. Cắm cái dock thấy lỏng lẻo chán quá.
Về anh gửi lại tiền cho, khuyến mãi thêm mấy cái hay hay nữa:)):))

kieu chinh

Có yêu cầu giống trên, Hùng nếu em rãnh ghé qua lấy giùm anh cái box buffalo giá 60 đô :)), về chạy thử xem nào. Cắm cái dock thấy lỏng lẻo chán quá.
Về anh gửi lại tiền cho, khuyến mãi thêm mấy cái hay hay nữa:)):))

Báo cáo các bác là hàng đã về cảng NT
Mấy em này về đây giá khủng lun.
Má ơi tìm cái nhà ông bán từ 8h đến 3h chiều mới về nhà cộng thêm một sẹo :Công an hỏi thăm, thấy mình vừa quẹo qua một ngõ khác , mấy chú công an vội giưo tay vẫy mình , vừa quơ cái cây gậy vừa cười và đi tới bắt tay mình lấy để, xong mời mình dắt xe vô lề và...uống trà.
Ngại, vì thấy người SG tử tế với mình quá, mình vội rút ra "giấy mời xanh" mời 2 chú hôm nào rỗi ghé hội HDNT chơi, mình sẽ cho bác rửa mắt, rửa tai.
Mấy chú ghe bùi tai đồng ý nhận giấy mời liền (mà đéch thèm biết địa chỉ hội)

>:)>:)>:)
Lấy hàng xong , bụng đói, mắt mờ, tay run vì ngồi chờ hắn về .Hắn về sn 80 mà già hơn mình, khi đó mình mới biết nãy giừo ngồi nói chuyện với...cha hắn:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??

ÔI SAI GON
hết tập 1

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Lấy hàng xong, bụng đói , mắt mờ , tay run ...... tuanc9 có nghe thấy gì không ?
-kieuchinh sg về rồi sao ? Mai nay , mời em cafe !

tuanc9

Active Member

Lấy hàng xong, bụng đói , mắt mờ , tay run ...... tuanc9 có nghe thấy gì không ?
-kieuchinh sg về rồi sao ? Mai nay , mời em cafe !

Sao lúc đó không ghé quán nào làm cặp bánh ú :D:D bia tươi lấy hóa đơn về anh trả cho;):D

HD 2160p

Newbie xin chào anh em HD Nha Trang, chúc ae HDNT & gia đình luôn mạnh khỏe, làm ăn phát tài - phát lộc.

tuanc9

Active Member

Âm thầm có người đang chạy đua vũ trang:-bd
Quyết tâm lên thứ dữ rùi mời anh em mình về chiêm ngưỡng.

trongha303

@ Bác Mê HD: em sorry bác tin nhắn nhầm tuần trước nhé! Em cứ tưởng zai trêu em cơ :">

nqk1979

Member

Sáng nay off chui chép nhiều fim mới wá nên ae lo luyện dữ wá giờ k thấy ai ở trên này hết ta
Bác 9c bợ ổ cứng chạy đâu mất rùi

tuanc9

Active Member

Sáng nay off chui chép nhiều fim mới wá nên ae lo luyện dữ wá giờ k thấy ai ở trên này hết ta
Bác 9c bợ ổ cứng chạy đâu mất rùi

Bợ về làm liền một mạch tới giờ mới thoát khỏi động Hát Dê đây. Hai cha con luyện liền Arthur khỏi cần phụ đề cho cháu nó luyện luôn TA, coi chay cũng hiểu được 50%. Film này còn tiếp phần 3 nữa chắc sắp ra rùi, đạo diễn film này hơi bị xịn nha Luc Benson, cha này đạo diễn mấy film Taxi của Pháp, The Taken vv

Thay mặt mem nhóc cám ơn bác Me HD.

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Không có chi !! Đó là món quà của Hội HD NT không những tặng nhóc Boom mà tất cả các nhóc của mỗi gia đình HD NT ! Nhóc có xem được phim hhinh : Justice League ; Crisis on two Earths không ? Nếu chưa sẽ copy lại , chỗ bác coi được nhưng không có nhóc nào coi chung !!!!

tuanc9

Active Member

Film siêu nhân đó bị lỗi rùi, chắc phải chép lại anh ơi.

tho80

Member

cho hỏi là bác sieudinh mấy bữa nay chốn đâu mất tiêu vậy, ko thấy đi off mf cũng ít lên forum ????

tuanc9

Active Member

cho hỏi là bác sieudinh mấy bữa nay chốn đâu mất tiêu vậy, ko thấy đi off mf cũng ít lên forum ????

Chắc die rùi:p anh Sơn coi thử mua vòng hoa tới viếng=)) một chiến sĩ hy sinh vì sự nghiệp Hát Dê:D

tuanc9

Active Member

Một thông tin quan trọng cho hội HD Nha Trang.
Vì không biết post vào đâu nên tạm bỏ ở đây cái đã.

Hôm nay tui có dự hội nghị của các DN trong ngành CNTT Khánh Hòa, qua trao đổi thì cũng có nhiều người biết đến và đánh giá cao hội Nha Trang nhưng chưa có dịp tham gia. Theo ý kiến thì hội HD Nha Trang họat động khá sôi nổi, và nghiêm túc(*)(*)(*)

Để hội ngày càng phát triển và có uy tín, tui mong các anh em đóng góp tích cực cho hội đồng thời nâng cao sự quản lý của ban chấp hành hội.

Đối với các thành viên mới, hội nên sàng lọc cẩn thận, tránh tình trạng góp vui chút rồi chuồn, hoặc chăm chì đòi chia sẻ copy film mới mà không đóng góp, tham gia các họat động của hội.

Cuối cùng tui chỉ mong muốn hội mình phát huy và phát triển hơn nữa. Làm sao mà hội HD Nha Trang có thể đạt cỡ tầm 60% của HD film club của Sài Gòn là khá lắm rồi

Kính

lanovia

chuẩn quá, em ko biết comment gì thêm vì bây giờ mới có điện, em lên thông báo cho ae biết là nhà em mới thoát cảnh nông thôn =)) giờ em post bài xong lại cắm máy và đi ngủ, chúc ae ngủ ngoan :))

Bên trên