Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

digikni

Well-Known Member
Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

thức hóng Arsenal gặp Fulham ^_^

baolam1905

Member

chậc, hồi chiều ăn bánh xèo mà giờ vẫn còn no cành hông ngủ không được.
Cũng vì lâu quá không được ăn bánh xèo kiểu ở nhà hay làm nên tranh thủ ăn bù cho những ngày tháng vô định phía trước...

xenolala

Well-Known Member

Có gì hot ???????

sieudinh

Cái đèn hạp với cái xe dễ sợ :D còn cái ống để làm gì ta :-?

nguyenchile

Member

Theo em, xe này hạp với cái vi tính nhà chú xenolala hơn

nguyenchile

Member

Kiếm 2 mẫu đi chụp: 1 cô cho ngồi trên bình xăng và 1 cô cho ngồi sau lưng kekekeke:)):)):)):)):)):)):))
Bình xăng có gai khủng long thế kia, chở sướng phải biết

Cái đèn hạp với cái xe dễ sợ :D còn cái ống để làm gì ta :-?
Coi chừng hút trộm xăng xe nhà bác đóa

Antishock

Member

Tình hình chiến sự HDD Thái Lan đang căng như dây đàn thế này mà lắm ổ cứng tắt thở ghê ta! :D

digikni

Well-Known Member

tình hình là mấy ố cứng của hội ko biết ở lâu có nảy sinh tình cảm gì ko mà sao tự dưng chết hàng loạt thế này. Cuối tuần này anh em làm sao copy phim đây. Chắc cafe chay quá ^_^

sieudinh

Tuần này em không đăng ký ổ cứng đâu ... ai muốn đổ máu thì đổ đi :D

Antishock

Member

Mấy cái ổ HDD 3.5" này xách đi xách về, chép tới chép lui với cường độ cao thế này thì ko ổn đâu, va đập chết phần cơ là chuyện thường, đề nghị hội trang bị gấp ổ SSD chép cho nó nhanh và ko lo va chạm! :D

Ơ mà em thấy ý tưởng này cũng khả thi đấy chứ, 1 ổ SSD 128Gb tầm 4 chai như em ở hình trên là đủ chép tất cả các nội dung có trong tuần, nhỏ gọn, tiện lợi, ko lo va đập ( miến đừng cố tình quăng quật nó tơi tả là được) tuy giá hơi cao 1 tí.

Chỉnh sửa lần cuối:

saibon

Active Member

Mấy cái ổ HDD 3.5" này xách đi xách về, chép tới chép lui với cường độ cao thế này thì ko ổn đâu, va đập chết phần cơ là chuyện thường, đề nghị hội trang bị gấp ổ SSD chép cho nó nhanh và ko lo va chạm! :D

Ơ mà em thấy ý tưởng này cũng khả thi đấy chứ, 1 ổ SSD 128Gb tầm 4 chai như em ở hình trên là đủ chép tất cả các nội dung có trong tuần, nhỏ gọn, tiện lợi, ko lo va đập ( miến đừng cố tình quăng quật nó tơi tả là được) tuy giá hơi cao 1 tí.

Cái này ko khả thi anh ạ ^_^, vì nhiều anh có nhu cầu, mà xóa thế này thì muốn chép lại những tuần cũ lại phiền anh Sơn nữa rồi ^_^ ...

seant

Member

Cái này ko khả thi anh ạ ^_^, vì nhiều anh có nhu cầu, mà xóa thế này thì muốn chép lại những tuần cũ lại phiền anh Sơn nữa rồi ^_^ ...
Đúng rồi! Vì có AE sau 3-4 tuần vẫn chưa chép phim nào, vì vậy phải dùng lại ổ 1T-1,5T để đủ sức chứa dung lượng trong vòng 4-6 tuần! AE ai mượn cũng có ý thức giữ gìn chung, nhưng với tốc độ chép xóa như vậy lỡ có hư thì ráng góp tiền mua lại thôi!

sieudinh

Đúng rồi! Vì có AE sau 3-4 tuần vẫn chưa chép phim nào, vì vậy phải dùng lại ổ 1T-1,5T để đủ sức chứa dung lượng trong vòng 4-6 tuần! AE ai mượn cũng có ý thức giữ gìn chung, nhưng với tốc độ chép xóa như vậy lỡ có hư thì ráng góp tiền mua lại thôi!

Hix ... hội mình mà chơi SSD thì bao nhiêu cho đủ :(

digikni

Well-Known Member

Hội mình sao rủ nhau I'm mobile hết thế này???

Chỉnh sửa lần cuối:

Mình là Hùng, người Nha Trang. Trước đây cũng đã off "chai" cùng anh em hội HD Nha Trang. Nhưng vì công việc, ko off cùng anh em được nữa. Hiện mình đang sản xuất và phân phối áo polo nam. Nếu hội có nhu cầu mua đồng phục, anh em ủng hộ mình nhé. Hiện mình có showroom tại 53 Vân Đồn, kính mời anh em ghé tệ xá và ủng hộ. Cảm ơn anh em rất nhiều !

digikni

Well-Known Member

^

sẵn gần sang năm mới hội mình đổi đồng phục đi anh Sơn ơi, lần này chuyển sang màu đen cho nó hitech ^_^

Bên trên