Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

saibon

Active Member
Sau vài ngày vắng bóng, Saibon đã quay trở lại, với tình hình im ắng thế này chắc em phải thả 1 loạt spam cho nó hứng khởi Box Nha Trang :D

saibon

Active Member
Hu hu, gần 1 tuần rùi mà chưa có thông tin về em HDD đang bảo hành, kiểu này chắc gác kiếm về khoản HD luôn quá :((

saibon

Active Member
Theo các anh thì nên bán những đầu HD nào ở Nha Trang này, nhìn con nào cũng như con nào phân vân thật :(

nqk1979

Member
Ðề: Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

k ai tra lời đâu cu,tuần sau mới có ng tư vấn cho

saibon

Active Member
Phù, mới về tới nhà, chạy 80Km/h mà cũng hết 75 phút, trong khi đường từ Vạn Ninh - Nha Trang chỉ có 60Km, không biết xe mình báo sai, hay do đường nó dài ra :)) .

Anh nào có ảnh ọt gì sáng nay phọt chút cho em coi với, nghe nói có off chai nữa phải không nhỉ :D

minhlasan

Có lẻ kiếp trước Anh Sơn làm nhà báo anh em ơi.Chắc là khui trúng quan tham nên bị tước lệnh bài về bán cơm tấm đó.=D>=D>

saibon

Active Member
Nhìn anh Sơn như vậy mà anh Minh kêu nhà báo, theo em là nghệ sĩ đúng hơn: chụp ảnh đẹp, làm văn hay, và nhìn rất chi là nghệ sĩ ở cái bộ râu :))

saibon

Active Member
HDvietnam trở lại bình thường rùi, lướt web vèo vèo, không phải vừa nhâm nhi cafe vừa lướt web :))

saibon

Active Member
Hi hi, chắc mới cưới vợ nên down mấy phim ... :D , nên bị baned chứ gì, vote baned :))

thinh09

reset modem hoặc để 1 h sau refresh lại sẽ như bình thường. Lướt web xong tắt tab của hdvietnam đi sẽ ko bị sao. Để yên đó sẽ bị lỗi vì hình như bộ count của source web bị lỗi. anh em tranh thủ spam đi 8-}

saibon

Active Member
Mới test em Galaxy Tab, hi vọng bao nhiêu thì thất vọng bấy nhiêu, cảm ứng hơi chậm, đa nhiệm thì chưa ok lắm, nói chung là còn phải cố gắng thêm chút nữa .

nqk1979

Member

wa a cho mượn ip về mà test,cảm ứng no.1 ip hehe

digikni

Well-Known Member
Ðề: Re: Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Mới test em Galaxy Tab, hi vọng bao nhiêu thì thất vọng bấy nhiêu, cảm ứng hơi chậm, đa nhiệm thì chưa ok lắm, nói chung là còn phải cố gắng thêm chút nữa .

Bi giờ Motorola Xoom mới HOT, chứ Samsung Galaxy Tab về hưu rồi

saibon

Active Member
Hic, em có đâu mà test, có cái nào hay cái đó thui :D chứ cứ mong mấy cái mới thì cứ ngóng dài dài :D

lanovia

hê ae, ở bên mình mua em HDplayer nào mà dễ dùng nhất, mục đích chính là coi mấy bộ PBN, Asia v.v file ISO, nhạc lossless tá lả mà giá phải bèo nhèo nhất nữa nha haha, tính lắp cho mami 1 cái mà hem có tiền nhiều mới lại ko rành, ko biết còn bị vụ phụ đề phụ điếc gì nữa ko ae hay chơi tư vấn với nhá e chỉ biết HTPC thôi :D

digikni

Well-Known Member

hê ae, ở bên mình mua em HDplayer nào mà dễ dùng nhất, mục đích chính là coi mấy bộ PBN, Asia v.v file ISO, nhạc lossless tá lả mà giá phải bèo nhèo nhất nữa nha haha, tính lắp cho mami 1 cái mà hem có tiền nhiều mới lại ko rành, ko biết còn bị vụ phụ đề phụ điếc gì nữa ko ae hay chơi tư vấn với nhá e chỉ biết HTPC thôi :D

saibon đâu, có khách hàng đầu tiên rồi kìa ^_^

Bên trên